พฤษภาคม 08, 2024, 06:24:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมคนน้อยจังเลยครับ อย่าย้ายไปหมวดอื่นเลยครับ ขอร้องงละ  (อ่าน 10527 ครั้ง)
$qUiRr€L BoY`
หื่นมีศิลปะ
*

« เมื่อ: ตุลาคม 08, 2014, 11:02:23 PM »

ผมรู้สึกว่า view บางกระทู้นี้เป็นพัน แต่ว่าทำไมคนมาตอบกระทู้น้อยจัง เหมือนเข้ามาแค่โหลดหนัง อยากให้บอร์ดนี้เหมือน soccersuck จัง บางกระทู้คนตอบแค่ไม่กี่เม้นเอง
Lumia
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2014, 11:15:50 PM »

ผมรู้สึกว่า view บางกระทู้นี้เป็นพัน แต่ว่าทำไมคนมาตอบกระทู้น้อยจัง เหมือนเข้ามาแค่โหลดหนัง อยากให้บอร์ดนี้เหมือน soccersuck จัง บางกระทู้คนตอบแค่ไม่กี่เม้นเอง
คิดมากไป หรือเปล่าครับ
ส่วนใหญ่ คนจะตอบเยอะไม่เยอะ เขาก็ดูว่า กระทู้ และเนื้อหาที่โพส
น่าสนใจแค่ไหน หรือ ตรงใจเขาหรือป่าว
บางคนเฉยๆ เขาก็เปิดดูแล้วก็ผ่านไปครับ

ผมว่า ตอบน้อยแต่ได้ใจความ รู้จริง (ไม่มาโพสแควะกัน ด่ากัน ไร้สาระไปเรื่อยอันนี้ผมว่า ไม่ไหวครับ)
เข้าใจตรงกันนะ Wink
KeneMoko
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2014, 11:24:16 PM »

SS มันวาไรตี้นี่ครับ กับอีกอย่างนึงมันถูกกฏหมายด้วย ไม่ต้องซ่อนหลบซ่อน
อีกอย่างนึงเรื่องในบอร์ดนี้ขอพูดกับคนที่มีความรู้ดีกว่า ถึงจะมีน้อย
แต่คนเยอะแบบมาปั๊มเรป ปั๊มขอบคุณ แบบนี้ก็ไม่ไหวนะ

Mayu Okamoto    NNPJ-318
$qUiRr€L BoY`
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2014, 11:29:51 PM »

ผมอยากให้บอร์ดมันครึกครื้นนครับบบ 55555
jenza99
AV Devotor (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2014, 02:40:42 AM »

ไม่รู้จะครึกครื้นยังไงครับ  เห็นภาพแต่ละนวลนางชวนให้นั่งเครียด  กลืนน้ำลายตัวเองตลอดเวลา  5555555
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2014, 07:07:47 AM »

ไม่รู้จะครึกครื้นยังไงครับ  เห็นภาพแต่ละนวลนางชวนให้นั่งเครียด  กลืนน้ำลายตัวเองตลอดเวลา  5555555

เวปเราเน้นคุณภาพไม่เน้นปริมาณจ้า 
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2014, 09:33:08 AM »

เห็นบ่นมาคนโพสน้อย  เเล้วจขททโพสไรบ้างคับ

เอาข่าวหนังออกไหม่ออกมาให้คนดู  รีวิวหนังให้คนดู ดูหนังเเล้วรู้สึกอะไรก็เขียนๆ 

ไม่เห็นต้องใช้ความรู้อะไรเลย  -.-   หรือยังมีคนไม่รุ้ว่าตรงไหนของผู้หญิงเรียกว่่า นม ตรงไหนเรียกจิ๋ม

สังคมมันเป็นยังไง  ก็เพราะคนในสังคมนั้นทำให้มันเป็นเเหละ 

ที่นี่มันเงียบ เพราะคนไม่เขียน  มันก็ถูกเเล้ว   

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
หมูดำรำพัน
AV Columnist

โลกสวยด้วยมือเรา..และหนังอีก 6TB!

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2014, 12:23:49 PM »

เห็นเงียบๆก็ลองเปิดประเด็น สิ่งที่ชื่นชอบ ติดตาม หรือสงสัย (ถ้าไม่อยู่ในหมวดย่อย) ดูครับ
ผมเองก็อ่าน 99% โพสน้อยมาก อยู่ที่ทำงานจะไปเปิด web นี้ได้ไง 555

เมื่อก่อนมีเวลาได้ review หนังบ้าง หลังๆไม่มีเวลาละ แต่เข้ามาอ่านและให้ความเห็นเสมอๆครับ

alhazard
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2014, 12:26:18 PM »

ผมว่าบางคนก็ไม่รู้จะพิมพ์อะไรด้วยแหละครับ กระทู้แนะนำสาว ๆ กระทูข่าว ใครชอบก็เม้นกันไป

แต่ถ้าผมไม่ชอบแล้วไปคอมเม้นว่า อะไรคนนี้ไม่เห็นสวยเลยคนอื่นดีกว่าเยอะ มันก็เคืองกันป่าว ๆ

กระทู้ถามชื่อคนรู้ก็ตอบ คนไม่รู้ก็คือไม่รู้เลย จะไปตอบว่าไม่รู้ครับก็ไม่ได้อีก

av มีเรื่อยให้คุยน้อยครับอะไรที่คนสนใจก็เค้าก็คุยกันไปหมดแล้ว 5555 ( ทำไงได้เว็ปนี้อยู่มานาน)

jak_homo
Lolicon Obscene
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2014, 12:23:51 AM »

ต้องยอมรับอย่างหนึ่งว่า สมาชิกของที่นี่ส่วนใหญ่เป็นเพศชาย ครั้นจะให้ทุกคนชอบดารา AV เหมือนกันหมด หรือ หนังแนวเดียวกันหมด ก็คงเป็นไปไม่ได้ กระทู้ที่เกี่ยวกับ ดารา และ หนัง จะมีคนตอบน้อยบ้าง เยอะบ้าง ก็ไม่แปลก ส่วนกระทู้ที่มีคนตอบเยอะ จะเป็นห้วข้อกว้างๆ ที่ไม่เกี่ยวกับสเป็กของดารา หรือแนวหนัง เช่น ดารา AV ในดวงใจคุณชื่ออะไร หรือ หนังแนวไหนที่คุณชอบมากที่สุด อะไรประมาณนี้ล่ะครับ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์