มีนาคม 29, 2024, 02:09:35 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ### Shin Eun Kyung นางเอกสวยนมโตกับหนังอาร์ของเธอ พร้อมลายแทงที่เที่ยวที่เกาหลีด้วยจ้า !!!  (อ่าน 9126 ครั้ง)
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2011, 01:31:33 AM »

ยังจํานางเอกสาวคนสวยแดนเกาหลีที่เล่นเป็นนางเอกเรื่อง เมียผมเป็นยากูซ่ากันได้ไหมจ๊ะ ตอนนั้นมีอยุ่ฉากที่เธอถอดเสื้อแล้วเอาผ้ามาคาดที่อก เห็นแล้วแบบว่าทั้งสวยทั้งนมใหญ่แต่เป็นหนังตลกเลยไม่มีฉากเลิฟซีนอะไรมากมายแต่ยังติดใจในความสวยน่ารักอวบอึ๋มของนางเอกหนังเกาหลีคนนี้ มาวันนี้โชคดีไปเสิทหาเจอหนังอาร์เก่าๆที่เธอเล่นไว้ รวมทั้งหนังอารืเรื่องใหม่ที่เธอแสดง ไม่น่าเชื่อว่าเธอจะกล้าเปลืองตัวขนาดนี้ 10 ปากว่าไม่เท่าตาเห็นจ้า

http://worldcinema2.blogspot.com/2011/04/watch-online-downfall-1997-korean_9671.html

http://worldcinema2.blogspot.com/2011/03/watch-online-love-in-between-2010_6799.html
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 15, 2011, 05:55:24 PM โดย รองประธานAVCเอวีจงเจริญ » บันทึกการเข้า
leahdizon
AV Donator (VIP)
นักสะสมเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2011, 04:26:28 AM »

เรื่อง Love in Between หรืือ Two Women แสดงเปลืองตัวมากผมโหลดแบบ HD มาดูตั้งแต่หนังออกใหม่ๆแล้ว
เทียบกับเรื่องแรกของเธอที่ก็เปลืองตัวมากๆเช่นกันแล้ว

ท่านคิดเหมือนผมมั้ยครับว่าเรื่องหลังเธอทำนมมาน่ๆเลยมันกลมซะขนาดนั้น  ทั้งๆที่ของเก่าก็ถือว่าใหญ่อยู่นะ
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2011, 06:05:06 AM »

เรื่อง Love in Between หรืือ Two Women แสดงเปลืองตัวมากผมโหลดแบบ HD มาดูตั้งแต่หนังออกใหม่ๆแล้ว
เทียบกับเรื่องแรกของเธอที่ก็เปลืองตัวมากๆเช่นกันแล้ว

ท่านคิดเหมือนผมมั้ยครับว่าเรื่องหลังเธอทำนมมาน่ๆเลยมันกลมซะขนาดนั้น  ทั้งๆที่ของเก่าก็ถือว่าใหญ่อยู่นะ

อืมคิดเหมือนกันจ้า เรื่องหลังรุ้สึกนมจะใหญ่และกลมกว่าเดิม แต่ชอบเรื่องแรกที่รับบทโสเภณีแล้วโดนกระหนํ่าตับๆๆ จ้า 
Vice President AVC

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2011, 09:16:51 AM »

ขอบคุณครับ
deathfool
AV DecadonoR++ (VIP)
เหลนไฟใจสยิว
*

เมื่อเจอความรักที่ดีก็ควรจะเก็บไว้

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2011, 09:19:56 AM »

ยังจํานางเอกสาวคนสวยแดนเกาหลีที่เล่นเป็นนางเอกเรื่อง เมียผมเป็นยากูซ่ากันได้ไหมจ๊ะ ตอนนั้นมีอยุ่ฉากที่เธอถอดเสื้อแล้วเอาผ้ามาคาดที่อก เห็นแล้วแบบว่าทั้งสวยทั้งนมใหญ่แต่เป็นหนังตลกเลยไม่มีฉากเลิฟซีนอะไรมากมายแต่ยังติดใจในความสวยน่ารักอวบอึ๋มของนางเอกหนังเกาหลีคนนี้ มาวันนี้โชคดีไปเสิทหาเจอหนังอาร์เก่าๆที่เธอเล่นไว้ รวมทั้งหนังอารืเรื่องใหม่ที่เธอแสดง ไม่น่าเชื่อว่าเธอจะกล้าเปลืองตัวขนาดนี้ 10 ปากว่าไม่เท่าตาเห็นจ้า

http://worldcinema2.blogspot.com/2011/04/watch-online-downfall-1997-korean_9671.html

http://worldcinema2.blogspot.com/2011/03/watch-online-love-in-between-2010_6799.html

░░░░░░░░░░░▄▄▄▄
          ░░░░░░░░░░░█░░█
          ░░░░░░░░░░░█░░█
          ░░░░░░░░░░█░░░█
          ░░░░░░░░░█░░░░█
          ██████▄▄█░░░░░██████▄
          ▓▓▓▓▓▓█░░░░░░░░░░░░░░█
กด      ▓▓▓▓▓▓█░░░░░░░░░░░░░░█           ท่ารองประธาน อยาก แรง
          ▓▓▓▓▓▓█████░░░░░░░░░█
          ██████▀░░░░▀▀██████

ปล. เห็นช่วงนี้ เขาชอบกด like เลยเอามั่ง

tmk25268
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2011, 12:55:56 PM »

แม่เจ้า ขอบคุณคร้าบ
Barely_SoFar
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2011, 03:18:23 PM »

ขอบคุณที่แนะนำมาครับ ท่านรอง

ทุกสิ่งอยู่ที่ทัศนคติและมุมมอง
leahdizon
AV Donator (VIP)
นักสะสมเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2011, 01:20:53 AM »

ผมว่าน่าจะมีหัวข้อแยกหนัง R เกาหลี ไทย จีน ให้โหลดนะ แยกเป็นฟอรั่มๆเลย
ผมชอบแนวนี้มากเพราะมันจะเป็นพวกดาราดังๆมาเล่นอะ ได้อารมไปอีกแบบ
ไม่รู้ใครเห็นด้วยกับผมมั่งเป่า
➸A|⊙n€ ♂ 。◕‿◕。
We'R 39 Forever !!!
AV Distributor

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2011, 01:27:43 PM »

ขอบคุณครับท่านรอง
sompoat
AV Professor

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2011, 05:32:54 PM »

ตอนต้นเรื่องน่ะ อยากรู้แค่ว่าไอ้ย่านแบบนั้นในเกาหลีน่ะ อยู่แถวไหนของโซล กย.ตค.จะไปอ่ะ เผื่อได้ไปเยือนบ้าง อย่างน้อยก็มีโอกาสสูงกว่าแอ้มสาว AV อ่ะนะ

หน้า: [1] 2 พิมพ์