พฤษภาคม 03, 2024, 02:40:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Shunka Ayami จะขึ้นเวที Strip Dance  (อ่าน 19393 ครั้ง)
Momomiru
สามีคะน้า
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

เลิกชักเพราะรักเธอ

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 09, 2019, 05:33:49 PM »

เห็นมีบอกว่าช่วงเสาร์อาทิตย์นี้มีอีเว้นท์ 2-shot ที่เทียเตอร์ด้วย ปกติ 2-shot ที่ strip theatre ทั่วไปจะเป็นนู้ด แต่คิดว่าเธอคงไม่ใจถึงขนาดนั้น

วันนี้แวะไปฝากของขวัญให้น้อง แต่ไม่ได้ซื้อบัตรเข้าไปดู (เมื่อวานดูจนฉ่ำละ 555 กดไปซะสามรอบ)  ถามเรื่องอีเวนต์กับเจ้าหน้าที่ก็คุยไม่รู้เรื่องเท่าไร (ผมเนี่ยละ ไม่รู้เรื่อง 555)

Kana Momonogi | Sakamichi Miru | Kasui Jun | Ono Rikka | Satsuki Mei
k_taro
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 09, 2019, 07:13:51 PM »

ถ้าท่าน k_taro หรือท่านใดที่ได้ไปดูมาแล้ว รบกวนช่วยรีวิวหน่อยครับ อยากรู้ว่าเป็นยังไงบ้าง

รอท่านkและท่านอื่นๆเช่นกันครับ  Grin เสียดายมาก หาช่วงไปไม่ได้เลยตั้งแต่เริ่มอิเวนท์
พึ่งไปดูมาเมื่อวันที่6จริงๆว่าจะไปดูตั้งแต่วันที่5แล้วแต่กว่าจะถึงที่พักปาไปทุ่มนึงแล้วเลยเปลี่ยนวันดีกว่า
พอไปถึงเห็นมีeventกำลังเลิกพอดีไปอ่านป้ายดูบอกว่าวันที่4 5 6มีงานeventจับมือayamiถ้าซื้อของของเธอ2000เยนขึ้นไป
งงเลยทำไมในwebไม่เห็นมีบอก
พอเข้าไปดูก็ค่อนข้างแปลกใจมีผู้หญิงเข้ามาดูค่อนข้างเยอะเลย เอาแต่ayamiนะครับมีโป๊อยู่2ฉาก ฉากแรกเป็นฉากในอ่างอาบน้ำแก้ผ้าเต้นอยู่ในอ่างที่หมุนอยู่ แล้วตอนหลังจะโยนลูกบอลใสลงมาเหมือนฟองสบู่ มีลายเซนต์ด้วย
ฉาก2มาในชุดสีแหลือง ออกแนวนิทานฝรั่งมีนักแสดงร่วมอีก2คน เธอจะเต้นไปเรื่อยๆบนพื้นดอกไม้แล้วจะค่อยๆถอดทีละชิ้น ตอนหลังจะถอดกางเกงในออกแล้วก็นอนเต้นไปกับพื้น แต่ผมมองไม่เห็นตรงนั้นเลย
แต่เห็นหน้าอกกับก้นชัดเจน โดยรวมแล้วประทับใจข้อเสียคือการแต่งหน้าของเธอมันดูจัดไปหน่อย
เหลืออีกไม่กี่วันวันใครอยู่ญี่ปุ่นก็ลองแวะไปดูถ้าไม่หวังว่าจะได้เห็นตรงนั้นของเธอก็บอกได้เลยว่าไม่ผิดหวัง ดูนมอย่างเดียวก็คุ้มแล้ว
Momomiru
สามีคะน้า
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

เลิกชักเพราะรักเธอ

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 09, 2019, 08:44:02 PM »

รอท่านkและท่านอื่นๆเช่นกันครับ  Grin เสียดายมาก หาช่วงไปไม่ได้เลยตั้งแต่เริ่มอิเวนท์
พึ่งไปดูมาเมื่อวันที่6จริงๆว่าจะไปดูตั้งแต่วันที่5แล้วแต่กว่าจะถึงที่พักปาไปทุ่มนึงแล้วเลยเปลี่ยนวันดีกว่า
พอไปถึงเห็นมีeventกำลังเลิกพอดีไปอ่านป้ายดูบอกว่าวันที่4 5 6มีงานeventจับมือayamiถ้าซื้อของของเธอ2000เยนขึ้นไป
งงเลยทำไมในwebไม่เห็นมีบอก
พอเข้าไปดูก็ค่อนข้างแปลกใจมีผู้หญิงเข้ามาดูค่อนข้างเยอะเลย เอาแต่ayamiนะครับมีโป๊อยู่2ฉาก ฉากแรกเป็นฉากในอ่างอาบน้ำแก้ผ้าเต้นอยู่ในอ่างที่หมุนอยู่ แล้วตอนหลังจะโยนลูกบอลใสลงมาเหมือนฟองสบู่ มีลายเซนต์ด้วย
ฉาก2มาในชุดสีแหลือง ออกแนวนิทานฝรั่งมีนักแสดงร่วมอีก2คน เธอจะเต้นไปเรื่อยๆบนพื้นดอกไม้แล้วจะค่อยๆถอดทีละชิ้น ตอนหลังจะถอดกางเกงในออกแล้วก็นอนเต้นไปกับพื้น แต่ผมมองไม่เห็นตรงนั้นเลย
แต่เห็นหน้าอกกับก้นชัดเจน โดยรวมแล้วประทับใจข้อเสียคือการแต่งหน้าของเธอมันดูจัดไปหน่อย
เหลืออีกไม่กี่วันวันใครอยู่ญี่ปุ่นก็ลองแวะไปดูถ้าไม่หวังว่าจะได้เห็นตรงนั้นของเธอก็บอกได้เลยว่าไม่ผิดหวัง ดูนมอย่างเดียวก็คุ้มแล้ว

ไหนบอกหาช่วงไปไม่ได้ไงครับ...  Grin Grin Grin Grin

ตามที่ท่านรายงานเลย ผมไม่เพิ่มละ 5555 ไม่ทราบว่าท่านได้นั่งโซนไหนครับ?  รอบแรกผมเข้าไปช่วงท้ายๆ ทันดูซีนเจ้าหญิงของชุนกะพอดี เห็นมุมว่านั่งตรงไหนถึงจะเหมาะ ช่วงพักเปลี่ยนรอบมีคนญี่ปุ่นลุกออกผมเลยเข้าไปเสียบครับ วันที่ผมไปคนไม่เยอะด้วย เลยได้เห็นสิ่งที่ไม่คิดว่าจะได้เห็น  Shocked Shocked Shocked Shocked

วันที่ผมไปมี Minami Kojima กับ Nanami Kawakami มาเป็นแขกรับเชิญด้วย แต่ผมอยู่แค่ถึงตอนมินามิจังกับชุนกะชวนคุยแล้วก็โยนลูกบอลแจก (เหมือนบอลตอนฉากอาบน้ำ) เกือบได้บอลของมินามิจังด้วย  Cry Cry

Kana Momonogi | Sakamichi Miru | Kasui Jun | Ono Rikka | Satsuki Mei
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์