พฤษภาคม 04, 2024, 03:48:22 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สะสมหนังรหัสอะไรกันบ้างครับ  (อ่าน 4109 ครั้ง)
vpdarkside
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 02:55:55 AM »

ส่วนใหญ่ผมจะชอบที่มีแบบเรื่องราวบ้าง มาเดินๆ ถ่ายแบบ ไม่ค่อยได้แอ้มผม

รหัสที่ผมสะสม(มีเยอะหน่อย)ก็จะมี
PEACH (เกือบครบแน่ะ)
ตัวอย่าง

HIEN (เยอะ)
ตัวอย่าง

SBMO (เกือบครบ)
ตัวอย่าง

OME
ตัวอย่าง

ล่าสุดชอบ รหัสนี้
GUILD
ตัวอย่าง

ที่จริง ยังมีอีกหลายรหัสแต่ไม่เยอะเท่าพวกนี้ เช่น OMGZ,OMYR,KIDM,MMR ....... bla bla bla

ปล ใครมีรหัส UFID (http://www.eic-av.com/list/list/web_product_code/UFID)โปรดแบ่งปันจะเป็นพระคุณยิ่ง

sotx
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 03:21:36 AM »

ผมก็ชอบคล้ายๆท่านนะ  พวกเก่าๆอย่าง Voltage-X , Voltage-Clash , EIGHT , See-Throug
หรือ รหัส EVDV ที่มีมานานหลายปีแล้ว แต่ปัจจุบันยังทำออกมาเรื่อยๆ
พวกนี้ ดูแล้วเสียวสุดๆ น้องๆเอวีเลยครับ 

ช่วงนี้ ผมกำลังพยายามโหลด HIEN-0021 อยู่ครับ
เรื่องนี้เป็นหนังต้องห้าม โดนแบน ห้ามจำหน่าย
สาเหตุเกี่ยวกับนักแสดงอายุน้อย อะไรประมาณนี้

เว็บ Uploading มันโหลดยากจัง ขออภัย จำผิดๆๆ คนละเว็บ  Grin

อีกเรื่อง ที่พยายามโหลดอยู่  KIDM-051 Erika Fujimiya หนังเก่าหายาก

คนนี้หน้าตาก็ไม่ใช่สะสวยอะไร แต่ไม่รู้ทำไม เห็นแล้วเร้าใจสุดๆ

uploading โหลดยากจัง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 17, 2013, 03:43:23 AM โดย sotx » บันทึกการเข้า

sotx
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 05:21:30 AM »

สำหรับผม ไม่ได้สะสมครบเป็นซีรี่ย์ครับ มีแค่บางเรื่อง
(อยากจะสะสมเยอะๆนะ แต่เน็ตหอไม่อำนวย โหลดเยอะไม่ไหว)

อีกคนที่มี ก็ Maki Mizui
เรื่องนี้ จาก See-Through

จาก Voltage-Clash

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 17, 2013, 05:36:26 AM โดย sotx » บันทึกการเข้า

sotx
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 05:46:47 AM »

ซีรี่ย์ Gokuero นี่ก็เด็ด 
ดูแล้วเสียวสุดๆ น้ำแทบแตก

ปกหลัง แบบใหญ่ๆ

sotx
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 06:13:06 AM »

อ้อๆๆ รหัส UFID ผมเคยดูอยู่เรื่องนึง
UFID-016  ตอนแรก นึกว่าหลอกเด็กนักเรียนมัธยมมาถ่ายซะอีก ทีแท้จัดฉาก  Grin Grin
อารมณ์เหมือนกำลัง แคสติ้งนางแบบวัยรุ่น แล้วเอากล้องถ่ายไปเรื่อยๆ อะไรงี้

Pan
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 18, 2013, 01:45:10 AM »

ชอบครับ ขอลายแทงหน่อยครับ หนังข้างบนหายากทั้งนั้นเลยอ่ะ
ผมชอบของ RACA ( Erotic Nude Art ), KIDM (Kingdom) ครับ
sotx
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 18, 2013, 02:31:33 AM »

ไม่ทราบท่าน Pan หมายถึงเรื่องไหนครับ เพราะ บางเรื่องเป็นไฟล์เก่าๆที่เก็บสะสมไว้นานหลายปีแล้ว ลิ้งค์ตายหมดแล้ว
ผมเอามาทำ SS ให้ดูเฉยๆ  แต่ที่ยังมีลิ้งค์ จะเป็น HIEN-0021 กับ KIDM-051 ครับ
แถมโหลดยากมากๆด้วย ถ้าไม่มีพรีเมี่ยม โหลดนาน หลายวันกว่าจะเสร็จ
อย่าง KIDM-051 ผมโหลดมาอาทิตย์นึงแล้ว จนบัดนี้ ยังไม่ครบเลยครับ  Undecided

หน้า: [1] พิมพ์