พฤษภาคม 10, 2024, 06:36:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีเรื่องอยากสารภาพ ผมเอาแฟนในห้องสมุด&#  (อ่าน 6654 ครั้ง)
lolnubz
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 22, 2013, 12:52:10 PM »

สมัยผมยังหัวเกรียน เคยโดนครูสาวโม้กในห้องสมุดนี่เเหละ วันนั้นทำไมผมไม่จิ้มหอยสะให้มันเสร็จๆไปนะ ดันวิ่งหนีซะงั้น ตอนผู้หญิงถอดกางเกงในจะให้เลียหอย อ่านเรื่องจขกทเเล้วฮา   Grin Grin  คิดถึงสมัยเด็กๆ  ระวังจะโดนไล่ออกเพราะเรื่องไม่เป็นเรื่องนะครับ

โห้ เป็นไงมาไงเขาถึงให้ละนั่น - -*
SAW KEE
AV Distinctive (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 22, 2013, 12:58:27 PM »

เสียวคนมาเห็นเนอะ
Vice President AVC
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 22, 2013, 05:02:53 PM »

อิจฉาคุณจริง ๆ เลยนะครับนะ
JulianL
AV Distinctive (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 01:08:19 AM »

สมัย ม.ปลาย ผมนี่เล่นกับแฟนไปทั่วโรงเรียนเลยล่ะครับ 555

รีบมากันแต่เช้า ตอนพักกลางวัน เย็นๆหลังเลิกเรียน
เห็นห้องไหนว่าง เป็นจัดตลอด

แถมยังเคยโดนอาจารย์จับได้ทีนึงด้วย เดินมาเห็นนมแฟนผมจะๆเลย
ดีที่ตอนนั้นยังไม่ได้แก้ผ้ากัน แค่ดูดนมให้แฟนอยู่

ตามกฏโรงเรียน โทษคือไล่ออกสถานเดียวนะครับ
แต่อาจารย์แกคงเข้าใจ นอกจากจะไม่ว่าอะไรผมกับแฟน
ยังพูดเหมือนไม่เห็นสิ่งที่เกิดขึ้นด้วย ทั้งที่จริงๆเห็นชัวร์
คงกลัวแฟนผมอายด้วยมั้ง

ตอนนั้นรู้สึกแบบ อาจารย์โคดแมนเลยว่ะครับ 555

-----------------------------------------------------------
magnus
FAPMASTER
โอตาคุเอวี
*

โลกสวยด้วยมือเรา

« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 02:05:31 AM »

สมัย ม.ปลาย ผมนี่เล่นกับแฟนไปทั่วโรงเรียนเลยล่ะครับ 555

รีบมากันแต่เช้า ตอนพักกลางวัน เย็นๆหลังเลิกเรียน
เห็นห้องไหนว่าง เป็นจัดตลอด

แถมยังเคยโดนอาจารย์จับได้ทีนึงด้วย เดินมาเห็นนมแฟนผมจะๆเลย
ดีที่ตอนนั้นยังไม่ได้แก้ผ้ากัน แค่ดูดนมให้แฟนอยู่

ตามกฏโรงเรียน โทษคือไล่ออกสถานเดียวนะครับ
แต่อาจารย์แกคงเข้าใจ นอกจากจะไม่ว่าอะไรผมกับแฟน
ยังพูดเหมือนไม่เห็นสิ่งที่เกิดขึ้นด้วย ทั้งที่จริงๆเห็นชัวร์
คงกลัวแฟนผมอายด้วยมั้ง

ตอนนั้นรู้สึกแบบ อาจารย์โคดแมนเลยว่ะครับ 555
ห้องว่างๆในโรงเรียนนี่แหละ เร้าใจสุดๆแล้วครับ

(โดนจับได้ทีนี่ เร้าจนหัวใจวายเลย 555)

ชีวิตขาดเซ็กซ์ เหมือนดูหนังเอ็กซ์ไม่เปิดเสียง
Joker Hunter
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 11:34:22 AM »

ถ้าพูดถึง Out Door ผมเคยบันไดหนีไฟห้างกับแฟนเก่าบ่อยๆ ถกกางเกงกระโปรงแล้วใส่พอจะเสร็จแฟนก็จะอมแล้วกลืนจนหมด
เคยมีแบบเอาๆกันอยู่แล้วห้องชั้นบนเปิดมา แทบแต่งตัวกันไม่ทัน ตื่นเต้นดีครับแต่พักหลังไม่ทำแล้วเหมือนไม่ให้เกียรติแฟน
แล้วก็มีตามสวนสาธารณะ แบบแอบๆหลังห้องน้ำแล้วรีบทำ พูดแล้วคิดถึงแฟนเก่าเลย

ความเงี่ยนไม่เคยปราณีใครจริงๆ  Grin
หน้า: 1 [2] พิมพ์