พฤษภาคม 20, 2024, 06:21:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว Hips ยีห้อ Lovetoy รุ่น Streetgirl's #3  (อ่าน 3944 ครั้ง)
Panzerelite
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2024, 11:37:28 AM »

ว่าแต่2กิโลครึ่งเองหรอครับ

เบอร์3 โลครึ่งครับ

เห็นน้ำหนักแล้วอาจตกใจว่าทำไมค่อนข้างเบา
ถ้าเทียบกับตัวใหญ่ๆน้ำหนักเยอะแล้ว ผมว่าตัวนี้ทำได้ดีครับ ความรู้สึกค่อนข้างสูสี
แต่ตัวใหญ่มันให้ความรู้สึกดีกว่าอยู่แล้ว

ผมมีตัวใหญ่ของจีนที่ดีๆ 2 ตัว น้ำหนัก 6โล กับ 8โล
ตอนกระแทกตัวใหญ่มันให้อารมณ์เต็มที่กว่า แต่ตัวนี้ถือว่าเอามาใช้แทนได้แบบไม่เสียอารมณ์ครับ

2โลครึ่งน่าจะเป็นเบอร์13 ตัวใหญ่สุดของยี่ห้อนี้ครับ ผมตั้งใจจะซื้อแต่ของหมดเสียก่อน

ลองดูสัดส่วน น้ำหนักจากในยูทูปได้ครับ

https://www.youtube.com/watch?v=uEHxTGbit_k

ตัวนี้ผมว่าเป็นไซส์กลางค่อนไปทางเล็กครับ หยิบจับสะดวก เก็บในลิ้นชักโต๊ะ หรือลิ้นชักตู้เสื้อผ้าได้สบายๆ
บางทีตอนเปลี่ยนท่าเด้า ผมใช้เป็นแบบนั่งชักหน้าคอมด้วย แต่ต้องใช้สองมือจับครับ

ทำความสะอาดยังไงครับ คิดภาพตอนล้างไม่ออกเลย ยิ่งไอ้ตัว 6-7กิโลนะ เราเล็งๆไว้อยู่2กิโลครึ่ง  แต่ก็ลังเลว่าจะเอาดีไหม เพราะกลัวเรื่องทำความสะอาดนี้หละ อีกข้อคือเวลาจะใช้นี้จะลำบากไหม

กะว่าเดียวลองสั่ง ตัว 2โลมาลองดูซักตัว 6-7 โลนี้คิดหนักเลยเพราะแพง แถม น่าจะลำบากตอนล้าง ไม่ก็คงต้องซื้อ ไอ้ หุ่นยนต์ Yuu ที่แม่งถอดไส้ล้างได้

LeoX
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2024, 06:12:17 PM »

อ้างถึง
ทำความสะอาดยังไงครับ คิดภาพตอนล้างไม่ออกเลย ยิ่งไอ้ตัว 6-7กิโลนะ เราเล็งๆไว้อยู่2กิโลครึ่ง  แต่ก็ลังเลว่าจะเอาดีไหม เพราะกลัวเรื่องทำความสะอาดนี้หละ อีกข้อคือเวลาจะใช้นี้จะลำบากไหม

กะว่าเดียวลองสั่ง ตัว 2โลมาลองดูซักตัว 6-7 โลนี้คิดหนักเลยเพราะแพง แถม น่าจะลำบากตอนล้าง ไม่ก็คงต้องซื้อ ไอ้ หุ่นยนต์ Yuu ที่แม่งถอดไส้ล้างได้

ตัวนี้ทำความสะอาดง่ายมากครับ 1.5โล ผมถอดหัวฝักบัวออกแล้วใช้สายยางจ่อรูฉีดน้ำ แล้วหยอดสบู่เหลวเข้าไป
ใช้นิ้วถูทำความสะอาด แล้วเอาสายยางจ่อฉีดน้ำทำความสะอาดสบู่จนสะอาด

ข้อดีมันมีรูด้านหลังด้วย พอเราฉีดน้ำเข้าจิ๋ม น้ำมันจะพุ่งทะลุออกมาด้านหลัง เปิดน้ำจ่อแช่ได้เลยครับ

ล้างเสร็จก็แหย่ผ้าเข้าไปซับน้ำด้านในจนแห้ง แล้วเปิดพัดลมจ่อรูเป่า ลมจากรูด้านหน้ามันวิ่งทะลุผ่านออกรูด้านหลังครับ
หมดปัญหาเรื่องรา ผมใช้มา1ปีครึ่ง ไม่มีราเลยครับ เทคนิคคือผมจะเอาออกมาเป่าพัดลมบ่อยๆ ถ้าสะดวก บางทีก็ใช้
ไดร์เป่าผมแบบลมเย็นเป่าด้วยครับ

ส่วนพวกตัวใหญ่ๆ 5-8โล คือค่อนข้างหนักมากตอนล้างครับ ต้องอุ้มล้างยืนไม่ดีมีเซครับ ของจีนที่ผมซื้อไม่มีรูด้านหลัง จึงต้องระวังเรื่องความเปียกหลังล้างมากพอสมควรครับ

ตอนใช้ไม่ลำบากเลยครับ วางบนเตียงเปิดหนังดูไปทำไปได้เลยครับ เล่นได้ทุกท่า
วางบนเตียงเป็นท่าเบสิค วางตรงปลายเตียงเป็นท่าดอกกกี้ วางตรงแท่นหัวเตียงเป็นท่าตะแคง
นอนหงายแล้วใช้แบบออนท๊อป หรือนั่งบนเก้าอี้ออนท๊อป เหมือนเวลามีเซ็กจริงๆ มันใช้แรงเยอะตอนเด้า ขา ท้อง คอร์บอดี้
ต้องแข็งแรงพอสมควร ไม่งั้นมีเมื่อย  Grin

ท่าเบสิคผมเด้าได้ 4-5นาที เมื่อยแขนเพราะต้องใช้มือยันเตียงไว้ พอเมื่อยก็สลับมาเป็นดอกกี้หรือท่าอื่นๆครับ

มันต่างจากกระป๋องมากครับ เพราะกระป๋องมันเหมือนชักว่าว แต่ hips มันเหมือนมีเซ็กจริงๆ
เพื่อนผมที่สั่งซื้อ hips พร้อมกัน มันบอกว่าตอนใช้ตอนเด้าๆไปแล้วมันหดครับ มันบอกว่าติดมือ เมื่อยขา มันชอบแบบกระป๋องมากกว่า ส่วนผมชอบ hips มากกว่า ตอนใช้ไม่หดเลยครับ
Panzerelite
*

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2024, 08:54:05 PM »

แต่แบบมีรูแบบนี้ข้อเสียคือมันไม่เป็นสุญญากาศครับ ยกเว้นมันจะแถมจุกมาให้

สะโพกไม่รู้จะเหมาะกับเราไหม เราเป็นพวกกว่าจะหาหนังดูนี้นานกว่าดูจริงอีกมั่ง เปิดไปไม่ตรงปกไง

แต่เราก็อยากหามาใช้มากบอกตรงๆทุกวันนี้มันติดมือรุนแรงเลย แต่ดูท่าถ้าคิดจะไปซื้อตัวใหญ่จริง ซื้อหุ่นยนต์ Yuuอย่างเดียวมั่ง อย่างน้อยก็ถอดล้างได้
DonloakYed
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2024, 09:04:45 AM »

ติดต่อคนขายไม่ได้เลยแฮะ ทั้ง FB และ line เลิกขายไปแล้วมั้ง

Panzerelite
*

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2024, 02:08:11 PM »

สาเหตุที่เราไม่แนะนำร้านไทยไงครับ ถ้าไม่โดนจับ ก็อยู่ยากกำไรมันไม่มี ทำการตลาดไม่ได้
LeoX
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2024, 08:02:40 PM »

ติดต่อคนขายไม่ได้เลยแฮะ ทั้ง FB และ line เลิกขายไปแล้วมั้ง

ผมเพิ่งซื้อเมื่อเดือนที่แล้วครับ ผ่านเฟซบุค
https://www.facebook.com/SextoyMakelove

เหมือนไลน์เขาจะเลิกใช้ครับ ผมก็ติดต่อไม่ได้

แต่มีเพื่อนในบอร์ดนี้ขอเฟซบุคไปติดต่อ ก็ติดต่อได้ครับ
LeoX
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2024, 08:18:28 PM »

แต่แบบมีรูแบบนี้ข้อเสียคือมันไม่เป็นสุญญากาศครับ ยกเว้นมันจะแถมจุกมาให้

สะโพกไม่รู้จะเหมาะกับเราไหม เราเป็นพวกกว่าจะหาหนังดูนี้นานกว่าดูจริงอีกมั่ง เปิดไปไม่ตรงปกไง

แต่เราก็อยากหามาใช้มากบอกตรงๆทุกวันนี้มันติดมือรุนแรงเลย แต่ดูท่าถ้าคิดจะไปซื้อตัวใหญ่จริง ซื้อหุ่นยนต์ Yuuอย่างเดียวมั่ง อย่างน้อยก็ถอดล้างได้

Hips สูญญากาศไม่ค่อยมีผลมากเท่าไรครับ จากความรุ้สึกของผมที่ใช้มา
แต่ถ้ากระป๋อง สูญญากาศคือดูดมากครับ

รูด้านหลังของตัวนี้ตอนแรกผมไม่ค่อยชอบ
เพราะเจลมันทะลักออกตอนซอย แต่มันดีตรงล้างง่ายมาก
และหลังๆผมชโลมเจลแค่พอชุ่มครับ ไม่ได้อัดเจลเยอะๆแบบแต่ก่อน
รูมันค่อนข้างแน่นนุ่ม ถึงไม่สูญญากาศ มันก็ให้ความรู้สึกดีครับ

ถ้าติดมือมาก ผมว่าลองหันมาใช้ Hips สลับดูบ้างก็ดีครับ
เพราะมันให้ความรู้สึกเหมือนมีเซ็กจริง แต่มันเป็นเซ็กทอย เราจะหยุด เราจะแตก จะพักตอนไหนคือตามสบาย
ถ้าเป็นคนเราต้องแคร์ความรู้สึก ความต่อเนื่อง เวลา การแข็งตัว
แต่เซ็กทอยคือฟรีเลยครับ จะหยุดไปเลือกหนังใหม่ก็ไม่มีปัญหา ซอยไป 1-2นาที หนังไม่ดี ก็ลุกไปเปลี่ยนใหม่ได้เลยครับ

DonloakYed
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2024, 01:11:42 PM »

ผมเพิ่งซื้อเมื่อเดือนที่แล้วครับ ผ่านเฟซบุค
https://www.facebook.com/SextoyMakelove

เหมือนไลน์เขาจะเลิกใช้ครับ ผมก็ติดต่อไม่ได้

แต่มีเพื่อนในบอร์ดนี้ขอเฟซบุคไปติดต่อ ก็ติดต่อได้ครับ

ขอบคุณครับ ผมก็ทักไปผิดเพจ

Panzerelite
*

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2024, 02:43:43 PM »

ขอความเห็นหน่อยคับ Torso vs hip 

LeoX
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2024, 02:58:09 AM »

ขอความเห็นหน่อยคับ Torso vs hip 

ความคิดผม
Torso มันได้อารมณ์มากกว่า hip อยู่แล้วครับ เพราะมันมีนมด้วย เด้าไปคลึงนมไป ตอนเด้าๆก้มลงดูดนม
ได้อารมณ์ใกล้เซ็กจริงๆขึ้นไปกว่า hip

แต่ต้องเป็น Torso ตัวใหญ่ครับ สัก 10กิโล+
เพราะ Torso ตัวเล็กสมมุติ 3-4โล ตีคร่าวๆว่า ช่วงบน2โล ช่วงล่าง 2โล มันเล็กมากเลยครับ ไซส์มันเท่าแขนของเรา
ถ้าช่วงล่างเล็กขนาดนี้ มันไม่ต่างอะไรกับ จิ๋มกะป๋องขนาดใหญ่ เย็ดไปเด้งไป พลิกไป ต้องใช้มือข้างหนึ่งคอยกดไม่ให้มันพลิก

ผมเคยสั่ง hip จากชอปปี้ ลาซาด้า ร้านจีน แล้วมันส่งของไม่ตรงปก ส่งเป็น Torso มาให้ถึง 2ครั้ง
เป็น Torso ขนาดเล็ก ประมาณ 3-4โล เป็นของจีน ไม่มีแบรนด์ รูตื้น สอดเข้ายาก ที่มีปัญหามากคือ พลิก เด้ง ตลอดการเด้า
ต้องใช้มือข้างหนึ่งกดไว้ตลอด ผมรู้สึกไม่ค่อยโอเค

แต่ถ้าเป็นของแบรนด์ดีๆ หนัก3-4 โล คุณภาพรูจิ๋มอาจจะดีขึ้น แต่ถ้าเล็กๆแบบนี้ยังไงก็มีปัญหาเรื่องเด้งครับ ถ้าจะนอนเด้าท่าเบสิค หรือด็อกกี้บนเตียง

แต่เซ็กทอยมันต้องลองด้วยตัวเองครับ บางทีนายอาจจะจัดท่าหรืออะไรได้ดี หรือถนัดแบบนี้ มันแล้วแต่การทดลองใช้ด้วยครับ
ไซส์ 3-4 โล อาจจะเหมาะกับนายก็ได้ แต่สำหรับผมคือไม่โอเคครับ

ถ้าผมซื้อ ผมจะซื้อตัวนี้ หนัก 17 โล ไซส์เท่าคนจริง ราคาน่าจะประมาณ 15000บาท ที่อเมริกา
https://www.youtube.com/watch?v=Ca7DtEvEeQA&t=333s

คนนี้เขารีวิวข้อดีข้อเสียด้วยครับ ข้อดีคือรูดีมาก เล่นได้ทุกท่า ส่วนข้อเสียคือการล้าง
ผมยังไม่เคยซื้อ Torso ตัวใหญ่เลยครับ เพราะไม่สะดวก และไม่มีขายในราคาที่สมเหตุสมผลในไทย
อย่างตัวนี้ที่อเมริกาขายอยู่น่าจะ 15000บาท ราคานี้ถ้าผมเจอในไทยผมซื้อแน่นอน

อันนี้คือเวปของยี่ห้อ Tantaly ที่เขารีวิวครับ
https://www.tantaly.com/collections/all-products
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 10, 2024, 03:01:39 AM โดย LeoX » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์