เมษายน 24, 2024, 06:24:11 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 8 9 [10] 11 12 13 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: วางจำหน่ายแล้ว!!! เสื้อฉลองครบรอบ 2 ปี สาธาณรัฐเอวีซี  (อ่าน 125051 ครั้ง)
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #90 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2011, 01:09:13 PM »

อ้ากกก เสื้อสวยมากๆๆ
ตอนนี้กำลังรวบรวมงบใกล้จะถึงเป้าละครับ

ขอถามนิดส์นึงนะครับถ้าสั่ง 1 ตัว(300) + ค่าจัดส่ง (50)
ถ้าชำระเงินผ่านทรูมันนี่ 300 1ใบ - 50 1ใบ ใช่มั้ยครับ

ถูกต้องครับผม

กำ ว่าโอนเงินตู้ดันเสียอีก 

แพ็คจองรอไว้ให้แล้วครับ รอแจ้งโอนปุ๊บส่งทันที

จองไว้ก่อน 2 ตัวนะครับ ท่าน

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
ชิ๊กกาดูว์
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #91 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2011, 03:39:10 PM »

เจี้ยไซต์ L เบ้งเลยนิ 

ขอเปลี่ยนเป็น M นะครับ
yarana_ika
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #92 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 09:51:28 PM »

วันนี้ใส่เดินสยามอย่างเขิน Wink
SideBoobsistheBest
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #93 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2011, 03:57:05 PM »

เอ่อมม ไปหานายแบบมาจากไหนละท่าน
koikoijeb
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #94 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 07:24:46 AM »

อยากสั่งแต่กลัวใครๆจะรู้ว่า แหม มาทำอะไรกันจ๊ะ หื่นเหรอ ให้ช่วยให้ไหมค่ะ เขิน ช่วยบริจาคอีกทางดีกว่าครับ
หมู หน้าวัด
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #95 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 02:05:11 PM »

เสื้อยังพอมีอยู่ไหมครับ อยากเป็นส่วนร่วมสักตัว เอ๊ย!! สักคน  Grin
(ผมทำพาสเวิร์ดหาย  กว่าจะเอากลับมาได้แทบแย่เลย)  Undecided
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 23, 2011, 02:09:01 PM โดย หมู หน้าวัด » บันทึกการเข้า
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #96 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 03:10:44 PM »

เสื้อยังพอมีอยู่ไหมครับ อยากเป็นส่วนร่วมสักตัว เอ๊ย!! สักคน  Grin
(ผมทำพาสเวิร์ดหาย  กว่าจะเอากลับมาได้แทบแย่เลย)  Undecided

ยังเหลือเยอะครับ ช่วยสั่งทีครับ ขอบคุณครับ

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
gunha123
ปลิงน้อย

« ตอบ #97 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2011, 03:25:55 PM »

หน้าสนใจครับๆๆ เดียวจะช่วยอุดหนุน
tazaki
AV Publisher
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #98 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2011, 12:51:05 AM »

อย่าอายเลยครับ ท่านที่จะสั่งแต่กลัวอายเนี้ย

ผมสั่งมาใส่หลายเดือนแล้ว ไม่เห็นจะเป็นไรเลย อายทำไม

มีคนถามผมด้วยซ้ำเสื้อสวยดี มันเว็บอะไรผมก็บอกไปตรงๆเว็บ หนัง AV ของญี่ปุ่น ไม่เห็นมีใครเขาว่าไรผมเลยเขาชอบด้วยซ้ำไปเขาว่าโลโก้สวยดี

มีวันนึงผมไปนั่งทานเบียร์ร้านอาหารก็มีสมาชิกในเว็บนี้แหละมาทักผมว่า เล่นเว็บ AVC เหรอผมก็บอกใช่ แล้วยังถามผมอีกด้วยซ้ำไปว่าชอบคนไหน ผมก็ตอบไปตรงๆ

ถ้ารักเว็บนี้จริงก็สนับสนุนกันเถอะครับ  ดีกว่าพูดลอยๆว่ารักว่าชอบเฉยๆมันก็เป็นแค่ลมออกจากปากเท่านั้น

ปล.ถ้าผมโพสคำพูดที่ไม่เหมาะสมอะไรไปก็ขอโทษด้วยละกันครับ เพราะผมนั่งดูเรื่องเสื้อนี้มานานพอสมควรละเลยรู้สึกว่าผลที่ออกมามันไม่น่าจะเป็นแบบนี้

M-killswitch
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #99 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2011, 12:23:44 PM »

เห็นนายแบบแล้ว นึกว่าเป็นเสื้อวง ^^
หน้า: 1 ... 8 9 [10] 11 12 13 พิมพ์