พฤษภาคม 15, 2024, 11:34:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมดาราavลีลาเด็ดๆ  (อ่าน 8750 ครั้ง)
นายอยากรู้อยากเห็น
AV DedicataR+ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« เมื่อ: มิถุนายน 25, 2019, 08:59:01 PM »

ท่านว่าดาราavคนใดลีลาเด็ดๆ สำหรับผม
1.akari mitani เลยครับ

2.Asami ogawa

3.kokomi Sakura

Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 25, 2019, 09:14:15 PM โดย นายอยากรู้อยากเห็น » บันทึกการเข้า
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2019, 10:17:51 AM »

อาซามิมาจากรหัสอะไรส่วนตัวชอบมิฮิโรกับมาเรียทาคากิ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
play...
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2019, 10:52:52 AM »

ลีลาเด็ด ขึ้นอยู่กับหลายองค์ประกอบ ตัวดาราเอง + แนวหนัง,ผู้กำกับ + ดาราชาย 
ถ้าของผมชอบแนว ภาพสวย มัน และ art ครับ  ไม่ค่อยเน้นเนื้อเรื่อง

เอาจริงๆขนาดดาราที่ผมชอบ top5 ก็ยังไม่ติดอันดับลีลาเด็ดสุดของผมเลย

ส่วนที่ว่าลีลาเด็ดก็ตามนี้
misaki honda
asami ogawa
akari mitani     (แนวหนังมันดี  เล่นหนังแนวตับหนักๆเยอะ)
airi suzumura  (แนวหนังของเธอมักจะจัดท่าองค์ประกอบได้สวยดี แนวตับหนักๆก็มีให้ดูเยอะ ชุดsexy)
AV1881

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2019, 04:49:06 PM »

Yua aida
Asami ogawa
Riko tachibana
Kokomi Sakura
Akari Hoshino

ลีลาสุดยอดทุกคน

play...

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2019, 07:14:14 PM »

Yua aida
Asami ogawa

รู้สึกจะชอบดาราเก่าๆ ลุคแซ่บๆคล้ายๆผมนะ  แต่ของผมจะมีเรื่องสเปคหุ่นที่จำกัดแนวเข้ามาเกี่ยวด้วย อาจจะชอบต่างกันบ้าง

อย่าง Riko tachibana ผมก็ดูมานาน คือจริงๆเธอก็เล่นดีแหละ แต่ผมว่าหนังของเธอยังหาฉากจังหวะsexงามๆยาก
อาจเพราะสมัยนั้นเขาเน้นแนวเนื้อเรื่อง แนวโม๊กแนวแปลกๆเกินไปกับเลสเบี้ยนก็เยอะ 
เล่น100เรื่องผมชอบจริงๆแค่ 20-30 เรื่องมั้ง

AV1881

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2019, 07:32:06 PM »

Yua aida
Asami ogawa

รู้สึกจะชอบดาราเก่าๆ ลุคแซ่บๆคล้ายๆผมนะ  แต่ของผมจะมีเรื่องสเปคหุ่นที่จำกัดแนวเข้ามาเกี่ยวด้วย อาจจะชอบต่างกันบ้าง

อย่าง Riko tachibana ผมก็ดูมานาน คือจริงๆเธอก็เล่นดีแหละ แต่ผมว่าหนังของเธอยังหาฉากจังหวะsexงามๆยาก
อาจเพราะสมัยนั้นเขาเน้นแนวเนื้อเรื่อง แนวโม๊กแนวแปลกๆเกินไปกับเลสเบี้ยนก็เยอะ 
เล่น100เรื่องผมชอบจริงๆแค่ 20-30 เรื่องมั้ง

ปัจจุบันหาผมว่าหาแนวนี้ยากน่ะ ส่วนใหญ่เป็นแนวๆ idol
ที่พอเข้าตาก็พอมี miru sakamichi
play...

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2019, 08:13:39 PM »

Yua aida
Asami ogawa

ปัจจุบันหาผมว่าหาแนวนี้ยากน่ะ ส่วนใหญ่เป็นแนวๆ idol
ที่พอเข้าตาก็พอมี miru sakamichi

miru  สำหรับผมหน้าตายังน่ารักไป  ผมชอบแบบหมวยขาวๆคมๆ

แต่ลีลาเฉลี่ยแล้วผมว่าดีกว่ารุ่นเก่าๆซะอีก  แต่หน้ายังไม่ใช่

Domain Expansion
AV DedicataR+ (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2019, 08:44:11 PM »

Ruri Tachibana สิ เอวสุดมาก  Cheesy
หน้า: [1] พิมพ์