พฤษภาคม 05, 2024, 01:20:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 12 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีเรื่องมาเล่าให้ฟัง  (อ่าน 70522 ครั้ง)
The_OH
นักสะสมเอวี
*

« เมื่อ: เมษายน 08, 2014, 03:49:27 AM »

เรื่องมันมีอยู่ว่า........
ตัวผมได้ทำงานอยู่ที่โรงเเรมที่หนึ่ง บังเอิญว่ามีเเม่บ้านคนนึงมาอ่อยให้
อายุน่าจะประมาณ 35-40 มีลูกหนึ่งคนกับผัวอีกหนึ่ง เเละที่สำคัญจากที่ดูภายนอก ผิวพรรณดูดีเเถมสวยใช้ได้เลย
เหตุมันเริ่มจากวันนั้น ผมมีธุระต้องมาที่โรงเเรมในเวลากลางวันเเล้วบังเอิญผมเดินผ่านห้องที่เเม่บ้านคนนั้นกำลังทำความสะอาดอยู่พอดี เลยทักทายไปตามประสา
อยู่ๆแม่บ้านคนนั้นก็บอกว่าช่วยมาทำห้องหน่อยสิ(เสียงอ้อนด้วยนะ) ผมก็เลยเข้าไปช่วยเเบบไม่คิดอะไร
ก็ทำไปจนเสร็จ ก่อนกลับผมเดินไปที่ห้องน้ำเพื่อฉี่เเต่ไม่ได้ปิดประตูห้องน้ำเพราะนึกว่าเเกออกไปแล้ว
ฉี่เสร็จกำลังจะเอาเก็บก็เห็นแกยืนดูอยู่ ด้วยความอาย+นิสัยทะลึ่ง เลยแกล้งพูดไปว่ามาแอบดูจะมาช่วยเก็บให้รึไง
สิ้นคำแกก็เดินเข้ามาเอามือจะมาจับ(ผมตกใจ เลยถอยออกมานิดนึง) เเกบอกว่าไหนบอกจะให้ช่วยเก็บไง พูดจบก็จับเข้าให้(ก็เเข็งสู้มือสิครับ)
พอเห็นว่าเเข็งแกก็พูดว่า จะทำอย่างอื่นต่อไหม ?
ตอนนั้นใจก็ไม่กล้านะ เพราะกลัวมีปัญหาตามหลัง เเต่แกก็บอกว่าเรื่องผัวเเกน่ะไม่ต้องห่วงหรอก เรื่องนี้เรารู้กัน2คน เเล้วพี่จะไม่วุ่นวายอะไรออกนอกหน้าเเน่นอน
พูดถึงขนาดนี้ผมก็เลยบอกว่างั้นพี่จะทำอะไรก็ทำสิ เเกเลยอมให้ตอนนั้นเลย แกอมเก่งสุดๆเลย พอใกล้เเตกก็รู้จังหวะปล่อยจากปากเเล้วดึงมาเเตกนอกปากได้พอดีเลย(เสียวสุดๆ)
ยืนรีดจนสุดเเล้วล้างอยู่แป๊บนึง แกก็ถอดผ้าออก
ภาพที่เห็นตรงหน้าแทบไม่อยากเชื่อเลย ว่าผู้หญิงวัยขนาดนี้หุ่นยังเช้งวับอยู่เลย ผิวเต่งตึงขาวใส นมสวยมาก
ผมเลยพาแกไปต่อบนเตียงเลย ใส่ถุงเรียบร้อยก็ลุยโลด เสียบเข้าไปนี่ยังรู้สึกถึงความ เเน่นในรูอยู่เลย ถึงจะเทียบกับสาวๆไม่ได้เเต่ตามวัยเเล้วเครื่องยังฟิตมากๆ
ผลัดกันขึ้นผลัดนอน แลกความเสียวกันเต็มที่ จนเเตกไปอีกรอบ ถึงได้เเยกย้ายกัน

ไม่ใช่ว่าผัวเเกไม่ชอบทำการบ้านนะ เเต่ทำไม่ถึง คือทำเสร็จอยู่คนเดียวทำแกค้างทุกที เเล้วก็ทุกวันนี้เหมือนต่างคนต่างอยู่เพราะผัวเเกก็ไปมีเมียใหม่เเต่อยู่ด้วยกันเพราะลูก
ผมเองเลยสบายตัว เเต่เสียอย่างเดียวว่าหาเรื่องเเวะไปที่ทำงานนอกเวลางานบ่อยๆไม่ได้ เดือนนึงได้เสียวกับเเก2-3ครั้งเอง
เเต่บางครั้งเเกหยุดแกจะชวนให้ผมไปเปิดห้องที่อื่นบ้าง(แต่นานๆครั้ง)เเต่ละครั้งไม่เคยผิดหวัง สุดๆไปเลย
tingnood
AV DedicataR+ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 08, 2014, 03:51:18 PM »

แสดงว่าติดใจสาวใหญ่เข้าให้แล้ว  :Smiley :Smiley
tony99
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 08, 2014, 08:03:41 PM »

เจ๋งอ่ะ
เอามาแบ่งปันอีกนะครับ
The_OH
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 08, 2014, 10:47:38 PM »

แวะมาอัพเดตให้ครับ
หลังจากเจอกับพี่เค้าล่าสุดเมื่อประมาณกลางเดือนที่เเล้ว
วันนี้ตอน2ทุ่มผมกำลังเเต่งตัวออกมาทำงานปรกติ ขับรถออกมาได้เกือบถึงที่ทำงานเเล้วพี่เค้าก็โทรมาถามว่า "คืนนี้ทำงานไหม"
ผมบอกว่าจะถึงที่ทำงานเเล้ว เเกบอกว่าเเว่ปมาหน่อยได้ไหม พอดีออกมาธุระกับเพื่อนเสร็จเเล้ว
ที่บ้านลูกแกก็ยายมารับไปแล้ว ไม่อยากเข้าบ้านก่อน (พูดงี้ก็ต้องตอบว่าได้สิครับ)
แกบอกว่าออกมาเลยนะเดี๋ยวเปิดห้องรอไว้เลย พอไปถึงก็เปิดประตูออกมารับ เห็นว่าเพิ่งอาบน้ำเสร็จพอดี ยังพันผ้าขนหนูตัวยังเปียกๆอยู่เลย
เห็นเเล้วอารมณ์มันพลุ่งพล่านเลยครับขอบอก ปิดประตูปุ๊บจับลากไปที่เตียง ให้โก้งโค้งโก่งตูดเลย
เลิกผ้าขึ้นเเล้วจับลงลิ้นทันทีเลย (หอมมากเลยขอบอก) ล้างน้ำยาแบบกลิ่นผลไม้มาซะด้วย ยกซดซะอิ่มเลย อิอิ
สักพักแกก็หันมาที่เป้าเเล้วจัดการงัดน้องผมออกมาอมทันที ทำท่าจะเสร็จอยู่เเล้ว เเกบอกอย่าเพิ่งมาจัดการพี่ก่อน
ไม่ต้องพูดมากเเล้ว ตอนนี้อารมณ์เตลิดเเล้วครับ จับใส่ทั้งๆที่กางเกงยังไม่ถอดนั่นเเหละ(รูดซิบให้น้องโผล่ออกมาเเล้วนะ)
วันนี้เเกมาเต็มมาก สงสัยหงี่จัด จับผมนอนได้ขย่มซะน้องผมคอเกือบหัก
ตัวผมนี่แทบจะทนไม่ไหวอยู่เเล้วเเต่ก็กัดฟันสู้จนให้เเกเสร็จก่อน แกบอกว่ารู้นะว่าทนให้พี่เสร็จก่อน
แกบอกว่าเดี๋ยวแกให้ผมนอนเฉยๆไปเลยเดี๋ยวพี่ขย่มต่อเอง เเถมบอกว่าวันนี้มีรางวัลพิเศษให้ ที่ผมอุตสาห์โดดงานมาให้เเว่บนึง
ผมก็ปล่อยให้เเกทำจนจะเเตกอยู่เเล้ว อยู่ๆแกก็ดึงตัวออกแล้วก้มลงมาดูดน้องผมที่กำลังจะหลั่งใส่ปากแกเลย (โอ้ก็อด!!!)
อมๆดูดๆอยู่พักนึง แถมกินด้วยอ่ะ (โครตได้อารมณ์เลย) เลียจนเกลี้ยงยังกะในหนังเลยทีเดียว

พอเสร็จกิจแกบอกว่า ก่อนมาแกหาหนังมาดูเเล้วตอนจบในหนังมันทำแบบนั้นเเกเลยลองมาทำกับผมมั่งเผื่อผมจะชอบ เเต่รับรองว่าจะไม่วุ่นวายจนออกนอกหน้าเหมือนเดิม ที่ทำเพราะอยากเอาใจเพราะกลัวผมจะเบื่อ(นั่นเเน่) บอกตรงๆแค่หุ่นกับผิวพรรณของเเกผมก็แทบไม่อยากไปไหนเเล้ว
ผมเองว่าจะค้างกะพี่เค้าเลยเเต่พอดีงานเข้าต้องรีบเข้าที่ทำงานก่อน ดึกๆว่างเดี๋ยวค่อยเเว่ปออกไปกดอีกสักรอบ
แกบอกว่าคืนนี้จะรอถึงเช้าเลย ถ้ามาเดี๋ยวกินน้ำให้หมดตัวเลย

สรุปเเล้วเมื่อคืนไม่ได้ว่างไปครับ เสียดายโพดๆ
ช่วงสงกรานต์ถ้าลาตรงกันได้ กะเปิดห้องสอยกันยาวๆสัก2-3วัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 09, 2014, 09:27:33 PM โดย The_OH » บันทึกการเข้า
berzerk01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 09, 2014, 12:17:34 AM »

ผมเป็นกดให้น้ำหมดตัวอะครับ  Grin Cheesy
Chieftheman
โอตาคุเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 09, 2014, 04:11:22 PM »

โอวว สุดยอดจริงๆ อิจฉา Tongue
icecool102

สังคม AV สังคมแห่งการแบ่งปัน

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 09, 2014, 07:32:29 PM »

สุดยอดไปเลยครับ ถ้ามีภาพปลากรอบด้วยจะดีมาก ว่าแต่พี่อายุเท่าไหร่อ่ะ  Grin
The_OH
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 09, 2014, 09:24:08 PM »

สุดยอดไปเลยครับ ถ้ามีภาพปลากรอบด้วยจะดีมาก ว่าแต่พี่อายุเท่าไหร่อ่ะ  Grin
อายุ 33 ครับ (แต่ยังวัยรุ่นอยู่นะครับ)
ส่วนเรื่องรูปคงไม่สะดวกครับ เเต่ถ้าจะให้บอกคร่าวๆคงประมาณเจ๊ มากิ โฮโจ ประมาณนั้นเเต่เนื้อตัวยังเด้งๆเหมือนสาวๆเลย
lake-bodom
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 10, 2014, 12:43:42 AM »

น่าอิจฉา จังท่าน

ผมก็ชอบนะสาวใหญ่เนี่ย 55+
Bang

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 10, 2014, 11:14:37 AM »

แจ่มเลยท่านผู้หญิงอายุ 30+ ถ้าดูแลดีๆก็กำลังใช้ได้เลย แต่ระวังผัวแกจะรู้นะ เดี่ยวมันจะเป็นเรื่อง
หน้า: [1] 2 3 ... 12 พิมพ์