พฤษภาคม 03, 2024, 09:44:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 7 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอกระทู้นี้ให้ขวัญใจผม นู๋ โมโมกะจัง (Update 2011-11-1-P4)  (อ่าน 109859 ครั้ง)
himitsu
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 10:52:31 PM »

ตั้งใจ อยากให้ กระทู้นี้เป็น ที่รวมผลงานหลายๆเรื่องของ นู๋ Momoka Nishima
รบกวนชาวavc ช่วยมาแนะนำ และ แลกเปลี่ยนความคิดเห็นด้วยครับ

ประเดิมเรื่องแรก

Dynamite Doll (VGD076)

น่าจะเป็นผลงานช่วงแรกๆครับ ลีลา เธอ ยังไม่เร้าใจเท่าไร ประมาณว่าโดย พระเอกสอนเสียวซะมากกว่า
ฉากที่น่าชมเป็นตอนสุดท้าย เธอจะใส่ชุดแบบที่ถ่ายลงปก โดยมีการจัดแสงน้อย แค่ใช้ไฟสปอร์ตส่องเท่านั้น
จึงทำให้ผิวของเธอ ขาวผ่องขึ้นมาเลยครับ และฉากนี้โดยไปหลายยก เล่นกันซะที่นอนเปียกโชก
ไม่รู้ว่าเลอะ น้ำอะไร และของใครบ้าง
คะแนน ก็ 7/10

Busty Wife Estrus Desire 02 ( hjo-002)

เรื่องต่อมา เปลี่ยนมารับบทเป็น แม่บ้านสาวร่านสวาท หนังก็ประมาณสมมุติเหตุการณ์ให้เธอ โดนเสียวแบบต่างๆ
เช่น การโดนเอากลางแจ้ง การโดนอุปกรณ์เสียวต่างๆมาปรนเปรอสวาท การที่ต้องทำจอดรถ ถึง 4 คัน
และสุดท้ายจัดแบบ 3 p สุขสม

Big Breasts Cosplay Girl Delivery Hot Glamour (CRIM021)

เป็นดาราหนังเอวี อย่างไร ก็หนีไม่พ้นแนวคอสเพลย์ ซึ่งเรื่องนี้ก็เช่นกัน แต่ผมว่าจะออกไปทางแนว
ขอบคุณแฟนๆมากว่า ถ้าเป็นอย่างที่คิด ลีลาพระเอกเราก็งั้นๆ และ นู๋โมโมกะ ได้โชว์ลีลามากขึ้นครับ

Nasty Big Busty Creampie Orgasm (tyod-112)

ตามชื่อเลยครับ มาแบบโดนแตกในแน่ๆ ส่วนน้ำจริง น้ำปลอม ไม่สน รู้แต่ว่าผมเสียน้ำจริงๆให้กับเรื่องนี้บ่อยมาก
จัดกันนะ แค่ดูตาเธอจากหน้าปก ก็ชวนแตกในใส่จริงๆ
เอาคะแนนไป แบบไม่แคร์ใคร 9/10

[งุงิ]Update 2011-07-25
BEB024 - Momoka Nishina's Fan Thanksgiving - Seriously Tempting All Amateur Fans, Serious SEX

เห็นแค่ปก ก็กดโหลด โดยพลัน
เนื้อเรื่อง จากชื่อเรื่อง มาขอบคุณแฟนๆ ครับ
เปิดเรื่องมา สังเกตุว่า หน้านู๋ โมโมกะ ดูแปลก แถมหุ่นดูอวบขึ้นอีก

ชอบ ตอนที่ 3 (เวลาประมาณ นาทีที่ 26.00 - 43.00)
ให้อารมณ์ เหมือนเราไปเที่ยว อ่างครับ นู๋โมโมกะ เหมือน หมอนวดดีๆเลยครับ
มีโชว์ใส่ถุงด้วยปากครับ
จะมีติ ก็คงหนังเรื่องนี้ น่าจะถ่ายเก็บไว้เยอะ แล้วนำมาตัดต่อใหม่ ให้ดูเยอะ ยาว
คือ นู๋โมโมกะ ดันมีสิว หรือ ไม่ก็ผื่น ขึ้นที่ หน้าอก ด้วย เล่นด้วยหมดอารมณ์เลย
ความจริง ไม่น่านำมารวมเลย น่าจะตัดทิ้งไป แต่สงสัยว่า เสียดาย (ฉากใหญ่ด้วย)
เลยเอามา กะจะให้ 9/10 โดน ฉากนี้ ไป 7.5/10 ไปก่อนนะ
  รอเรื่องต่อไป สิวหายเร็วๆนะ

Update 2011-08-14
creampie molester [SACE-024]                     วางจำหน่าย 6 สิงหา 2011 ที่ผ่านมา

กลายเป็นดาราเอวี ที่ไม่ต้องสังกัดค่ายไหนประจำ อีกคนแล้วครับ
เรียกว่า ปีนี้เธอเล่นหนังให้เกือบทุกค่ายใหญ่แล้ว
โดยเรื่องนี้ พล็อตจะเน้นไปที่ การถูกลวนลามในที่สาธารณะต่างๆครับ

ฉากแรก สมมุติว่า นู๋โมะกะจังไปรับการนวดผ่อนคลาย ซึ่งมันผ่อนคลายจริงๆ
ก็เล่นมี มือเกือบ 10 มือ มาลูบไล้ ไปทั่วตัวและทุกติ่ง
คนถูกนวดอย่าง โมะกะจัง น่าจะเสียวซ่านสุดๆ แถมท้ายได้ครีมข้นจากธรรมชาติ
มาบำรุงผิวพรรณอีกต่างหาก  (ฮา)
ฉากนี้ ยังไม่โดนทะลวงรู ห..

ฉากที่ 2 เป็นฉากบนรถเมลครับ
โดย ฉากนี้ นู๋โมะกะเรา โดนจัดเต็มๆรู แบบนอนสต็อป ด้วย
เรียกว่า เสร็จ 1 ต่อ 2 ต่อ 3 ติดๆกัน แตกคารูแบบต่อเนื่องเลยครับ
แถมตอนท้าย ยังมาแหวกให้ น้ำจาก ห.. ไหลย้อยมาอีก
(ซึ่งฉากนี้ ทำให้ผมพึ่งรู้ว่า นู๋โมะกะจัง มีขนน้อยมาก และโคตรอูมเลย อะ)

ฉากต่อมา เปลี่ยนมาเป็นโดนลวนลามกันบนรถไฟ ซึ่งฉากนี้ เป็นการโชว์ลีลา
อม แล้ว ดูด  ดูด แถม ชัก จนแตกกัน อย่างเลอะเทอะ ทั่วตัว กับหน้าอก อย่างถ้วนทั่ว ทุกคนเลย

ฉากสุดท้าย เป็นบนรถเก๋ง สมมุติว่าไปกับแฟน 2 ต่อ 2
น่าจะพาไปบ้าน แต่มันคงจะถึงดึกหน่อย ต้องทำหลายอย่างก่อน
จอดรถ แถวที่เปลี่ยว ข้างทาง นัวเนีย นัวเนีย
เอ๊ะ ทำไม รถมันไหว และยังมีเสียง บางอย่างแว่วมา aaaaaaaaaaaaa
ตับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆaaaaaaaaaaaaa

จัดหนักๆ 8.5/10 เลยละกัน

ความจริงเรื่องที่รีวิวต่อไปนี้ ก็ออกมาพอสมควรแล้ว แต่รอเผื่อมีสมาชิกท่านใดมาแนะนำบ้าง
จะได้เปลี่ยนบรรยากาศ แต่คงไม่มีแลัวละ ถ้าอย่างนั้นขออนุญาต นำมาลงไว้แล้วกัน นะครับ

Female Student Gang Rape 98 (SHKD-446)                         วางจำหน่าย 6 มิย 2011

และแล้วก็ถึงวัน ที่นู๋โมะกะมาเล่นให้ค่ายสุดโหดค่ายนี้ครับ
พล็อตก็ ประมาณ โดนยากูซ่าจับตัวไปเป็น นางบำเรอให้บรรดาเสี่ย
เพื่อใช้เงินมารักษาพ่อ

ไม่ผิดหวังจริงๆครับ นู๋โมะกะจัง ตีบทแตก ทั้งร้อง ทั้งดีดดิ้น ได้สมอารมณ์
สาวที่กำลังจะโดนพรากความสาว แถมมีเก็บรายละเอียดด้วย คือ เมื่อไอ้เสี่ยอ้วน
เสร็จสม และชักแท่นทวน ออกมาจาก รูสาว จะมีคราบเลือดอยู่รอบๆร่องรู
เรียกว่า เน้น อารมณ์กันสุดๆ เลย

ไม่ควรพลาดด้วยประการใดๆ ทั้ง แฟนประจำ และ ผู้ที่นิยมแนวข่มขืน
ดูๆไปก็สงสารนะ แต่สุดท้าย มันก็.....

9/10 เลย ก็มันรัก โดนจัดหนัก ซะขนาดนี้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 01, 2011, 09:05:26 PM โดย himitsu » บันทึกการเข้า

Hentai_Man
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 11:53:51 PM »

ออกถี่เหลือเกินครับน้อง โมโมะ ขอบคุณครับที่รีวิวให้ชม 
✪NT✪

ไอ้อ้วน Tokyo Hot

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2011, 03:09:02 PM »

กระทู็นี้ผมให้ 100 +

ทีเด็ด!ไอ้อ้วนแห่ง Tokyo Hot/Yuta IMAI/ไอ้อ้วนเขื่อนแตกน้ำเยอะ ถังดับเพลิงอสุจิ
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=220457.0
e001
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2011, 06:24:31 PM »

เข้ามาหาข้อมูลคับ
DarkCakeZa

Akiho Yoshizawa

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2011, 06:30:12 PM »

ขอบคุนคับมาก
lazarus

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2011, 01:09:56 PM »

แอบมาส่อง 

What's done is done
AV Review
AV CHANNAL

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2011, 10:10:23 AM »

เรื่องนี้ น่าดูจิงๆคับ เรื่องที่3อะ

tommy_13

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2011, 10:02:39 PM »

ขอบคุณครับ
quipu
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 09:57:36 PM »

แฟนตัวยง สะสมไปเรื่อๆ แต่เรื่องแรกยังไม่มีนะ อยากได้มาก
himitsu
AV Columnist

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 11:52:48 PM »

ขอแทรกกระทู้ กลัวตกหน้าครับ
(VENUS) Explosion nanny, crazy being massaged [VENU-161]

วางจำหน่าย 2011/08/19                                         ความยาว 120 นาที

มาแล้ว ความจริงมีอีกเรื่องออก ไล่ๆกัน เป็นเรื่องที่โมะกะจัง ใส่วิกผมสั้น
ส่วนตัวไม่ชอบ เลยเลือกเรื่องนี้ มาแนะนำแทน

พล็อตไม่มีอะไรเลย โมะกะจัง รับบทเป็นแฟนพี่ชายพระเอก
อยู่กัน 2 ต่อ 2 อารมณ์เปลี่ยวทั้งคู่ ก็จัดกันไป

ฉากเด็ด คือ ฉากนู๋โมะกะ แอบน้องไปเกี่ยวเบ็ด ในตู้
โคตร ขาวเนียน น่าลงลิ้น ให้ดิ้น พล่านๆ ซะจริงๆเลย

จัดไป 7/10 หากเบื่อนู๋โมะกะจังแล้ว ควรผ่านนะครับ เรื่องระดับกลางๆ

update 2011/08/29
(Fitch) busty healing [JUFD-169]

วางจำหน่าย 2011/09/01                                         ความยาว 120 นาที

มาอีกครั้ง คร่าวนี้เป็นงาน จากค่ายย่อยในเครือ มาดอนน่า
นู๋โมโกะจัง มาในแนว cosplay อะ
ไม่ต้องบรรยายให้มากความ เปิดเรื่อง มาก็เป็นการช่วยตัวเองด้วยดุ้นเทียม
โดยนู๋โมโกะจังพูดจาเสียวๆสมมุติว่าเรากำลังได้เอาเธอ
ฉากนี้ จัดฉากให้เธอขาวนวลมากๆเลย ยิ่งเรื่องนี้ น่าจะถ่ายทำให้ออกเป็น 3 d ดัวย
เธอขาวเด้งออกมาเลยครับ
ฉากต่อมา เป็นช่างตัดผม มาช่วยเสียวด้วยปาก ไม่จอดรถก็เกินไปแล้ว
ตามมาด้วย สาวออฟฟิต ขี้เมา โดนจัดไปอย่างสาสม ด้วย 2 ดุ้นแบบเน้นๆเลย
 ต่อมา เป็น หมดนวด ที่ไม่ใช้มือ แต่ใช้โนตม ชักจนต้องรดคาอก
ฉาก 4 เป็นนางฟ้า ที่ไม่อยากกลับสวรรค์ เพราะโดน มนุษย์ชายเรา จัดหนักจนเห็นสวรรค์กันแล้ว
ฉากสุดท้าย ทิ้งทวน cosplay เต็มรูปแบบ และ อุปกรณ์ ปรนเปรอ สวาท
แบบเต็มที่ ด้วยเหมือนกัน

คนมันชอบอะ ดูอย่างไรก็ไม่เบื่อ หรือว่ามันไม่จริง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 19, 2011, 10:25:02 PM โดย himitsu » บันทึกการเข้า

หน้า: [1] 2 3 ... 7 พิมพ์