พฤษภาคม 10, 2024, 01:35:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: av debut 2024!! Update 02-11/04/24 !!  (อ่าน 57723 ครั้ง)
mizuirO
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2024, 02:28:55 AM »

Kamiya Noko 

ให้เป็นที่สุดในตอนนี้เลยครับ ถูกใจจัดๆเลย

สูง 175 ซม. ถ้าหั่นออกสัก 20 ซม. ผมปักเข้าคลังเลย หุ่นงี้ หน้างี้ แต่พอสูงแล้วเจอนักแสดงชายเตี้ยๆ มันขัดใจผม 5555

Koharu Shiina
play...
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2024, 03:24:39 AM »

Kamiya Noko 

ให้เป็นที่สุดในตอนนี้เลยครับ ถูกใจจัดๆเลย

สูง 175 ซม. ถ้าหั่นออกสัก 20 ซม. ผมปักเข้าคลังเลย หุ่นงี้ หน้างี้ แต่พอสูงแล้วเจอนักแสดงชายเตี้ยๆ มันขัดใจผม 5555

ดูตัวอย่างมา  หน้าตาเธอน่ารักแบบนี้ผมก็okนะ   คือปกติผมไม่ได้ตามแนวน่ารักเท่าไร

แต่หุ่นดูตัวใหญ่หน่อย  ถ้าตัวเล็กน่าจะแจ่มอย่างที่ท่านว่า  พอสูงแบบนี้แล้วอะไรๆก็ดูใหญ่ไปหมด 

เท่าที่ดูเธอเป็นคนที่รูปร่างสูงใหญ่ไม่ได้บางมาก  ไม่ถึงกับสูงร่างเล็กตามที่ผมอยากหามากนัก
แล้วก็รู้สึกว่าเหมือนผิวจะยังไม่ค่อยเนียนเท่าไรนิดๆมีขี้แมลงวันเยอะ   ทำให้คิดอยู่เวลาหนังออกจริง
mizuirO
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2024, 06:56:49 PM »

Kamiya Noko 

ดูตัวอย่างมา  หน้าตาเธอน่ารักแบบนี้ผมก็okนะ   คือปกติผมไม่ได้ตามแนวน่ารักเท่าไร

แต่หุ่นดูตัวใหญ่หน่อย  ถ้าตัวเล็กน่าจะแจ่มอย่างที่ท่านว่า  พอสูงแบบนี้แล้วอะไรๆก็ดูใหญ่ไปหมด 

เท่าที่ดูเธอเป็นคนที่รูปร่างสูงใหญ่ไม่ได้บางมาก  ไม่ถึงกับสูงร่างเล็กตามที่ผมอยากหามากนัก
แล้วก็รู้สึกว่าเหมือนผิวจะยังไม่ค่อยเนียนเท่าไรนิดๆมีขี้แมลงวันเยอะ   ทำให้คิดอยู่เวลาหนังออกจริง

เหตุผลนึงที่ชอบนักแสดงหญิงตัวเล็กๆ ก็เพราะนักแสดงชายส่วนใหญ่มันเตี้ยด้วยแหละคับ มีไม่กี่คนที่ตัวสูงเกิน 180ซม. แล้วพอมาเจอน้องๆสูง 175 ซม. แล้วผู้ชายตัวเตี้ยกว่ามันจะแปลกๆ

Koharu Shiina
play...

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2024, 08:23:53 PM »

Kamiya Noko 

เหตุผลนึงที่ชอบนักแสดงหญิงตัวเล็กๆ ก็เพราะนักแสดงชายส่วนใหญ่มันเตี้ยด้วยแหละคับ มีไม่กี่คนที่ตัวสูงเกิน 180ซม. แล้วพอมาเจอน้องๆสูง 175 ซม. แล้วผู้ชายตัวเตี้ยกว่ามันจะแปลกๆ

ผู้หญิงกับผู้ชายต้องห่างกันเป็น10เซน+  ถึงจะดูพอดี  พอเข้าใจครับ

ถ้าส่วนตัวผมมาสาย tall อยู่แล้ว ชอบที่ผู้หญิงดูสูงใกล้ๆกันดูoverไซส์นิดๆ  แต่ไม่มากเกินไป
คิดว่าคนปั้นดาราavเขาน่าจะมีแนวคิดแบบผมนี้เหมือนกันนะ  เพราะแนวสูงๆนี้ก็มีมาพอสมควร
แล้วความสูงก็มักจะถูกตีเป็นจุดดีอย่างหนึ่ง  เป็นคุณสมบัติข้อต่อรองในการdebutไปแล้วหนึ่ง
kkunurat

« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2024, 10:51:33 PM »

Kamiya Noko 

ดูตัวอย่างหนังแล้วรอลุ้นเลยครับ ถ้าได้เท่า Ashitaba Mitsuha ล่ะก็เยี่ยมเลย

play...

« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2024, 11:30:29 PM »

debutแนวนี้  เอาจริงๆส่วนใหญ่จะตามที่ผมคาดหมด  คือลุ้นได้แบบพอดีๆ   
Ashitaba Mitsuha   คนนี้ก็ตามที่ผมคิดไว้เหมือนกัน   ประมาณนี้แหละ  avสูงๆเยอะนะ ^^
kkunurat

« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2024, 08:08:59 AM »

debutแนวนี้  เอาจริงๆส่วนใหญ่จะตามที่ผมคาดหมด  คือลุ้นได้แบบพอดีๆ   
Ashitaba Mitsuha   คนนี้ก็ตามที่ผมคิดไว้เหมือนกัน   ประมาณนี้แหละ  avสูงๆเยอะนะ ^^

ครับ ถ้าได้ระดับ Ashitaba นี้ถือว่าดีพอที่จะเข้าลิสต์ได้ครับ

applevan
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2024, 10:33:03 PM »

Ipzz-218 สําหรับผมไม่โอนะ...sasaki ยังดีกว่า..
Taegoo309

« ตอบ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2024, 07:51:56 PM »

08/03/24 

kokona SONE-090

ichikimahiro JUQ-567

yuhina_emiri_ IPZZ239

SDNM-420

CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2024, 09:06:54 PM »

ไม่เคยได้ยินมาก่อนเลยว่า mahiro ichiki จะรีเทิร์น แถมลุคโต ทรงเจ๊ ค่าย madonna ด้วย
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 พิมพ์