พฤษภาคม 11, 2024, 04:34:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: นางเอก คนไหนที่ หน้าอกสวยที่สุด ใน มุมมองของคุณ  (อ่าน 23364 ครั้ง)
Zerbiruzz
AV Dedicator (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 06, 2021, 10:23:04 PM »

Azumi Kawashima
Azusa Akane
Iori Arisu
Kaede Matsushima
Koharu Suzuki
Mami Sawajiri
Maria Takagi
Mayuki Itou
Mei Akiduki
Mia Yamasaki
Miina Konno
Miko Mizusawa
Mikuri Kawai
Miori
Misa Tenjou
Mitsuki Nishinomiya
Monami Yuyu
Noa Kasumi
Rika Sugisaki
Rino Yuiki
Risa Tachibana
Ruri Tachibana
Sakura Miura
Suzu Mitake
Yui Shirasaka
Yuka Yamaguchi
Yuka Yuzuki
Yuri Kousaka
Godiva
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 06, 2021, 11:36:11 PM »

คนนี้สุด ๆ ครับ

ขออนุญาตสอบถามครับ มีชื่อ หรือรหัสไหมครับ  :Smiley :Smiley

น้องชื่อ Yuki Rino รหัส HMN-030 ครับ

NinjaRed
จงเถิดทูนและสรรเสริญ​ yuka yuzuki
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 07, 2021, 02:32:15 PM »

ถ้าเอาเฉพาะนม ผมชอบนมของ Yuna Hayashi นมแท้ ทรงหยดน้ำตั้งเต้าสวย

ชอบเหมือนกันคับพี่คนนี้คือดีอ่ะ

จงเถิดทูนและสรรเสริญ​ yuka yuzuki
------------------
rayrai
ทาสนม
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 08, 2021, 08:58:49 PM »

1 เดียวในดวงใจครับ Anri Okita

dkdekde
AV DecadonoR++ (VIP)
ปลิงควาย
*

« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 08, 2021, 10:42:40 PM »

Misaki honda
Koharu Suzuki
Sora aoi
Itou mayuki
Kirara
sproux
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

Ema Yumekawa aka Miyako Akane, Miyako Daimon

« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 09, 2021, 01:39:35 AM »

ถ้าเอาเฉพาะนม ผมชอบนมของ Yuna Hayashi นมแท้ ทรงหยดน้ำตั้งเต้าสวย

ปกติท่าน Hiryo ชอบสาวๆ รอบนี้ฉีกหรอครับ Grin

แต่ถ้าอายุ 38 (36 ตอน debut ถ้า asianscreens มันไม่มั่ว) แล้วหุ่นแบบนี้นี่ เป็นผมผมก็เอา Grin

รณรงค์ให้ทุกท่านที่ทำลายเซ็นรูปหรือคลิป รบกวนแปะชื่อ(และรหัส)พวกนางด้วยครับ เพื่อป้องกันการถามซ้ำและรกโพสโดยไม่จำเป็น
AumnuayXYZ
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 09, 2021, 03:36:26 AM »

นางเอกนอกกระแสครับ Yui Satonaka แต่ผมชอบทรงอกเธอมากๆครับ แถมหัวบอดด้วยชอบสุดๆเลยครับ

อีกคนก็ Momoka Nishina ครับ

khazar
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 11, 2021, 10:47:51 AM »

Shunka Ayami  ด้วย
vpdarkside
วุฒิสมาชิกเอวี
*

« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 11, 2021, 08:44:37 PM »

ผมชอบของน้องนิ่ง
akua yamazaki

รับ โหลด/หา งาน Gravure
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=230469.10
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #39 เมื่อ: กันยายน 12, 2021, 02:04:13 AM »

ปกติท่าน Hiryo ชอบสาวๆ รอบนี้ฉีกหรอครับ Grin

แต่ถ้าอายุ 38 (36 ตอน debut ถ้า asianscreens มันไม่มั่ว) แล้วหุ่นแบบนี้นี่ เป็นผมผมก็เอา Grin

ผมชอบผู้หญิงหุ่นดี หุ่นสเลนเดอร์น่ะครับ ถ้าดูแลตัวเองดีๆ อายุก็ไม่สำคัญเลย 
หน้า: 1 2 3 [4] 5 พิมพ์