พฤษภาคม 13, 2024, 01:53:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมใช้ IE เปิดหน้าเว็ปนี้ รูปไม่ขึ้นเป็นส่วนใหญ่ ช่วยที่ครับ  (อ่าน 1737 ครั้ง)
Neverplay
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2010, 10:52:24 AM »

ผมใช้ IE เปิดหน้าเว็ปนี้ รูปไม่ขึ้นเป็นส่วนใหญ่ ขึ้นคล้ายๆ ลิงค์รูปเสีย คือมีกรอบเปล่าๆ และกากบาทตรงผมซ้ายบน
ส่วนการใช้โปรแกรมอื่น ไม่ขึ้นอะไรเลยครับ ท่านใดทราบสาเหตุและวิธีแก้ช่วยที่ครับ อยากโหลด

ขอบคุณล่วงหน้า Smiley
astrife
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2010, 09:11:09 PM »

IE 8 ป่าวคับ

ลองใช้ firefox ล่ะยัง คับ

ผมจะใช้ google chrome เข้าเว็บนี้ คับ เวลาเข้ากับ chrome พวกtext จะเร็ว แต่รูป จะช้าคับ เข้ากับ firefox น่าจะโอ สุดนะคับ

หรือ ลองเข้า กับ opera ดู คับ
Neverplay
ปลิงควาย

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2010, 12:16:43 PM »

FireFox ผมนิ่งเลย รูปปกไม่ขึ้น

แต่ก็ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ
หน้า: [1] พิมพ์