พฤษภาคม 13, 2024, 09:38:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำอย่างไรให้ผู้หญิงน้ำพุ่งเหมือนใน av เหรอครับ  (อ่าน 95929 ครั้ง)
korean lover
เหลือบไร
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2010, 08:54:43 PM »

อย่าหาว่าผมโง่เลยนะครับ ผมอ่อนจริงๆ
อยากถามว่าทำอย่างไรให้ผู้หญิงน้ำพุ่งเหมือนใน av เหรอครับ
คือผมดู av แล้วผมอยากทำอย่างงั้นบ้าง แต่ปัญหาคือทำอย่างไร แล้วทำได้จริงไหม มีใครมีประสบการณ์ไหมครับ
อีกอย่างผมไม่แน่ใจว่า ไอ้ g-spot มันอยู่ตรงไหน
เหมือนว่าจะเป็นปุ่มก้อนใหญ่ๆข้างในเวลาใส่นิ้วเข้าไปแล้วอยู่สุดปลายนิ้วรึเปล่าครับ อีกอย่างเวลาผู้หญิงถึงนี่มีน้ำออกไหมครับ
tor_ture
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2010, 10:46:42 PM »

ให้ผู้หญิงของท่านกินน้ำเยอะๆคับเเล้วก้อจะออกมามั้ง55+ มันจุดเดียวกะรูเยี่่ยวรึป่าวไม่เเน่ใจ สรุปมันคือน้ำอะไร ไม่ใช่เยี่ยวหรอ

ซีรีย์เกาหลี หนังเกาหลี

ริซาโกะ ซูงายะ เเม่เเมวเหมียวเซ๊กซี่จั๊กกะจี้หัวใจ อิ๊วววว
kurudragon
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2010, 08:45:10 AM »

ขอบคุณมากครับ

"สิ่งมีชีวิตที่เรียกว่าเพื่อน พูดไม่ได้ แต่รู้สึกได้ด้วยใจ"
e001
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2010, 09:11:25 AM »

ไร้ประสบการคับ
อยากรู้เหมือนกัน
Ojah
AV Highness Merit

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2010, 09:23:20 AM »

ท่านkorean lover มันเปนเยี่ยวครับไม่ใช้น้ำเเตกอะไรหรอกครับ เหลืองขนาดนั้นลองสักเกตุดูครับ
MrAnupon23
เหลือบไร
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 01, 2010, 01:18:58 AM »

Grin ไม่ใช่เยี่ยวหรอกครับ ผมทำมาแล้ว เป็นน้ำของผู้หญิง ปุ่มที่บอกมานั้นเป็นปากมดลูกครับ อย่าโดนมากระวังอักเสบนะ
ที่ผมทำจะให้ผู้หญิงนั่งยองๆจะออกดีกว่า ต้องสอดใส่ไปก่อนและต้องเล้าโลมให้เครื่องร้อนรับรอง Shocked
แต่อย่าให้นั่งบนที่นอนนะ จะเปียกหมด เริ่มเลยนะ ดูว่าถ้าอารมณ์มาแล้วให้นั่งยองๆ สอดนิ้วเข้าไป เข้าออกตรงๆก่อนถ้าเสียวแล้วให้กระตุกนิ้วที่สอดเข้าไปแล้วเหมือนจะกำมือไม่ใช่ชักเข้าออกนะ(ผมใช้ชี้กับนางถนัดกว่า)กดบริเวณด้านหน้าท้องน้อยแต่อย่าแรงเดี๋ยวเจ็บแต่ให้เร็วๆ สังเกตจากในหนังได้ นิ้วที่อยู่ข้างนอกจะกระดิกๆถ้าจะลองเตรียมผ้าไว้ซับน้ำด้วยนะ
ลองแล้วผลเป็นไงมาบอกบ้างนะ จะรอผล
Ongamo
AV Devotor (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 03, 2010, 06:37:15 PM »

ก่อนอื่น ห้องนี้มัน non av topic นะครับ งงๆห้องรึเปล่า
มาเข้าที่คำถามเลยแล้วกัน
ญ. ไม่ได้เหมือนกันหมดทุกคนครับ

บางคนเสร็จแล้ว น้ำหล่อลื่นเยอะ
บางคนแทบจะแห้งเลย
หลายๆคนมีแบบ พอดี พอดี

ส่วนในหนังที่เห็น น้ำกระฉูดหน่ะ มีทั้ง น้ำหล่อลื่น และ ฉี่ครับ
ความต่างที่เห็นชัดก็คือความ ข้นหนืดครับ น้ำหล่อลื่นจะไม่ได้ใสแจ๋ว หรือพุ่งกระฉูดไปไกลเหมือน ฉี่ครับ

ส่วน จี สปอท นั้น ส่วนญ.บางคนก็หายากครับ ขึ้นอยู่กับความพยายามของท่านด้วย 
และการสอดใส่ ก็ไม่ได้ทำให้ ญ.ถึง ทุกคนหรอกนะครับ ถ้าจะเอาตาม stat เค้าสำรวจว่า
ญ.ทั้งโลกมีเพียง 15% เท่านั้นที่ถึง โดยแค่ สอดใส่ 
ส่วนที่เหลือต้องผ่านการเล้าโลม foreplay ตั้งแต่ 10-30นาทีแล้วแต่คน

ตำแหน่งของ คลิทอริส นั้น จะอยู่ใต้กลีบของสงวน ตอนอารมณ์ยังไม่ขึ้นจะฝังตัวอยู่
แต่ถ้าขึ้นแล้วจะขยายขนาด จนเป่งเป็นสีชมพูอ่อนๆ ที่สำคัญ ญ.แต่ละคนชอบไม่เหมือนกันนะครับ 
ไม่งั้น คงไม่มี แบบซาดิส หรือ แอบถ่ายหรอกครับ ผมเองตอนวัยรุ่นก็ดู เอวี แล้วชอบ แนวอย่างว่า
แต่ปัจจุบัน ไม่แล้วครับ ส่วนตัวชอบแนวแบบนี้ 
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=3873.0
Kotono SOD STAR-143 Ultimate pleasure  เจ๋งสุด

สำหรับใครที่ยังไม่เป็น  ดูเรื่องนี้ไว้ครับ ครั้งแรก ญ.จะประทับใจเราไม่รู้ลืมเลยทีเดียว
เรื่องนี้ ปรมารย์ ชื่อไม่ไม่ทราบ มาสอน ถ่ายแล้ว เทก ถ่ายแล้ว เทก
ไม่ได้เหมือน เรื่องอื่นๆ ที่ถ่ายเทกเดียวผ่านจบเรื่องนะครับ เน้นคุณภาพจริงๆครับ

โฆษณาให้ SOD พักใหญ่มาเข้าเรื่องต่อ  คือ การสัมผัส จุดต่างๆนั้น ต้องปรึกษาฝ่าย ญ. นะครับว่าชอบแบบไหน
ไม่ใช่ว่า ดู เอวีมา เห็นเค้าชักนิ้วเข้าออกเร็วๆ ญ.จะชอบ ผิดถนัดเลยครับ แค่บางคนเท่านั้นที่ชอบแบบนี้
การใช้นิ้วนั้น บ้างชอบให้ถูตามแนวกลีบ  บ้างชอบให้แตะๆ บ้างชอบให้กดๆเหมือนจอยเกมเพลย์
เท่าที่ผมเจอๆ มาเค้าเน้นสัมผัสแผ่วเบา ดั่งเรื่อง STAR-143 ครับ 

ก่อนอื่นต้องเตือนคนที่จะใช้ลิ้นไม่ว่าจะเลีย หรือ ดูดก็แล้วแต่ ต้องให้ฝ่าย ญ.ทำความสะอาดส่วนนั้นก่อนนะครับ
เพราะตรงนั้นค่อนข้างอับ นั่นก็เป็นเหตุผลนึงว่า ทำไม อาบอบนวดต้อง อาบก่อน อะจึ๋ยกัน 
ปกติ ส่วนนี้ของญ. จะเป็นกรดนิดๆ ถ้าคุณพึ่งโกนหนวดมาหล่ะก็ มีคันปากนิดๆแน่นอน ไม่ใช่ติดโรคนะ
แต่ถ้าล้างน้ำเปล่าแล้วยังไม่หายคัน...อันนี้มีสิทธิ์ 
  Tip เล็กๆน้อยๆ การใช้ปากนั้น ถ้าจะให้ดีควร อมลูกอมหวานๆ หรือ chocolate ไว้หน่อย
(หน่อยเดียวนะครับ แล้วก็ไม่ต้องฮอลลล์ซ่านะ)
จะได้ตัดรส น้ำหล่อลื่นของฝ่าย ญ. คุณจะสามารถให้ความสุขเธอได้นานขึ้น 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 06, 2010, 07:00:11 PM โดย Ongamo » บันทึกการเข้า

ทำดีไม่ได้ดี คือ ทำดีไม่มากพอ ตั้งใจทำดีเข้าไว้ แล้ววันนึงจะได้ดีเอง
SkuLLo
AV Distributor
วุฒิสมาชิกเอวี

รณรงค์งดโพสข้อความ "ไร้สาระ" !!

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 03, 2010, 09:22:48 PM »

เรปบนครับ

ที่ท่านบอกเวลากางขานั่นมัน คริสตอริส(Clitoris) ครับ

ผมขอยืนยันว่า จุด G-spot อยู่ข้างในช่องคลอด

หากลองคิดกันง่ายๆว่าอยู่จุดไหน ให้ลองหงายมือแล้ว

ใส่เข้าไปในช่องคลอดผู้หญิงจนเกือบสุดแล้วยกนิ้วนั้นขึ้น

จะเจอปุ่มๆนึง นั่นละครับที่เรียกว่าจุดG-spot

ผมยกตัวอย่างให้เข้าใจและเห็นภาพได้ง่ายแต่ในความเป็นจริง

แล้วมันไม่ได้หาง่ายขนาดนั้นเสมอไปหรอกนะครับ

อ้อ! แล้วอีกอย่าง G-spot มีทุกคนนะครับแต่มันอยูี่ที่ว่า

บางคนจะโผล่ออกมาเยอะรึปล่าว

แต่ จุดG-spotนั้นไม่ได้มีแต่ในผู้หญิงนะครับ ในผู้ชายก็มี

แต่ผมได้ยินมาว่าอยู่ข้างในรูทวารหนักใกล้ๆต่อมลูกหมาก

ซึ่งถ้าหาเจอแล้วเวลาเราใกล้จะเสร็จจะมีความสุขเพิ่มขึ้นจากปกติมาก

คิดดูง่ายๆ ขนาดน้ำผู้หญิงพุ่งขนาดนั้น แล้ว ถ้าเรากดจุดตัวเองได้น้ำเราจะพุ่งขนาดไหน?

แต่ปัจจุบันผมก็ยังหาจุดนั้นของผมไม่เจอเหมือนกัน- -ไว้เจอแล้วผมจะมาบอกข้อมูล

ที่แท้จริง

ลิงค์ข้อมูลเพิ่มเติมเรื่อง G-spot : http://www.samunpai.com/sex/show.php?cat=3&id=30
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 03, 2010, 09:30:07 PM โดย SkuLLo » บันทึกการเข้า

bankky
AV Distinctive (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 12:55:54 PM »

ได้วิชาดีๆจากพวกอาจารย์ทั้งนั้น  Grin
Macut
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 05, 2010, 10:44:36 PM »

ผมว่านะความคิดผมถ้าน้ำออกมาจากช่องคลอดมันคงไม่พุ่งสักเท่าใหร่รูมันใหญ่อ่ะครับไม่น่าจะพุ่งได้ที่เห็นในหนังน่าจะมาจากช่องปัสวะแหละครับ โดยส่วนตัวผมว่าเรื่องน้ำพุ่งนี้ไม่ต้องเครียดหรอกครับ ถ้าเราไปคิดว่าจะให้ ญ น้ำพุ่งจะกลายเป็นว่าหมดสนุกพอดี โดยส่วนตัวผมว่า ถ้าไม่ล้มปากอ่าว ออกเร็ว หรือออกช้าไป มันก็สุขกันหมดอ่ะนะ อย่าได้ยึดติดเรื่องนี้มันไม่มีหลักสูตรตายตัวเหมือน คณิต หรอกครับ แล้วแต่ความชอบส่วนบุคคล ผมยังชอบใส่ถุงยางเลยมัน Save ดี แต่เห็นเพื่อนผมไม่เห็นจะมีใครชอบใส่สักคน 

หน้า: [1] 2 3 พิมพ์