พฤษภาคม 17, 2024, 05:33:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเห็นดาราคนไหนมาเล่นแนวanalบ้างครับ  (อ่าน 13414 ครั้ง)
MAXMAXSIMUM
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 01:42:50 AM »

เอาคนที่ยังไม่เลิกแสดงนะครับ

ผมอยากเห็นสาวNozomi Aso

jakkajee
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 02:34:23 PM »

คนแรกเลยที่อยากเห็นโดนคือ Kaori ครับ ตูดงอนมาก
และที่ขาดไม่ได้แน่ๆคือ Asami Ogawa คนนี้ระดับเทพ แค่เห็นโดนเอานิ้วล้วงตูดก็น้ำแตกแล้ว
อีกคนคือ Ryu ที่อ้อล้อเหลือเกิน น่าโดนสองรูพร้อมๆกัน

นอกจากนั้นก็เป็นพวกก้นสวยๆครับ อย่าง Makoto Yuuki, Shiori Kamisaki หรือสาวหน้าใหม่ของ S1 Sawa Nakazato

rafaelo

นักสาดน้ำร้อนในตำนาน

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 04:03:04 PM »

ขอเป็นสาวในกระแสของ Tsubasa Amami, Rina Rukawa, Ai haneda, Ameri Ichinose ฯลฯ ครับ  แต่ละนางผ่านอะไร ๆ มาเยอะแล้ว  ก็รอแต่เปิดบริสุทธิ์รูน้อย ๆ อยู่
Real Steel

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 05:59:44 PM »

ไม่อยากให้โดนซักคนครับ

ผมไม่ชอบ แนวเอาตูด...
Okioki
ปลิงควาย
*

Sugoi-JAV.Blogspot.com

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 06:19:44 PM »

Ai Haneda ครับ

หนัง JAV มีลิงค์ Mediafire เชิญชมกันเลยครับ
http://sugoi-jav.blogspot.com

โปรด COMMENT เพื่อเป็นกำลังใจให้ผู้โพสต์ด้วยครับ
Mae Ai
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

ความต้องการทางแพทย์สูง

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 09:58:37 PM »

กัปตันซึบาสะ   Wink Wink Wink
phatkum
AV Devotor (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 01:00:32 AM »

คนแรกเลยที่อยากเห็นโดนคือ Kaori ครับ ตูดงอนมาก
และที่ขาดไม่ได้แน่ๆคือ Asami Ogawa คนนี้ระดับเทพ แค่เห็นโดนเอานิ้วล้วงตูดก็น้ำแตกแล้ว
อีกคนคือ Ryu ที่อ้อล้อเหลือเกิน น่าโดนสองรูพร้อมๆกัน

นอกจากนั้นก็เป็นพวกก้นสวยๆครับ อย่าง Makoto Yuuki, Shiori Kamisaki หรือสาวหน้าใหม่ของ S1 Sawa Nakazato

Asami Ogawa โดนที่ว่าเรื่องอะไรอ่ะครับจะหามาดูบ้าง
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2017, 11:19:23 PM »

คนที่ผมชอบ ก็อยากให้โดนทุกคนล่ะครับ

ไล่ไปตั้งแต่ 

Yui hatano , kaede fuyutsuki, sho nishino , ishihara rina , riku minato, hoshino nami, tsukasa aoi
Kawakami nanami, tia และอื่นๆ

ขอมากไปมั้ย

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
MAXMAXSIMUM
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2017, 11:29:04 PM »

คนที่ผมชอบ ก็อยากให้โดนทุกคนล่ะครับ

ไล่ไปตั้งแต่ 

Yui hatano, kaede fuyutsuki, sho nishino , ishihara rina , riku minato, hoshino nami, tsukasa aoi
Kawakami nanami, tia และอื่นๆ

ขอมากไปมั้ย

Yui hatano เนี้ยน่าโดนสุด

MAXMAXSIMUM
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2017, 02:04:10 PM »

Yui Misaki เวลาโดนเย็ดตูด...ร้องเสียวมาก นมดึงดูดด้วย

GANA-001
- http://pron.tv/l/GANA001/00dl887y
- https://openload.co/f/_EiNNAXbD6c/GANA-001.wmv

รบกวนจัดหนังมายาวเลยได้ไหมครับ 5555555

หน้า: [1] 2 พิมพ์