พฤษภาคม 13, 2024, 07:47:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดมีทริคในการดาวโหลดแต่ละเว็ปบ้างครับ ต่างๆกันไป  (อ่าน 2763 ครั้ง)
folkmimi
AV Donator (VIP)
ปลิงน้อย

« เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 10:24:18 AM »

คือเวลาดาวโหลดไฟล์แต่ละท่านอาจจะมีทริคไม่เหมือนกันแบบเลือกโหลดตามช่วงเวลาอะไรประมาณนั้นและก็จะมีเว็ปฝากไฟล์ที่บางทีมันก็เต็มสปีดบางทีก็แทบไม่วิ่ง Megaupload ,  FileServe หรือ Rapid พวกนี้บางทีก็วิ่งแรงเหลือเชื่อแลย ไม่ทราบมีวิธีอะไรให้โหลดได้แรงรึเปล่าครับหรือต้องโหลดเป็นช่วงเวลาที่ได้ยินมาคือหลังเที่ยงคืนจะแรงมาก จรึงรึเปล่าครับ ชี้ชัดด้วยครับ  Wink
rooney482
Avc Lolita Club
AV Responder
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 10:49:58 AM »

ของmegauploadผมจะโหลดไปเรื่อยๆ ถ้าไม่ขึ้นผมจะปิดแล้วโหลดใหม่ทันที เพราะมันโหลดติดต่อกันได้
บางทีก็ติดบ่อย แต่บางครั้งก็นานๆที 

ชาวAVCตัวจริงต้องแบ่งปันกันนะคับ
moshpig
AV Dedicator (VIP)
นักสะสมเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2010, 08:42:24 PM »

Smiley หลังจากลอง สูตรนู้นสูตรนี้ไม่ทันใจ
ซื้อแม่มเลย 55 ของ hotfile ครับ ลื่นหัวแตกเลย Grin
folkmimi
ปลิงน้อย

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2010, 02:38:12 PM »

Smiley หลังจากลอง สูตรนู้นสูตรนี้ไม่ทันใจ
ซื้อแม่มเลย 55 ของ hotfile ครับ ลื่นหัวแตกเลย Grin

อยากถามวิธีการซื้อเหมือนกันนะครับ ว่าราคาของแต่ละเว็บแพ๊คเกจถูกสุดราคาเท่าไหร่ ท่านใดทราบขอทุกเว็บเลยนะครับเว็บหลักๆ Mega, Rapid, Fs ฯลฯ และวิธีการซื้อๆยังไงครับ
Doragon
Futanari Fan
AV Publisher
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2010, 06:07:41 PM »

ผมไม่มีทริคครับ ถ้าจะโหลดแรง มันก็แล้วแต่ช่วงเวลาครับ ถ้าเวลาดึกๆมากๆ เนทจะมาแรง(เพราะคนเขานอนกันหมดแล้ว)

Megaupload บางไฟล์ ถ้าหลุด จะโหลดต่อไม่ขึ้นครับ(แต่บางอันก็ขึ้น)
ที่คล้ายๆกับ megaupload ก็มี Sexuploader และ Megarotic

RapidShare อันนี้ก็โหลดไม่ยาก แต่มันน่ารำคาญที่ ถ้าโหลดไฟล์แรกไปแล้ว ต้องรอประมาณ 2-3 ชม. ถึงจะมาโหลดอีกได้
แต่ทริคก็คือ โหลดเสร็จ ให้ปิดเครื่องแล้วเปิดใหม่ ก็จะโหลดต่อได้เลย(มีคนพูดกันมา)

Hotfile อันนี้ผมก็เคยโหลด ก็ไม่ได้ยากมาก แต่น่ารำคาญ โหลดพร้อมกันหลายอันไม่ได้(จากเว็บเดียวกัน) พอโหลดเสร็จ ก็ต้องรอ 30 นาที โดยที่ใช่ทริคแบบ Rapid ไม่ได้

Futanari Fan
bom99
JO.E
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

20/10/2554

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2010, 02:52:27 AM »

ผมว่าของ hotfile ก็ไวดีนะ แต่ต้องโหลดอันเก่าๆหน่อยจะได้ไม่มีใครแย่ง

moshpig
นักสะสมเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2010, 07:43:57 PM »

อยากถามวิธีการซื้อเหมือนกันนะครับ ว่าราคาของแต่ละเว็บแพ๊คเกจถูกสุดราคาเท่าไหร่ ท่านใดทราบขอทุกเว็บเลยนะครับเว็บหลักๆ Mega, Rapid, Fs ฯลฯ และวิธีการซื้อๆยังไงครับ

นี่ครับ  http://www.thaipremiumaccount.com/
อันนี้ลาบเป็ด  http://www.jokergameth.com/rapidshare/
Sperm~Man
เมียไม่มี Av คือผู้ช่วย
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

มันอยู่ในสายเลือด

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 08:24:35 PM »

เคย โหลด แต่ ของ MF อ่ะ ครับ

astrife
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2010, 08:35:34 PM »

ใช้ filefox คับ โปรแกรมจะ resume เวลาติดให้ด้วย ถ้าโหลด กับ ie หรือ chrome เวลาติดมันจะเสียไปเลย
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2010, 01:07:51 AM »

ตัดแล้วโหลดที่ละไฟล์จ้า  Grin Grin
หน้า: [1] พิมพ์