พฤษภาคม 10, 2024, 06:43:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: SNIS-520 Saki Okuda สามีไม่ยอมให้หนูใส่ชั้นใน ตอนที่ 1  (อ่าน 36637 ครั้ง)
nesta319
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« เมื่อ: ตุลาคม 22, 2015, 10:41:39 PM »

นี่เป็นเรื่องแรกของผมเลย

เรื่องราวเริ่มจากในห้องนอนของสามี-ภรรยาคู่นึง ที่อยู่ด้วยกันมานาน นานจนความต้องการในเรื่องเซ็กซ์เริ่มน้อยลง
เนื่องจากตัวสามีไม่ค่อยมีแรงกระตุ้นที่จะทำการบ้านกับภรรยาของเขาเอง อาจจะเพราะความเบื่อหน่ายหรืออย่างไรยังไม่อาจทราบได้

จะทำให้สุดฝีมือเลย คราวนี้ไม่ขึ้นให้มันรู้ไป

เต็มปากเต็มคำขนาดนี้ แต่สามีก็ยังคงนิ่ง

พอเถอะคุณ ผมไม่มีอารมณ์จริงๆ

ตอนนี้ผมก็ตอบตัวเองไม่ได้เหมือนกัน ว่าทำไมถึงเป็นแบบนี้

แต่เอ๊ะ ! หรือจะลองแบบนี้ดู

พูดจบ สามีก็ลุกออกไป ปล่อยให้ซากินั่งงงอยู่ที่เตียง

ภาพตัดมาที่กองชุดชั้นใน

ยอดปทุมถันพุ่งชูชันดันออกมาให้เห็นกันนอกร่มผ้า

รู้มั๊ย เห็นคุณแต่งตัวแบบนี้แล้วผมชอบมากเลย ได้อารมณ์มาก

พูดเป็นเล่นน่ะคุณ

คุณชักจะโรคจิตใหญ่แล้วนะ

บ้าจริง !

แต่เป็นแบบนี้แล้วผมกลับมามีอารมณ์เหมือนเดิมแล้วจริงๆนะ ลองจับดูสิ
ซากิจับแล้วก็ประหลาดใจ มันได้ผลแฮะ

คุณ..ทำเพื่อผมสักครั้งเถอะนะ นี่เป็นทางออกของเรา คุณก็เห็นแล้วว่ามันทำให้ผมขึ้นได้จริงๆ

แต่เท่านี้มันยังไม่พอหรอก เราลองไปข้างนอกในสภาพนี้ดูกันดีกว่า
แล้วตัวสามีก็พาภรรยาออกไปอย่างไม่ทันตั้งตัว

ไม่ต้องกลัว ไม่ต้องอายหรอก ผมก็อยู่ข้างๆคุณอยู่นี่ไง

แวะกดเงินก่อนละกัน เผื่อเราไปกันหลายที่

นี่คุณ ! ทะลึ่งใหญ่แล้ว ฉันอายคนอื่นนะ

ไม่มีใครเค้าสนใจเราหรอก คุณดูสิ

แล้วตอนนี้ของผมแข็งปั๋งเลย คุณลองจับดู

กลัวเขาหันมาเห็นจัง

ข้างล่างบ้างนะ

อ๊ะ ! อย่าค่ะคุณ ! พอแล้ว..

จะให้พอจริงเหรอ

ดูสิ ของคุณแฉะขนาดนี้แล้ว

คราวนี้ใส่นิ้วเข้าไปเลย

ซี้ดดด...ส..ส...เสียวววจัง

เก็บเสียงไม่ไหวแล้วววว อ๊ะ.....อ๊าาาา

อ๊าาาา..อุ๊บ !
เฮ้ยคุณ !

เกือบไปแล้วมั๊ยล่ะ

ผมรู้ คุณไม่ไหวแล้ว ผมก็ไม่ไหวแล้วเหมือนกัน

ไม่ต้องกดมันแล้วตังค์ ไปกดเมียก่อนละงานนี้

ตรงนี้เลย ทำเลกำลังดี

มุมนี้ไม่น่ามีใครมาเห็นเรา

เอาจริงเหรอคะคุณ ฉันกลัวคนมาเห็นจัง

แฉะซะขนาดนี้แล้วนะเมียจ๋า อย่าปฏิเสธเลย

เริ่มจากลิ้น

ต่อด้วยนม

บีบไม่พอ มันต้องดูดด้วย

ข้างล่างก็ไม่เว้น

ถึงคราวที่ต้องโม๊ค เธอก็ยังระแวงอยู่ว่าจะมีใครมาเห็นรึเปล่า

ต้องคอยดูอยู่ตลอด

แม้แต่ตอนจะโดนก็ต้องคอยมอง

จะคอยมองอะไรนักหนา แบบนี้ต้องใส่มิดด้าม

อูยยยยยย..

เสียวจังเลยค่ะคุณ

สาวยาวๆแล้วกระแทกเน้นๆ

คุณนี่บ้าจริงๆ ไม่กลัวใครมาเห็นเลยรึไง

รีบๆทำเร็วๆเข้า

เร่งนักใช่มั๊ย ! จัดให้มิดเลย (ถึงกับสีหน้าบิดเบี้ยว)

woman on top บ้าง

อื๊มมมมมม

รัวหนักเลยนะ อ๊าาาาา อ๊าาาาา

เอาแรงมาจากไหนเยอะแยะเนี่ย

โอยยย..กลัวใครมาเห็นเข้าจัง

ลิงอุ้มแตงก็มา

กลับไปท่านี้บ้าง

ป๊าบๆๆๆ มีเท่าไรใส่ไม่ยั้ง

อาาาาว์....เสร็จแล้ว

แตกใส่ตรงนี้เลยเหรอ

เอาซะเต็มเลย

รู้สึกแปลกๆจัง จะโกรธสามีหรือจะสะใจที่ได้ออกมาโดนเย็ดแบบนี้ดี

แล้วก็จบซีนไปที่ภาพนี้

ติดตามต่อตอนหน้าครับ

ป.ล.นี่เป็นการรีวิวครั้งแรกเลย ผิดพลาดตรงไหนขออภัยด้วยนะครับ

Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 22, 2015, 11:08:00 PM โดย nesta319 » บันทึกการเข้า
MarvelRider
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2015, 11:19:41 PM »

เยี่ยมมากเลยครับ  Grin Grin Grin
Ace King
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2015, 11:51:01 AM »

ขอบคุณมากครับ ผมชอบแบบมีภาพประกอบแบบนี้มากเลยครับ
sito
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2015, 02:47:12 PM »

ขอบคุณมากครับ
gt-r
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2015, 03:37:59 PM »

เป็นกำลังใจให้นะครับ
BIGALOW
AV MOVIE REVIEW
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2015, 03:55:22 PM »

ขอบคุณมากครับ

รอตอนต่อไปนะครับ

cowgirl
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2015, 08:31:38 PM »

ขอบคุณมากครับ รอตอนต่อไป
taitaita
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2015, 11:37:31 AM »

รีวิวได้สุดยอดครับ ขอบคุณครับ
Whatkub
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2015, 03:19:57 PM »

ขอบคุณครับ
grand19
AV Donator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2015, 02:43:55 PM »

ชอบมากๆ ครับ สุดยอด เลย น้ำแตก เลย
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์