พฤษภาคม 05, 2024, 01:06:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พวกที่เค้าทำงานเซ็นหนัง av เค้าเก็บตัวไม่เซ็นไว้ดูเองรึป่าวครับ  (อ่าน 18512 ครั้ง)
alhazard
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« เมื่อ: มิถุนายน 12, 2013, 09:43:25 PM »

5555+ อันนี้ถามเล่น ๆ ครับ คือมันต้องมีอยู่แล้วแหละ ver. ก่อนเซ็นอ่ะ

แต่อยากรู้ว่าเค้าเก็บไว้หรือเค้าลบเพื่อความสบายใจของนางเอก
spwan
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2013, 10:34:04 PM »

อาจจะมีบาง แต่ถ้าหลุดก็โดนไล่ออก บริษัทพวกนี้บางทีต้องค้นตัวก่อนออกก็มีนะ
ไม่คุ้มหรอก โดนไล่ออกเพราะหนังโป๊

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
heen
AV Devotor (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2013, 11:01:34 PM »

ให้เดา งานทุกอย่างคงถูกเก็บในเซิฟเวอร์

ห้ามต่อ i/o กับอุปกรณ์ภายนอก ดูไปทนไม่ไหว มีห้องชักว่าว

ว่าไปนั่น ทำบ่อย ๆ มันชิน จนเฉย ๆ นั่นแหละ
>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!
AV Columnist

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2013, 11:06:05 PM »

บริษัท น่าจะมีการปกป้องแหละคับ

อีกอย่างคนทำ น่าจะมืออาชีพด้วย

Bakuno
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2013, 12:46:57 AM »

ยากูซ่า อย่เบื้องหลัง แล้วคุณกล้าเอามาปล่อยไหม Grin

bboyindy
เหลือบไร
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2013, 01:43:00 AM »

ผมเคยไปสมัครงานอยู่ที่บริษัทแถวอโศก เค้าบอกงานตัดต่อแต่เข้าไปจริงๆเป็นเซ็นเซอร์หนังโป๊ ไปถึงคุยงานแล้วกับพี่ที่รู้จักเค้า็บอกตรงๆ แต่เงินเดือนน้อยเลยไม่อยากทำ แต่เพื่อนที่ไปด้วยอีกคนเข้าไปทดลองนึกว่าจะได้เซ็นหนังจริงเลย ให้เซ็ฯเซอร์รถ 55555
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2013, 08:52:27 AM »

ก็เห็นมีหลุดออกมาเป็นระยะๆนะครับ โดยเฉพาะรุ่นเก่าๆ

gugugu1016
**

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2013, 11:56:37 AM »

บริษัทรับ cen ของไทยก็มีนะครับ รับ av เข้ามา cen อย่างเดียว

พอดีมีรุ่นมีที่รู้จัก ทำแล้วออกมาแล้ว แต่เขาไม่ได้อยู่แผนก cen นะ พอดีอยู่ในบริษท์นั้น แต่มาตรการลักลอบข้อมูลออกน่าจะยาก คงตรวจสอบกันดี

เดียวจะหาว่าผม ซุย ลอง หาข้อมูล ที่ google ละกัน เ   Grin Grin Grin Grin Grin

heen
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2013, 12:50:16 PM »

ไอ้ บ Cen ในไทยที่ว่า มันไม่ได้มีจริงหรอก เห็นใน Forword Mail เป็นชาติละ

gugugu1016
**

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2013, 07:37:17 PM »

ไอ้ บ Cen ในไทยที่ว่า มันไม่ได้มีจริงหรอก เห็นใน Forword Mail เป็นชาติละ

ผมไม่ได้ขอห้เชื่อนะครับ  แต่สำหรับผมเชื่อครับ เพราะคนที่รู้จักทำอยู่2-3ปีครับและเป็นผู้หญิงแก่แล้วด้วย 

ตั้งแต่ internet ยังไม่แพร่หลายขนาดนี้เลยครับ  สมัยหนังแผ่นพันทิฟยังขายดีกันอยู่ ถึงผมไม่ได้เห็นกับตาตัวเองแต่ผมเชื่อครับ

แต่ที่เขาออกจากที่นั้นเพราะงานมันไม่โตครับ และสำหรับเขาบอกว่ามันไม่ค่อยภูมิใจเท่าไร ไม่เชื่อไม่เป็นไรครับ ถือว่าฟังหูไว้หูละกัน

เพราะก็แค่คนบนโลก internet ที่ความจริงและไม่จริงมันปนกันมั่วไปหมดละ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 13, 2013, 07:41:46 PM โดย gugugu1016 » บันทึกการเข้า

หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์