พฤษภาคม 13, 2024, 07:42:48 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อ เกี่ยวกับ รูป ลายเซ็นต์,อวาต้า ครับ  (อ่าน 4568 ครั้ง)
sexpistols
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

สวัสดีครับ ผมมาใหม่แนะนำด้วยนะครับ

« เมื่อ: ตุลาคม 18, 2010, 02:35:12 AM »

ตรงๆ เลยนะครับ

ผมเปิดเว็บเข้าอ่านกระทู้ เวลาอยู่บ้านเสียเป็นส่วนใหญ่
ยังอาศัยอยู่กับพ่อแม่และน้อง จอคอมหันหลังให้ทางเดิน

จึงจำเป็นต้องอาศัยความระมัดระวังมากขึ้น เพราะหลายๆ ครั้งที่เลื่อนจอลงมา
แล้วเจอลายเซ็นต์ท่านพี่ ผ่าง!! ถ่างจิ๋มเน้นๆ ภาพปี้กันป้ากๆ เอิ่ม...ชอบครับ

แต่..

มันแรงไปรึเปล่าครับ

โดยส่วนตัวผมเชื่อว่าความ
ความสวยงามของสรีระสตรีไม่ได้อยู่ที่ Hee เพียงอย่างเดียวครับ
อยู่ที่ส่วนโค้งเว้าอื่นๆ ประกอบด้วย
ดังนั้นจะดีไหมครับหากว่า ภาพที่ประกอบลายเซ็นต์ของพี่ๆ
ลดความ Hard Core ลงมาสักกรึ๊บนึง
เผื่อบางคนที่เดินมาข้างหลังเราแบบไม่รู้ตัวนั้นจะมองผ่านไป ไม่ได้สนใจว่าเราพูดคุยกันเรื่องอะไรอยู่
และผมก็เชื่อว่าในบ้านเมืองที่มือถือสากปากคาบเงินนี้ ยังไม่ยอมรับเรื่อง sex อย่างตรงไปตรงมา
ทำให้บางครั้ง คนที่อยู่ในเครื่องแบบ ที่เห็นความ "เกินงาม" จะลงความเห็นกันกับหน่วยงานของพวกมันว่า
เป็นเว็บไซต์ที่ ดวงตามรณะ ระงับการเข้าถึง

ผมรักบ้านหลังนี้ครับ
อยากให้ได้อยู่นานๆ ให้คนไทยที่รัก AV แบบเราๆ
ได้รับข้อมูลในช่องทางนี้สืบเนื่องไป นานเท่าที่จะนานได้

ขอบคุณครับ
sexpistols
s1Hol
AV Donator (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2010, 04:44:53 PM »

เห็นด้วย!!!! กดไลค์เลยอย่างนี้  Smiley
Macut

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2010, 11:04:11 PM »

เหอๆๆ ผมก็คิดอยู่บางที่แอบแฟนเล่นอยู่ เลื่อน มาอ่านเม้น  อะล่างฉ่าง เลย แฟนรู้หมดเลยว่าอ่านอะไรอยู่

Jiraiya
AV Columnist

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 02:16:45 AM »

ผมเปิดเว็บเข้าอ่านกระทู้ เวลาอยู่บ้านเสียเป็นส่วนใหญ่
ยังอาศัยอยู่กับพ่อแม่และน้อง จอคอมหันหลังให้ทางเดิน

จึงจำเป็นต้องอาศัยความระมัดระวังมากขึ้น เพราะหลายๆ ครั้งที่เลื่อนจอลงมา
แล้วเจอลายเซ็นต์ท่านพี่ ผ่าง!! ถ่างจิ๋มเน้นๆ ภาพปี้กันป้ากๆ เอิ่ม...ชอบครับ

แต่..

มันแรงไปรึเปล่าครับ

โดยส่วนตัวผมเชื่อว่าความ
ความสวยงามของสรีระสตรีไม่ได้อยู่ที่ Hee เพียงอย่างเดียวครับ
อยู่ที่ส่วนโค้งเว้าอื่นๆ ประกอบด้วย
ดังนั้นจะดีไหมครับหากว่า ภาพที่ประกอบลายเซ็นต์ของพี่ๆ
ลดความ Hard Core ลงมาสักกรึ๊บนึง
เผื่อบางคนที่เดินมาข้างหลังเราแบบไม่รู้ตัวนั้นจะมองผ่านไป ไม่ได้สนใจว่าเราพูดคุยกันเรื่องอะไรอยู่
และผมก็เชื่อว่าในบ้านเมืองที่มือถือสากปากคาบเงินนี้ ยังไม่ยอมรับเรื่อง sex อย่างตรงไปตรงมา
ทำให้บางครั้ง คนที่อยู่ในเครื่องแบบ ที่เห็นความ "เกินงาม" จะลงความเห็นกันกับหน่วยงานของพวกมันว่า
เป็นเว็บไซต์ที่ ดวงตามรณะ ระงับการเข้าถึง

อยากให้ได้อยู่นานๆ ให้คนไทยที่รัก AV แบบเราๆ
ได้รับข้อมูลในช่องทางนี้สืบเนื่องไป นานเท่าที่จะนานได้

ขอบคุณครับ
sexpistols

เห็นด้วยกับท่าน sexpistols ครับ รำคาญมานานแล้ว ทำเหมือนไม่เคยเห็นกัน
อย่าลืมว่า ที่นี่..คือ AVC ...Adult Video Collectors Site

เราดู และเห็นกันมาทุกรูปแบบ ทุกอณูเนื้อบนแผ่นฟิล์ม จนแทบจะจำติดตากันเลย
ไม่ได้อยากเห็น อีตอนมาคุยกันบน WebBoard

เราเข้า WebBoard มาพบปะเพื่อนสมาชิก เป็นสังคมกลุ่มใหม่ สังคมคนรัก AV
เพื่อเสพข้อมูล AV ไม่ได้ต้องการเสพสิ่งลามกอนาจารในขณะอยู่บน WebBoard

ขอเพิ่มเติมอีกหน่อยนะ ไม่รู้ว่าทั้งท่านประธานและทีมงาน ไม่รู้ไม่เห็น หรือเป็นใจ (หรือคือทีมงาน)

....เริ่มตั้งแต่ลายเซ็นต์เลยนะครับ มันเกินกำหนดที่ระเบียบการได้แจ้งไว้
มันใหญ่โตซะ มีพื้นที่มากกว่า เนื้อหาของกระทู้ซะอีก เพื่ออะไร....??
แล้วเวลามีโพสต์ตอบกันต่อเนื่อง คิดดูสิครับ มันน่าเบื่อ..แค่ไหน...!!!!..
อีกทั้งมีโฆษณาแฝงมาอีกต่างหาก ทำไม WebBoard ไม่เก็บเป็นรายได้เข้ามา
ดูดีกว่าการขอบริจาคเป็นไหนๆ เป็นทางการดี มีมาตรฐานเป็นระบบ เป็นระเบียบ
ผลประโยชน์ย่อมต้องมี Deal คือ Give and Take ที่ไหน..เขาก็ทำกัน

....อีกเรื่องคือ โพสต์แจกหนัง อย่าลงข้อความแบบเวบ 18+ ทั่วไป หรือเวบบิท
เช่น สวย..เซ็กส์...โ ค ต ร, สาว ....สุดเอ็กซ์.., ขาวอวบอัด...., นมใหญ่+จิ๋มใหญ่ ฯลฯ
ที่ไม่น่าให้ปรากฎก็คือ "สาว..Huh?(จีน, เกาหลี)..." ทั้งๆ ที่มันเป็นไฟล์หนังญี่ปุ่น....!!
งงกับมันจริงๆ ....อนิจจา..เวรกรรม ๆ

ภาพ ScreenShots ที่อุตส่าห์ หามาโพสต์ ก็เห็น Logo อยู่แล้ว
ทั้ง Tokyo-Hot, 1pondo, DRP, Caribbeancom, ฯลฯ

ขอย้ำว่าที่นี่..คือ...AVC เพื่อนสมาชิกของเรา แค่เห็นรหัสหนัง ก็รู้ว่าของค่ายไหนแล้ว
ฉะนั้น หัวข้อกระทู้ควรลงเป็น Fact ข้อมูลจริง ชื่อนางเอก, รหัสหนัง, และค่าย ก็หรูแล้วครับ
ดูดี มีฟอร์ม ได้มาตรฐาน
ขุ่นแม่ยูกิริน

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 05:42:48 AM »

เห็นด้วยครับ เอาแต่พองามก็พอ ไอ้แบบมาแหกอะไรเนี่ย อย่าเลยครับขอเหอะ เลื่อนมาทีไรคนเดินผ่านด้านหลังสะดุ้งทุกทีเลย

ถ้าแบบนู๊ดๆ อาร์ตๆงี้ พอรับได้ครับ

SkuLLo
AV Distributor
วุฒิสมาชิกเอวี

รณรงค์งดโพสข้อความ "ไร้สาระ" !!

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 09:28:07 PM »

เข้าใจเลยครับผม

แต่ไม่รู้ว่าของผมนี่เข้าข่ายหรือปล่าวอะ- -  Tongue

AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 10:12:59 PM »

เห็นด้วยครับ ... แต่

การจัดระเบียบใดๆ ผมนั่งค้นคนเดียว คงไม่ไหว  เวบมันมีจำนวนกระทู้มากเกินไปแล้ว

เพื่อนๆต้องช่วยกัน pm แจ้งมา ถึงคนที่ลายเซ็น อล่างฉ่าง ว่ากระทู้ไหน คนไหน

ผมจะพิจารณาดำเนินการแก้ไข ตักเตือนเป็นรายคนไปครับ

ส่วนเรื่องลายเซ็นโฆษณาเวบตัวเอง บางท่านผมได้ลบออกให้เหลือแค่ text link
(ผมเข้าใจ ตอนผมเริ่มทำเวบตัวเองใหม่ๆก็ต้องเริ่มวิธีนี้ ฉะนั้นถ้าไม่โฉ่งฉ่างใหญ่โตมาก และเข้ามาช่วยโพสแจกหนังด้วยบางทีก็ให้อภัยได้)

แต่พบเห็นก็แจ้งมาได้ครับ ผมจะพิจารณาคุยกับเจ้าตัวเป็นรายๆไป

ส่วนเรื่องการตั้งชื่่อกระทู้นั้น แรกมีไม่มากรายผมก็เข้าไปแก้ใส่ชื่อดาราชื่อเรื่องให้เองทุกครั้ง

แต่นานๆไปมีมากขึ้น ผมก็ไม่มีเวลามานั่งตักเตือนและแก้ไขให้ทุกคน เอาเป็นว่า เราช่วยกันรณรงค์ละกันครับ

เวบเราอยู่ด้วยความอบอุ่น คนเราแบ็คกราวน์ ไม่เหมือนกัน บางทีมันสอนกันยากครับ

คนไหนไม่ใช่สไตล์เราจะให้ไล่ออกไปให้หมด ก็ไม่ใช่วิธีทางของการแบ่งปันของชาวเรา

เราอยู่กันแบบเกื้อกูล เอาเป็นว่า ถ้าคนไหนมันเหลืออดจริงๆบอกผมมา ผมจะแจ้งเตือนอย่างเป็นทางการไปอีกครั้งครับ

ปล. บางที จขกท เป็นชาวต่างชาติที่ไม่ได้ใช้ภาษาอังกฤษก็มาก ผมแจ้งไปสงสัยอ่านไม่ออก เลยไม่ตอบ ทำตัวเหมือนบอท เอ หรือว่าเป็นบอท

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
Takuya_Kimura
AV Highness Honour

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 10:25:08 PM »

ปิดๆกันหน่อยก็ดีคับ เพราะคอมผมอยู่ข้างล่าง กลัวใครเดินมาเห็นจิงๆ

AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 11:08:20 PM »

ล่าสุดประกาศเป็นมาตรการไปแล้ว

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=35414.0

และก็ได้ทำการลบไปหลายท่านหลายกระทู้แล้วครับ

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
Newborn™AVC
Hentai Seeker & Collectors Professional Rank & Uehara Kasumi Fanclub Leader &
AV Highness Honour

มาช่วยกันรักษาสังคมAVให้ยอดเยี่ยมตลอดไปกันเถอะ

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 02:28:31 AM »

เห็นด้วยอย่างแรงครับ  (เห็นลายเซ็นท่านนึงที่เป็นรูปแหกฮีผมบอกตามตรงว่าไม่ชอบเลย)

แต่!!!!   ลายเซ็นของผมนี่ก็เข้าข่าย   ควรต้องเปลี่ยนด้วยไหมครับ

EDIT :

โดนใจอย่างแรง

ปล*บอร์ดเราเปิดกว้างแต่ต้องระวังพวกไม่ประสงค์ดีกับเว็ปเราด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 20, 2010, 02:54:35 AM โดย Newborn™AVC » บันทึกการเข้า

หน้า: [1] 2 พิมพ์