พฤษภาคม 05, 2024, 01:05:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยดู Czech Streets มั้ยครับ  (อ่าน 14946 ครั้ง)
teez
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: มิถุนายน 05, 2013, 08:45:00 PM »

มันคือแนว reality แบบว่า real แท้ๆเลยของฝั่งยุโรป น่าจะประเทศเช็ก นี่แหละ (ชื่อก็บอกอยู่)
ตามล่าหาสาวผ่านไปผ่านมาข้างถนน หรือไม่ก็แฟนเพื่อน
ดูแบบมีซับอังกฤษ ตอนท้าย มันโทรบอกเพื่อนมันว่า แฟนเอ็งเสร็จข้าแล้ว
ไม่รู้จะสงสารใครดี ตัวผู้หญิง หรือแฟนผู้หญิง

สมมุติว่า แฟนคุณกลายเป็นดาราหนังโป๊ กับใครก็ไม่รู้ คุณจะรู้สึกยังไง

เป็นผม คงช็อก อึ้งแดรกแน่ๆ

แต่สาวที่มันหิ้วไปฟันแต่ละคน ค่อนข้างสวยมากทีเดียว แนะนำครับ ลองหามาดู
crucify
AV Distinctive (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2013, 09:13:40 PM »

ผมชอบครับ มีอยู่เยอดะเหมือนกัน แต่อย่าหาว่าขัดคอนะครับ มันอารมณ์เหมือน นันปะ หรือ แดนดี้ ของญี่ปุ่นน่ะครับ คือสาวๆ เหล่านี้เตี๊ยมนะครับ ไม่ใช่ผู้หญิงทั่วไปตามท้องถนน เพราะบางคนผมก็เห็นไปปรากฏตัวในหนังแนวอื่นหลายคน

แต่บอกตามตรงผมชอบแนวนี้มาก มันได้อารมณ์แบบเรียลจริงๆ ครับ แล้วก็แต่ละคนนี่แบบว่า  อืม...
PussySeeker

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2013, 09:38:18 PM »

55555

ผมว่าเวอร์ไปนะ

คงเตี๋ยมนั่นแหละ

AVFORFUN
teez

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2013, 09:44:22 PM »

กรรม เตี๊ยมเหรอนี่ 
maioz
โอตาคุเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2013, 10:52:41 PM »

หาหนังคนนี้แตกในให้หน่อยดิ เทอชื่อ Hayden winters
non1892
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2013, 11:36:22 PM »

hayden winters ยังไม่เคยโดนแตกใน แต่ที่แน่่ๆ เธอไม่เล่นหนังกับผู้ชายมานานแล้ว เรื่องสุดท้ายก็ม.คปี2012เลย ช่วงหลังเล่นแต่เลส กับช่วยตัวเอง คนนี้เป็นหนึ่งในขวัญใจผม แต่คิดว่าเธอน่าจะเป็นเลส
Joker Hunter
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2013, 12:54:59 AM »

ผมว่าคงมีเตี๊ยมบ้างไม่เตี๊ยมบ้างปะปนไปครับ ผมดูแทบครบทุกตอนละ ยกเว้นบางคนไปเอาสาวใหญ่ฝรั่งไม่ใช่แนว
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2013, 12:59:18 AM »

ผมว่าเตี้ยมครับ

แต่ที่มีสิทธิ์ไม่เตี๊ยมในหลายๆตอนนั้นผมว่าน่าจะเป็น BANGBUS ซึ่งมันส์มากๆๆๆๆๆชอบจริงๆครับท่าน

A PinK
phatkum
AV Devotor (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2013, 04:17:29 AM »

มีเรื่องไหนเจ๋งๆ แนะนำบ้างมั้ยครับ
maioz
โอตาคุเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2013, 09:14:33 PM »

hayden winters ยังไม่เคยโดนแตกใน แต่ที่แน่่ๆ เธอไม่เล่นหนังกับผู้ชายมานานแล้ว เรื่องสุดท้ายก็ม.คปี2012เลย ช่วงหลังเล่นแต่เลส กับช่วยตัวเอง คนนี้เป็นหนึ่งในขวัญใจผม แต่คิดว่าเธอน่าจะเป็นเลส

รู้สึก ท่านจะชอบ แนว ฝรั่งเหมือนผม ไม่ทราบว่ามีนางในดวงใจกี่คนครับ ใครบ้าง
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์