พฤษภาคม 06, 2024, 11:42:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 93 94 [95] 96 97 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3048914 ครั้ง)
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #940 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2014, 02:32:47 PM »

อัพเดทผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย PRESTIGE ที่จะออกในเดือนกันยายน 2014

เซ็ตแรกวันที่ 2/9/2014

Airi Suzumura

ผลงานใหม่ล่าสุดของน้องไอริ กับการเจอแนวโหดโดนกระทุ้งรัวจนเกือบสลบ สาวตัวเล็กบอบบางอย่างเธอ
จะรับได้หรือไม่กับ 4 เซ็กซ์ 4 ซีนจัดหนัก ใครไม่ชอบแนวนี้แต่เป็นแฟนเธอต้องทำใจ ส่วนใครที่ชอบแนวนี้
ก็จัดไปอย่าให้เสียครับ

ปล. ใครยังไม่ได้ดูผลงานเดือนสิงหาคมของเธอ ควรเก็บด้วยนะครับ เพราะช่วงท้ายมีเบื้องหลังให้เห็นยาวๆ เลย อิอิ

กระทู้ประวัติ => http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=178638.0

NEXT RELEASE >>> ABP-186 : 2/9/2014

NOW RELEASE >>> ABP-176 : 1/8/2014

----------------------------------------------------------------------------------------------

Mizuki Mai

สาวสวยหุ่นดีคนนี้ก็เตรียมออกผลงานเรื่องที่ 3 แล้วนะครับ กับการเดินทางไปเซอร์วิสแฟนๆ มือสมัครเล่น
ถึงที่บ้าน จัดกันในห้องของฝ่ายชาย ใครที่เริ่มจะชอบสาวคนนี้ก็ตามกันต่อเลยครับ

NEXT RELEASE >>> CHN-049 : 2/9/2014

NOW RELEASE >>>  ABP-177 : 1/8/2014

----------------------------------------------------------------------------------------------

เซ็ตที่ 2 วันที่ 10/9/2014

Shunka Ayami

สาวชุนกะกับบทบาททาสสาวในแนว M ซึ่งแนวนี้สาวๆ จะต้องโดนสวมปลอกคอโซ่เพื่อพันธนาการ
ไม่ให้ไปไหน แถมยังโดนทำแรงๆ ให้ออกซาดิสส์นิดๆ ซึ่งจะเน้นให้สาวๆ คลานบนพื้น ใครอยากดู
ชุนกะจังในบทนี้รอดูกันเลยครับ

กระทู้ประวัติ => http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=158927.0

NEXT RELEASE >>> ABP-188 : 10/9/2014

NOW RELEASE >>>  ABP-175 : 1/8/2014

Ai Yuzuki

หนูยุซูกิ ไอกับผลงานเรื่องใหม่ คราวนี้เธอมาในซีรีย์แนวแฟนน้องเราน่าเอาจัง เมื่อน้องสาวพาแฟนมา xxx ที่บ้าน
แล้วคุณพี่สาวอย่างหนูไอบังเอิญมาเห็นก็เกิดอารมณ์อยากลองบ้าง พอน้องสาวเผลอเธอก็จัดกับแฟนน้องสาวเลย
เมื่อน้องสาวมาเจอทั้งคู่ก็ไม่ว่าอะไร พี่น้องกันต้องแบ่งปันกันอยู่แล้ว งานนี้เลยมี 3P พี่น้องเกิดขึ้น สบายเจ้าหนุ่มเลยทีเดียว
ใครเป็นแฟนหนูไอก็อย่าพลาดนะครับ

NEXT RELEASE >>> ABP-179 : 10/9/2014

NOW RELEASE >>> ABP-179 : 12/8/2014

Uno Tsugumi

หนูซึกุมิกับผลงานเรื่องที่ 3 นับจากย้ายค่าย สำหรับเรื่องใหม่นี้เธอจะเดินทางไปเดทกับชายหนุ่ม 2 ต่อ 2
มุ่งสู่บ้านพักที่มีห้องอาบน้ำร้อนเปิดโล่งท่ามกลางธรรมชาติ เซ็กซ์ที่ปราศจากการถูกรบกวนจากเย็นถึงค่ำ
เมื่อตื่นเช้ามาก็ยังจัดกันอีก ใครชอบแนวนี้รอดูเลยครับ

NEXT RELEASE >>> ABP-190 : 10/9/2014

NOW RELEASE >>> CHN-047 : 12/8/2014

เซ็ตที่ 3 วันที่ 19/9/2014

Minami Natsuki

มาถึงเรื่องที่ 4 ของสาวผมสั้นคนนี้กับซีรีย์ที่ใครๆ ก็ชอบ ซีรีย์น้ำแตก 120 % กับ 4 เซ็กซ์ 4 ซีน
มันส์ๆ ที่มอบให้กับท่านผู้ชม ใครอยากเห็นสาวคนนี้โดนจัดเต็มจนเหงื่อแตกรอรับชมกันเลยครับ

NEXT RELEASE >>> ABP-193 : 19/9/2014

NEXT RELEASE >>> ABP-184 : 22/8/2014

Sayo Takechi

หนูซาโยะ ทาเคจิกับการรับบทครูสาวแสนสวยที่แต่งงานแต่ต้องเจอปัญหาเมื่อโดน ผอ.เอา ต้องคอยปรนนิบัติสามี
และยังโดนนักเรียนเอาอีก นี่คือผลงานเรื่องที่ 7 ของเธอแล้ว แฟนๆ ไม่ควรพลาดนะครับ

NEXT RELEASE >>> ABP-194 : 19/9/2014

NOW RELEASE >>> ABP-182 : 22/8/2014

Chisa Hoshino

ยังคงความเซ็กซี่และเรือนร่างที่อวบอิ่มน่าหลงใหลเหมือนเดิมสำหรับเธอคนนี้ นับเป็นเรื่องที่ 6 กับ Prestige แล้ว
เรื่องใหม่ยังคงความมันส์เหมือนเดิม จากตัวอย่างมีการฉีดน้ำขาวขุ่นเหมือนนมเข้าไปในจิ๊มิ๊เธอด้วย แหม น่าจะแตกใน
ไปเลยนะ อิอิ

NEXT RELEASE >>> ABP-195 : 19/9/2014

NOW RELEASE >>> ABP-183 : 22/8/2014

Shizuku Memori

กลับมาแล้วหลังจากหายไป 1 เดือนเต็มๆ ให้แฟนๆ ของเธอตกใจเล่นๆ ไม่รู้ว่าเธอหายไปไหนหรืออาจพักหลังโดนจัด
แนวทาสในเรื่องที่แล้วก็เป็นได้ เรื่องใหม่เลยมาแบบซอร์ฟเบาๆ กับแนวร้านนวดนาบแต่งคอสเพลย์ แฟนๆสาวคนนี้
รอดูกันเลยครับ จัดไปให้หายคิดถึง ^^

NEXT RELEASE >>> ABP-196 : 19/9/2014

NOW RELEASE >>> ABP-172 : 19/7/2014

สาวๆ ที่หายหน้าหายตาไป

Momoka Sakai ** หายไปจะ 2 เดือนแล้ว แต่อัพเดทบล็อคอยู่ ***

Erika Momotani *** หายไปเล่นหนังผี แล้วจะกลับมารึเปล่านะ Huh? ***

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 30, 2014, 03:33:29 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
KeneMoko
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #941 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2014, 02:50:22 PM »

เกี่ยวกันมั้ยนะ ..
เห็นใน Timline ของน้องนามิมีผลิตภัณท์ออกมาตัวนึง (25 สค.)
อาจจะไปเป็นโมลด์หล่อของเล่นตัวนี้  เลยพักงานหนัไปก่อน

ปล. มันน่าเล่นมว๊ากกกกก [/img]

Mayu Okamoto    NNPJ-318
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #942 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2014, 03:00:56 PM »

เกี่ยวกันมั้ยนะ ..
เห็นใน Timline ของน้องนามิมีผลิตภัณท์ออกมาตัวนึง (25 สค.)
อาจจะไปเป็นโมลด์หล่อของเล่นตัวนี้  เลยพักงานหนัไปก่อน

ปล. มันน่าเล่นมว๊ากกกกก

น่าสนใจมากครับ อิอิ
KeneMoko
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #943 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2014, 03:01:28 PM »

ตอนนี้กำลังดู ESK-250 อยู่เลย
น้องชื่อ Arisa Yoshiii

ตอนแรกก็นึกว่าจะเบ ๆ ตามประสาหนังมือสมัครเล่นของเพรสตีจนะ
แต่ผิดคาด น้องน่ารัก ปากบ๊วบมาก ... ที่สำคัญเธอชอบทำหน้างอนเวลาโดนกระทำ น่าร๊ากก  น่าทำร้ายมาก
ทำให้คิดถึง Risa Kanna อีกคน  แต่รายนี้งอนน่ากลัว ไม่กล้าทำเยอะ  ฮา ....

Mayu Okamoto    NNPJ-318
rebornio
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #944 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2014, 08:22:54 PM »

ตอนแรกก็นึกว่าจะเบ ๆ ตามประสาหนังมือสมัครเล่นของเพรสตีจนะ
แต่ผิดคาด น้องน่ารัก ปากบ๊วบมาก ... ที่สำคัญเธอชอบทำหน้างอนเวลาโดนกระทำ น่าร๊ากก  น่าทำร้ายมาก
ทำให้คิดถึง Risa Kanna อีกคน  แต่รายนี้งอนน่ากลัว ไม่กล้าทำเยอะ  ฮา ....

คนนี้นี่มีเรื่องอื่นอีกป่าวครับ ผมหาไม่เจอเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 31, 2014, 09:14:04 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #945 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2014, 09:30:55 PM »

กรณีของ Minami Nami  ก็แอบหวังว่าให้เธอพักสักเดือน
เพราะต้นสังกัดเธอ ประชากรคับคั่งจริง ๆ (เดือนหน้าก็ยังมีมาใหม่ )
อยู่เป็นดาวประดับวงการอีกสักพัก อย่าเพิ่งรีบเป็นดาวหาง  Grin Grin Grin

ส่วน Karin Aizawa ตอนนี้ มีใครพอทราบความเคลื่อนไหวอะไรไหมครับ
Debut 2 ค่าย ย้ายมา S1 ค่ายใหญ่หลงดีใจคงอยู่อีกหลายปี
เล่น 3 เรื่องเงียบเลย

>>>>เบาะแสการติดต่อครั้งสุดท้าย

Karin Aizawa เงียบเลยครับ ตั้งแต่เดือนกรกฎาคม หวังว่าคงไม่หายไปเลยนะ เล่นอิสระไม่สังกัดค่ายยังดีกว่า ...
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #946 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2014, 09:38:31 PM »

คนนี้นี่มีเรื่องอื่นอีกป่าวครับ ผมหาไม่เจอเลยครับ

เพิ่งเล่นเรื่องนี้เรื่องแรกครับ เปิดตัวแบบมือสมัครเล่นถ้ารุ่งเดี๋ยว Prestige จับเซ็นต์สัญญาต่อครับ ^^
rebornio
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #947 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2014, 10:41:21 PM »

เพิ่งเล่นเรื่องนี้เรื่องแรกครับ เปิดตัวแบบมือสมัครเล่นถ้ารุ่งเดี๋ยว Prestige จับเซ็นต์สัญญาต่อครับ ^^

ขอบคุณครับผม ^^
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #948 เมื่อ: กันยายน 01, 2014, 05:09:27 PM »

วันนี้ต้นเดือนใหม่ ผมเข้าเวป Idea pocket มีการอัพหน้าเซตใหม่ของเดือนกันยา
ก็ไร้เงา Rola Misaki อีกแล้ว
เกรงว่าเธอจะพักยาว  แต่ผมว่าดูอาการแล้วเธอติดใจงานเอวีมากพอสมควรนะ ต่างกันหนู Erika Momotani
ที่รายนั้นสีหน้าดูแบบฝืนๆเล่นให้มันจบๆไป
ยังพอมีลุ้นว่า Rola อาจจะพักยาว2เดือนเหมือนบางคน
หรือไม่ก็อาจจะย้ายไปโผล่ค่ายอื่นอีก ถ้าตามสเตป ผมเดาว่าเป็น Attacker ตามรอยน้อง Usui Saryu

A PinK
thunderbirds
เหลือบไร
*

« ตอบ #949 เมื่อ: กันยายน 02, 2014, 12:50:11 AM »

ขอบคุณครับ   Smiley
หน้า: 1 ... 93 94 [95] 96 97 ... 189 พิมพ์