พฤษภาคม 10, 2024, 06:31:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ไป สัมภาษณ์งานแถว สาธร ทีไร กลับมาเป็นต้อง ชักว่าว ทุกทีเลย  (อ่าน 6564 ครั้ง)
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 05:52:02 PM »

การที่คุณโพสต์แบบนี้ สำหรับผมเรียกว่า โรคจิต ไม่ใช่หื่นนะครับ

การที่คุณมีความคิดแบบนี้ เข้าใจครับว่า สังคมรอบตัวคุณคงไม่เจออะไรแบบนี้

ลองเจอบ่อยๆ คุณจะชินชาแบบผมเอง ทุกวันนี้บอกตามตรงครับว่า อะไรที่เราเห็นบ่อยๆมันก็ชินไปเอง

ผมว่ามันไม่สำคัญหรอก ว่าใครจะเรียกมันว่า "โรคจิต" หรือใครจะเรียกมันว่า "หื่น" มันก็แค่ opinion ซึ่งมีกันทุกคน ไม่ได้มีความหมายอะไร
แต่ที่คุณวิเคราะห์นั่นก็ถูกต้องแล้ว ว่าเขาไม่เคยเจออะไรแบบนี้ เดี๋ยวเห็นบ่อยๆ ก็จะชินชาไปเอง คือเลิกหื่นเอง เพราะโรคจิตมันเลิกไม่ได้หรอก คำพูดของคุณยังขัดแย้งกันเองเล้ย ผมว่าคุณไปทำความเข้าใจความหมายสองคำนี้ให้ดีเสียก่อนดีกว่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 05:54:26 PM โดย jakkajee » บันทึกการเข้า

euro2016
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 09:37:20 PM »

การชอบสิ่งลามก   ไม่ว่า  สะสมภาพลามก  สื่อหนัง   ชอบเห็นคนสวย  ไม่ผิดเเต่อย่างไร 

ขึ้นอยู่ กับเเต่ละบุคคล   ที่ชอบ

เเต่ต้องไม่ทำให้คนอื่นๆ  เดือดร้อน

ผมทำงานกับเพื่อนสาวที่สวย  น่ารัก  ซึ่งเค้ามีลูก  มีสามี   
เค้าก็รู้ว่า  ผมชอบเค้า  เเต่ผมเองก็ไม่ไปยุ่ง  กับครอบครัวเค้า
คุยเหมือนเพื่อนร่วมงาน  กัน   มีความสุข  ในการทำงานร่วมกัน

ยอมรับว่าเค้าน่ารัก   ถ้าเปรียบเทียบหน้าตา  สาวเอวี  ก็เหมือนกับ  สาวสวย  อวบๆ 
 nonoka  hana

http://www.moodyz.com/actress/-/detail/=/id=1009910/
hunterkiller
AV Dedicator (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 10:47:23 PM »

การที่คุณโพสต์แบบนี้ สำหรับผมเรียกว่า โรคจิต ไม่ใช่หื่นนะครับ

การที่คุณมีความคิดแบบนี้ เข้าใจครับว่า สังคมรอบตัวคุณคงไม่เจออะไรแบบนี้

ลองเจอบ่อยๆ คุณจะชินชาแบบผมเอง ทุกวันนี้บอกตามตรงครับว่า อะไรที่เราเห็นบ่อยๆมันก็ชินไปเอง

ผมว่ามันไม่สำคัญหรอก ว่าใครจะเรียกมันว่า "โรคจิต" หรือใครจะเรียกมันว่า "หื่น" มันก็แค่ opinion ซึ่งมีกันทุกคน ไม่ได้มีความหมายอะไร
แต่ที่คุณวิเคราะห์นั่นก็ถูกต้องแล้ว ว่าเขาไม่เคยเจออะไรแบบนี้ เดี๋ยวเห็นบ่อยๆ ก็จะชินชาไปเอง คือเลิกหื่นเอง เพราะโรคจิตมันเลิกไม่ได้หรอก คำพูดของคุณยังขัดแย้งกันเองเล้ย ผมว่าคุณไปทำความเข้าใจความหมายสองคำนี้ให้ดีเสียก่อนดีกว่า

หรอออ เก่งจังนะครับ ผมจะนิยามคำสองคำนี้แบบที่ผู้หญิงเค้าก็เข้าใจนะ

หื่น คือ สายตาชอบมองหน้าอก มองจุดต่ำๆผู้หญิง มองเรียวขา ตานี้จะบ่งบอกได้ถึงความคิดลามกในใจแบบนี้คือ หื่น

โรคจิต คือ แค่เห็นผู้หญิงแต่งชุดรัดๆ ชุดออฟฟิส ชุดพยาบาล แต่สามารถคิดไปเป็นตุเป็นตะ จนสนองตันหาช่วยตัวเองเสร็จไป แต่เสร็จแล้วไม่จบ กลับชอบเสพติดการมองผู้หญิงแล้วคิดแบบนั้นเป็นสันดาน แบบนี้คือ โรคจิต

////// แต่อยากมองว่าผมไม่เข้าใจก็ตามใจ เพราะยังไง คุณกับผมก็ ประสบการณ์ คนละเรื่อง คนละชั้นกันอยู่แล้ว เอาเป็นว่า คิดต่างจากผมก็จบแค่นี้ละกัน ไม่อยากเดือดเพราะ ไร้สาระ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 10:50:01 PM โดย hunterkiller » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 [2] พิมพ์