พฤษภาคม 03, 2024, 04:09:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 7 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Nayuka Mine ภรรยาสาวขี้อายกับชายโรคจิต (Credit ท่าน Jiraiya)  (อ่าน 28863 ครั้ง)
zino
AV Editor
ผู้ชำนาญการเอวี

« เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2010, 09:35:22 PM »

ก่อนอื่นผมต้องขอขอบคุณและให้ Credit ท่าน Jiraiya เป็นอันดับแรกนะครับสำหรับการแนะนำ และ Review
หนังเรื่องนี้มาก่อนตั้งแต่แรก ซึ่งเมื่อผมได้มีโอกาสรับชมก็ต้องขอบอกว่า " ยอดเยี่ยมมาก " จนต้องขออนุญาติ
นำมาวิเคราะห์ และ Review แบบละเอียดกันอีกครั้ง

Nayuka Mine ภรรยาสาวขี้อายกับชายโรคจิต เป็นหนังที่ผมขอตั้งชื่อสายหนังว่าเป็นแนว " Dominate " ซึ่งหมายความว่า
เป็นแนวบังคับโดยอำนาจ เช่น เจ้านายบังคับลูกน้อง, สามีบังคับภรรยา อะไรประมาณเนี่ยครับ ซึ่งก็จะให้ Feelings ต่างจาก
แนว " Blackmail " ที่เป็นการบังคับ ขมขู่ โดยอาศัยความลับ ยังไงลองชมกันดูดีกว่าครับ

เนื้อเรื่องเปิดฉากมาที่ ตลาดแห่งหนึ่งในเมืองๆหนึ่ง พร้อมเสียงแนะนำตัวเองของ Nayuka Mine ที่เล่าว่าเธอมีเรื่องราวความลับ
อยู่เรื่องหนึ่งที่เธอไม่สามารถที่จะบอกใครได้ จะมาเล่าให้ฟัง ซึ่งนั้นก็คือ เธอมีสามีเป็นผู้กำกับหนัง AV ก่อนฉากจะตัดมาที่

Nayuka ภรรยาสาวกำลังเดินเลือกซื้อของภายในตลาด เพื่อที่จะนำกลับไปทำอาหารให้สามีกิน

Mine เดินเลือกของ มองซ้ายขวาอยู่ซักพัก จนท้ายที่สุดก็มาหยุดอยู่ตรงหน้าร้านขายผัก ก่อนที่พนักงานของร้านจะเดินออกมาต้อนรับ " วันนี้ รับอะไรดีครับ " พนักงานร้านขายผักถาม,   Nayuka ตอบว่า " ขอผักกาดกับแครอทอย่างละซัก 2 หัวคะ " ก่อนที่จะพูดคุยเล่นกับพนักงานร้านขายผักอีกซักพัก ซึ่งดูเหมือนว่าคนทั้งคู่จะรู้จักกัน และ Mine น่าจะมาซื้อของที่นี่เป็นประจำ

เมื่อทราบถึงสิ่งที่ลูกค้าต้องการแล้ว  พนักงานร้านขายผักจึงเดินเข้าไปในร้าน หยิบผักใส่ถุงเพื่อที่จะนำออกมาให้
ในขณะที่ Nayuka กำลังยืนก้มตัวลง เลือกส้มอยู่ที่หน้าร้าน

แต่แล้วในจังหวะที่พนักงานร้านขายผักกำลังหิ้วถุงผัก เดินตรงเข้ามาให้และกำลังจะส่งเสียงเรียกบอกว่าได้แล้ว
เขากลับอึ้ง นิ่งเงียบไปเหลือแต่เพียงเสียงคำพูดว่า " ได ด ... "

ด้วยสายตาที่เผอิญเหลือบไปเห็น ขาขาวคู่เรียวงาม กับเนินอกอันขาวนวล ที่แม้จะถูกปกปิดไว้ด้วยเสื้อผ้าก็ตาม
แต่ด้วยการได้เห็นความนวลเนียนของ Nayuka ในระยะใกล้ชิด สิ่งนี้ก็ทำให้พนักงานร้านขายผักถึงกับนิ่งเงียบและหยุดยืนมองทีเดียว

จนสักพัก เมื่อได้สติกลับคืนมา พนักงานร้านขายผักจึงร้องเรียกและส่งของให้กับ Nayuka
ก่อนที่เธอจะรับของแล้วเดินจากไป ขณะที่พนักงานร้านขายผักมองตามไล่หลังด้วยความหมั่นเขี้ยว

ภาพตัดมาที่หัวค่ำ ณ Apartment แห่งหนึ่ง ซึ่งเป็นที่พักอาศัยของ Nayuka และสามี

ภาพค่อยๆเลื่อนตัดผ่านเข้ามาภายในห้อง และเลื่อนมาเรื่อยๆจนเผยให้เห็นภาพของ Nayuka ภรรยาสาวกำลังนอนอยู่บนเเตียง
ในสภาพอ้าขาออกกว้าง เต้านมถูกกัดและบีบ ในขณะที่บนตัวอันนุ่มนิ่มของเธอนั้นถูกกดทับอยู่ด้วยตัวของสามีเธอ ริวอิจิ

และทั้งๆที่ Nayuka ยอมนอนเฉยๆให้มันทำทุกอย่าง ทั้งกัด และดูด แล้วก็ตาม แต่ดูเหมือนว่า ด้วยความเป็นผู้กำกับหนัง AV ที่
ผ่านตากับเรื่องอย่างว่ามาเยอะ ริวอิจิ ดูจะไม่ค่อยพอใจและมีความสุขกับภรรยาสาวขี้อายของตนเท่าไหร่นัก จนถึงกับขนาด
หยุดทำแล้วเมินหน้าหนีเธอด้วยความเซ็ง และแม้ Nayuka จะถามไถ่แต่ ริวอิจิ ก็บอกแต่ " ช่างเถอะ " จนทำให้ เธอรู้สึกไม่สบายใจ

ภาพตัดมาที่พระจันทร์เต็มดวง ในเวลาเกือบเที่ยงคืนของคืนเดียวกันนั้น

ภายในห้องของคู่สามี ริวอิจิ และภรรยาสาวขี้อาย Nayuka (โดยขณะนี้ เค้าทั้งคู่ใส่เสื้อผ้าแต่งตัวกันเรียบร้อยแล้ว)
ด้วยความรู้สึกไม่สบายใจของ Nayuka จากเมื่อตอนหัวค่ำที่ไม่สามารถให้ความสุขกับริวอิจิได้  จนผู้เป็นสามีเมินหน้าหนีและไม่ยอมพูดด้วย
ด้วยความกังวลนี้เองที่เป็นจุดเริ่มต้นของเรื่องราวทั้งหมด เมื่อความเกรงใจ ขี้กลัว และขี้อายของเธอทำให้เธอต้องพบกับเรื่องราวต่างๆนาๆ

ฉากที่ 1 (ต่อ + Comment เดิมของท่าน Jiraiya)
Nayuka ยืนอยู่ตรงริมหน้าต่างที่ผ้ามานปิดอยู่ ในขณะที่ ริวอิจิ เดินเข้ามาทางข้างหลังพร้อมทั้งกระซิบอะไรบางอย่างข้างหู
จนถึงกับทำให้ Nayuka เหล่มองด้วยความสงสัย

" เปิดผ้าม่านออกสิ " คือสิ่งที่ริวอิจิผู้เป็นสามีบอกกับ Nayuka ภรรยาสาวขี้อาย ผู้ซึ่งค่อยๆปฏิบัติตามแม้จะสงสัย

และด้วยความนึกสนุกอย่างไรไม่ทราบ เจ้าผัววิปริต ผู้มุ่นกับงานหนัง AV จนขึ้นสมอง ขอร้องกึ่งบังคับ ให้ Nayuka
เปลื้องเสื้อผ้าของเธอเองออก ตรงริมหน้าต่างที่เปิดโล่ง ก่อนที่มันจะเดินไปนั่งดูอยู่ข้างๆ

ท่ามกลางความกลัวและอาย ปนความรู้สึกเกรงใจ Nayuka ก้มหน้าลงด้วยความอึดอัด ซึ่งแฝงไปด้วยความกังวลว่า
ผู้เป็นสามีจะไม่พอใจหากไม่ปฏิบัติตาม

ตัวเธอเอง ทั้งกลัวทั้งอาย เนื้อตัวเต้นระริก แต่ด้วยความกลัวที่มีมากกว่า
ในที่สุด Nayuka จึงค่อยๆปลดเสื้อคลุมและเสื้อยืดที่ห่อหุ้มตัวอยู่ออก

ก่อนที่จะค่อยๆเอามือจับไปซิบกระโปงเพื่อเตรียมจะรูดลงและดึงออก

แต่แล้วในช่วงเวลานั้นเอง ทั้งๆที่เป็นเวลาเกือบจะเที่ยงคืนแล้ว แต่เจ้ากรรมดันมีคนเดินไปเดินมาจาก
ตึกฝั่งตรงข้ามที่อยู่ไม่ไกลออกไปนัก

ด้วยความตกใจ Nayuka รีบก้มตัวลง หลบหลังกำแพงหน้าต่างด้วยความกลัวและอาย

และเมื่อเห็นเหตุการณ์ดังนั้น แทนที่ริวอิจิจะหยุดเรื่องราวต่างๆเอาไว้ก่อนก็หาไม่ เจ้าผัวโรคจิตกลับเดินตรงเข้าไปทาง
ด้านหลังของ Nayuka และดันตัวเธอขึ้นมาให้ยืนเหนือหน้าต่าง เพื่อต้องการให้คนมองเห็นเข้ามาจากทางด้านนอก
ก่อนที่จะใช้มือทั้ง 2 ข้างของมันดึงแขนของ Nayuka ที่พยายามปกปิดเนินหน้าอกภายใต้ชั้นในลงมานาบไว้กับลำตัว 

และขู่บังคับให้เธอถอดกระโปงออกต่อ ทั้งๆที่กำลังมีคนเดินผ่านไปมายังตึกฝั่งตรงข้าม 

ณ เวลาเที่ยงคืนของคืนที่ฟ้าโปร่งใส แสงจันทร์ส่องสว่างทะลุหน้าต่างเข้ามาภายในห้อง 
บัดนี้ Nayuka Mine ภรรยาสาวขี้อาย เหลือเพียงชุดชั้นในบางเบาแนบกายอยู่ริมหน้าต่าง
ในขณะที่ ณ ตึกฝั่งตรงข้าม เริ่มจะมี 2 หนุ่มที่เดินผ่านไปมาสังเกตุเห็นและหยุดยืนมอง

ด้วยแสงจันทร์สว่างที่สาดส่องลงมาจนบุคคลภายนอก สามารถมองเห็นเข้ามาภายในห้องได้อย่างชัดเจน
Nayuka ทั้งกลัวและอาย ตัวสั่นระริก แต่ก็ไม่อาจขัดใจสามีวิปริตของตนได้
เธอจึงค่อยๆถอดชั้นในที่ห่อหุ้มเต้านมทั้ง 2 ข้างของเธอออกด้วยใจเต้นระรั่ว

ด้วยสายตาของชายหนุ่มฝั่งตรงข้ามทั้ง 2 ที่กำลังจ้องมองมาที่เต้านมอันเปลือยเปล่าของเธออยู่
ทันทีที่สายตาเธอสบกับชายหนุ่มทั้ง 2 เธอ ด้วยความเอียงอาย Nayuka จึงดึงมือขึ้นมาปกปิด
เต้าปทุมถันทั้ง 2 ก่อนที่จะหันไปสบสายตากับสามีของเธอและขอร้องให้ ให้เธอหยุด   

แต่เมื่อกามอารมณ์ของสามีผู้กำกับ AV ประทุขึ้นแล้ว ไหนเลยเขาจะยอมดับมันลงง่ายๆ
ริวอิจิ ยังคงบังคับให้ Nayuka เอามือลง และหันหน้าไปที่หน้าต่าง ก่อนที่จะสั่งให้เธอถอดกางเกงชั้นในออก

ท่ามกลางการจ้องมองดูของชายหนุ่มจากตึกฝั้งตรงข้ามทั้ง 2
Nayuka เอามือทั้ง 2 ข้างปิดตามเนื้อตัวอย่างเอียงอาย และหันใบหน้าเอียงหนี

แต่แล้ว ริวอิจิ เจ้าสามีโรคจิตของเธอก็ทำให้ Nayuka ต้องช๊อกขึ้นไปอีก

เมื่อมันสั่งให้เธอแสดงบทพิศวาส ช่วยตัวเองให้ไอ้หนุ่มทั้ง 2 ดูจากริมหน้าต่าง
เจ้าผู้กำกับ AV มันสั่งเป็นฉากๆเลยครับ ทั้งบี้นม และเอานิ้วร่อนตามร่อง จน 2 หนุ่มสบายไปตามๆกัน

เดี่ยวมาต่อฉาก 2 ละกันครับ
Nayuka แสดงได้ดีมากครับ
หน้าตาอาจจะให้ราวๆ 8.5 - 9
แต่รูปร่างเอาไป 9.5 เลยครับ ข้างบนใหญ่ ข้างล่างอูมดีเหลือเกินครับ
ยิ่งการแสดงเอาไป 10 เลยครับ

คำเตือน : ดูสนุกๆ อย่าคิดมากนะครับ
zino
AV Editor

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2010, 09:44:35 AM »

ต่อจากฉาก 1
หลังจากที่ Nayuka ถูก ริวอิจิ สามีโรคจิตบังคับให้ถอดเสื้อผ้า และโชว์การช่วยตัวเองที่ริมหน้าต่าง
ให้ 2 หนุ่มตึกฝั่งตรงข้ามดู จนสำเร็จความใคร่สบายใจเจ้าสามีผู้กำกับ AV ไปเปราะหนึ่ง

ภาพตัดมาที่เช้าวันใหม่ ณ Apartment ที่พักของคนทั้งคู่

ภาพตัดมาที่เสียงของ Nayuka บรรยายถึงเหตุการณ์ว่า
เช้าวันนี้ ริวอิจิ ได้โทรสั่ง Pizza มากินที่บ้าน (ซึ่งในตอนแรกเธอไม่รู้)

" ติ่งต่อง " เสียงอ๊อดดังขึ้นที่หน้าห้อง ท่ามกลางอาการสะดุ้งตกใจของ Nayuka

" เธอออกไปดูสิว่าใครมา " ริวอิจิสั่ง ท่ามกลางอาการอึดอัดใจของ Nayuka อย่างไม่ทราบสาเหตุ

แต่แล้วเมื่อ Nayuka ลุกขึ้นมาจาก Sofa แล้วหันหน้าไปหา ริวอิจิ อีกครั้งก่อนที่จะถามว่า
จะให้ออกไปดูในชุดนี้จริงๆหรือ เรื่องราวทั้งหมด และสาเหตุแห่งความอึดอัดใจจึงกระจ่าง
เมื่อภายใต้ชุดคลุมที่เธอกำลังสวมใส่อยู่นั้น ปกปิดแต่เพียงส่วนด้านหน้าของร่างกายเธอเท่านั้น

" เดินไปดูเถอะน่า " " แค่แง้มหน้า ไม่เห็นหรอกน่า " คือสิ่งที่ ริวอิจิ บอก
ก่อนที่จะสั่งให้ Nayuka เดินออกไปที่หน้าประตูห้อง
ซึ่งแม้จะกล้ำกลืน แต่ด้วยความกลัวสามี Nayuka จึงค่อยๆเดินไปด้วยสีหน้าไม่สบายใจ

ก่อนที่จะหยุดอยู่ที่หน้าประตูห้องและกล่าวว่า " คะ มาแล้วคะ สวัสดีคะ "
คนส่ง Pizza   " Pizza ที่สั่ง มาส่งแล้วครับ "

" คะ คะ รอสักครู่นะคะ " Nayuka กล่าว ก่อนที่จะหันมาบอก ริวอิจิ ว่า Pizza มาส่ง

" เธอก็รับซะสิ " " แค่เปิดประตูแง้มนิดเดียว " ริวอิจิ กล่าว
ก่อนที่เขาจะเดินหลบออกไปที่ด้านข้างของห้องรับแขกถัดจากประตูทางเข้าห้อง

Nayuka ผู้ไม่มีทางเลือก เปิดประตูแง้มออกไป ก่อนที่จะแกล้งทำสีหน้าเป็นปกติ
และรีบเอามือรับเอา Pizza เข้ามาถือไว้

เรื่องน่าจะจบไปได้ด้วยดี แต่เจ้ากรรม เธอดันไม่ได้หยิบเงินค่า Pizza ออกไปด้วย
" เออ เดี่ยวช่วยรออยู่ข้างหน้าสักครู่นะคะ " Nayuka กล่าว ก่อนที่จะรีบวิ่งเข้าห้องไป
ฝั่งเจ้าคนส่ง Pizza แทนที่จะรออยู่ข้างนอก มันกลับเดินเข้าไปรอข้างหน้าหลังบานประตูภายในห้อง

ฝั่งเจ้าผัววิปริต เมื่อเห็นเมียตนรีบวิ่งหน้าตาตื่นมา เพื่อหยิบเงินค่า Pizza มันก็รีบช่วย ...
ด้วยการรับกล่อง Pizza มาวางบนชั้นวาง ก่อนที่มันจะจับ Nayuka ถลกเสื้อผ้าออก 

ริวอิจิ กำชับคำพูดบางอย่าง* ส่งเงินให้  พร้อมทั้งผลัก Nayuka ออกไป ให้ไปจ่ายเงินในสภาพเปลือยเปล่า

ท่ามกลางความตกใจของคนส่ง Pizza ที่เป็นบุญตาได้เห็นเรือนร่างอันเย้ายวนในสภาพ
เปลือยเปล่าของ Nayuka แม้จะตกใจแต่เจ้าคนส่ง Pizza ก็รีบรับเงินไว้

และแทนที่จะรับเงินแล้วรีบๆไป เจ้าคนส่ง Pizza กลับยืนเก้ๆกังๆ อยู่หน้าห้องรับแขก
ด้วยความที่ทำอะไรไม่ถูก แต่สายตาก็แอบเหล่มองไปที่เต้านมที่ทั้งใหญ่และเต่งตึงของ Nayuka

ขณะที่ Nayuka ที่อายจนตัวสั่น ได้แต่ก้มหน้าหลบลง
ส่วนสามีก็กันท่าอยู่ข้างหลังไม่ให้เธอเดินกลับเข้ามา

เรือนร่างที่เปลือยเปล่าของนายูกะ กับเต้านมCupH ที่เปิดเผยอยู่อย่างอล่างฉ่าง
และด้วยความที่เธอถูก กำชับ* ก่อนที่จะผลักออกมาว่า ให้ไปให้คนส่ง Pizza จับนม
และลวนลาม แล้วอย่าขัดขืน โดยริวอิจิจะเฝ้าดูอยู่ข้างหลัง ดังนั้น ภาพที่ปรากฏจึงอยู่ตรงหน้า
สามีวิปริตรายนี้ในขณะนี้ จึงเป็นภาพของ เต้านมของ Nayuka ที่ถูกบีบเค้นจนปลิ้นออกมา
ตามร่องมือของคนส่ง Pizza ด้วยใบหน้าที่อึดอัดใจอย่างปฏิเสธไม่ได้

ขณะที่เจ้าคนส่ง Pizza เห็นอากับกิริยาของ Nayuka ที่ไม่แสดงอาการขัดขืนออกมา
ก็ได้ใจ จึงล้วงลงไปที่น้องสาวของเธอ ท่ามกลางใจที่เต้นระทึกของ Nayuka
ขณะที่มือของเธอเองก็พยายามกันมือของเจ้าคนส่ง Pizza ไว้

แม้ในตอนแรก เธอจะไม่ยินดีและเอามือของเธอจับมือของเจ้าคนส่ง Pizza ขวางเอาไว้
แต่แล้วเมื่อเธอถูกเล่าโล้มนานเข้า บวกกับอุปนิสัยขี้อายที่ไม่เคยทำอะไรอย่างนี้มาก่อน
ไฟพิศวาสของภรรยาสาวขี้อายที่เหมือนถูกเก็บกดเอาไว้จึงระเบิดออก จากการเอามือขวาง
กลายเป็นการจับเอามือของเจ้าคนส่ง Pizza ถูไปตามร่องหีของตัวเอง

มือที่เคยขัดขวางกลายเป็นมือที่แบออก ใบหน้าที่เคยอึดอัดกลายเป็นใบหน้ายิ้มอย่างมีความสุข
ทันทีที่นิ้วแต่ละนิ้วของมันถูไปตามร่องหีของเธอ

ถึงตอนนี้ Nayuka เริ่มที่จะครางออกมาเบาๆ ในขณะที่ ริวอิจิเฝ้าแอบยืนดูอยู่ทางด้านหลัง

และแล้วเมื่ออารมณ์ที่เหมือนถูกเก็บกดแฝงเอาไว้ของสาวขี้อายระเบิดออกจนถึงขีดสุด
มันจึงเป็นความเร้าร้อนอย่างเหนือที่จะพรรนณาของ Nayuka
เธอทั้งเลียควย และดูดไข่ให้กับเจ้าคนส่ง Pizza อย่างหื่นกระหาย

ก่อนที่เธอจะยืนก้มโค้งเอามือดันข้างฝา ให้เจ้าคนส่ง Pizza
แหกร่องหีดู จนบานออกเห็นเข้าไปถึงข้างใน

และปิดท้ายด้วยการสอดใส่อวัยวะเพศกันของคนทั้งคู่
ซึ่ง Nayuka ทั้งขึ้นนั่งคร่อมเอง และโก้งตูดหันมาทางสามีที่แอบมองดูอยู่ทางด้านหลัง

แอ่นเนินโหนกกระแทกกับดุ้นควยของคนส่ง Pizza อย่างเมามัน
ในขณะที่เจ้าสามีวิปริต นั่งชักว่าวอยู่ด้านหลัง

จนในที่สุด เจ้าคนส่ง Pizza ก็ถึงจุดหมาย ก่อนที่จะหลั่งน้ำอสุจิลงบนหัวนมของ Nayuka
และจากไป

โดยหลังจากที่คนส่ง Pizza จากไป เจ้าริวอิจิกลับเดินออกมาด้วยความโมโห
และหาว่า Nayuka ร่าน ก่อนที่จะลุกเดินหนีออกไปด้วยความโกรธ (ก็เมิงสั่งเองไม่ใช่เหรอ)

zino
AV Editor

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2010, 11:57:30 AM »

ต่อจากฉาก 2
อารมณ์พิศวาสของภรรยาสาวขี้อาย Nayuka เริ่มประทุขึ้น หลังจากที่สามีผู้กำกับ AV ริวอิจิ
บังคับเธอให้กระทำการต่างๆนาๆตามที่มันต้องการ แต่ก็กลับโกรธเมื่อเห็นภรรยาตนร่าน
สิ่งนี้ยิ่งทำให้ Nayuka ไม่สบายใจหนักขึ้นไปอีก โดยหารู้ไม่ว่านั้นเป็นแผนของสามีตน
ที่ต้องการให้ Nayuka ไม่กล้าที่จะปฏิเสธกับเหตุการ์ที่กำลังจะเกิดขึ้นต่อไป

ณ เย็นหัวค่ำ วันเดียวกันนั้น ที่โต๊ะอาหารเล็กๆในห้องรับแขก
ขณะนี้ Nayuka กำลังจัดโต๊ะอาหารเย็นอยู่
ขณะที่ริวอิจิ ออกไปทำงานด้วยความโกรธตั้งแต่ตอนเช้าแล้ว

Nayuka นั่งลงบน Sofa ด้วยสีหน้าที่ไม่ค่อยจะสบายใจนัก ก่อนที่จะถอนหายใจเบาๆ

และทันใดนั้นเอง เธอก็ได้ยินเสียงกดกริ่งดังขึ้นที่หน้าห้อง
Nayuka รีบวิ่งออกไปดู ด้วยคิดว่าคงจะสามีเนื่องจาก เป็นเวลาที่เขามักกลับมาถึงบ้านแล้ว
ซึ่งก็เป็นเช่นนั้นจริงๆ เพียงแต่ว่า วันนี้ ริวอิจิ พาเพื่อนที่ทำงานมาด้วยอีก 2 คน

ริวอิจิ และเหล่าเพื่อนที่กำลังอยู่ในสภาพเมามาย เดินเข้ามาในห้องรับแขก
ก่อนที่จะไปนั่งที่ Sofa " ไปเอาเหล้ามาอีกสิ เร็วๆ " ริวอิจิสั่ง

Nayuka แม้จะไม่อยากให้สามีดื่มอีก แต่ก็รู้นิสัยของเขาดีว่าคงจะห้ามไม่ได้
เธอจึงค่อยๆเดินเข้าไปหยิบเหล้าเดินออกมาเสริฟให้ แต่แล้วแทนที่เรื่องจะจบแต่เพียงเท่านั้น
ริวอิจิ กลับดึง Nayuka ลงมานั่งในวงด้วย พร้อมทั้งผลักเธอให้ไปนั่งใกล้ๆฝั่งเพื่อนตน

" รินสิ เทเลย เทเลย " ริวอิจิ กล่าว
ขณะที่ Nayuka ต้องรักษามารยาทไว้ เธอจึงยิ้มๆ และรินเหล้าให้ ริวอิจิ และเพื่อนๆของเขา

ขณะที่เพื่อนๆที่กำลังเมาอยู่ของ ริวอิจิ ก็เริ่มพูดจาแถะโล้ม Nayuka เช่น
ถามว่า ใส่กางกางในสีอะไร หน้าอกเธอ Size อะไร ท่าจะนิ่มนะ ขอลองจับดูหน่อยได้ไหม ฮะฮะ
พร้อมทั้งจ้องมองไปที่สัดส่วนต่างๆของเธอ

ในขณะที่ Nayuka นิ่งเงียบ และแสดงอาการเขินอายเล็กน้อย
พร้อมทั้งเอามือลงมากุมที่หน้าอกเอาไว้

" น่า ขอดูหน่อยน่า " เจ้าพวกเพื่อนเวรยังไม่เลิก
ในขณะที่ Nayuka หันไปมองดูปฏิกริยาของ ริวอิจิ เหมือนจะขอร้องให้ช่วย

แต่เจ้าสามีโรคจิตกลับบอกว่า " ก็ให้เค้าจับหน่อยสิ จะเป็นไร "
" อาห้า สามีเธออนุญาติแล้วนะ " เจ้าพวกเพื่อนเวรกล่าว

ขอย่อละกันนะครับ เริ่มขี้เกียจ
เมื่อเป็นเช่นนั้นมีหรือที่เจ้าเพื่อนทั้ง 2 ของ ริวอิจิจะอยู่เฉย มันก็เริ่มบรรเลงลูบไล้
ไปตามตัวขอ Nayuka ขณะที่เจ้าผัวตัวดีก็ จัดแจงและเป็นใจให้เพื่อนลวนลาม
และขืนใจนายูกะ ต่อหน้าต่อตาตัวเขาเอง

ในหนังจะมีเนื้อหาคำพูดที่ค่อนข้างหยาบและรุนแรงอยู่บางนะครับ อย่างเช่น
ตอนที่ ริวอิจิ บังคับให้ Nayuka พูดว่า " เสียว ช่วย .... ฉันที "

หรืออย่างตอนที่ ริวอิจิ บังคับให้ Nayuka พูดกับเพื่อนของเขาว่า " ... แรงๆ กระแทกแรงๆ "

และก็ย้ำอีกว่าพูดอีกสิ พูดอีกสิ เร็วๆ ฝั่งเจ้าเพื่อนก็กระแทกไม่หยุดเลยครับทีนี้

เป็นหนังที่จิตเหมือนกันนะครับเนี่ย ดูไปดูมา เอาขำๆแล้วกันนะครับ

ฉาก 4
ลองไปหาดูกันต่อเอาเองละกันนะครับ แต่น่าจะเด็ดสุดของเรื่องครับ
ขึ้นต้นก็เป็นเสียงของ Nayuka บรรยายเล่าเรื่องประมาณว่า ในคราวนี้
ริวอิจิ เล่นลง Message ทาง Internet กับคนในเครือข่ายเว๊บเขา ซึ่งเขาไม่เคยเห็นหน้าค่าตามาก่อน
โดยเขาได้นัดกับชายหนุ่ม 3 คน และบังคับให้ Nayuka ไปพบพวกเขาที่สวนสาธารณะ โดยริวอิจิได้
บอกกับพวกชาย 3 คนนั้นใน Message ว่าจะพา Nayuka เข้าไปให้ทำปู้ยี่ปู้ยำทางเพศ ในห้องน้ำที่นั่น
ขณะที่ตัวมันเองก็แอบดูจากทางช่องระบายอากาศ (Nayuka เล่นได้ดี มีจริตจก้านมากครับ)

ฉาก 5
หลังจากนั้นเนื้อเรื่องก็เป็นแนวเดินสายไปยังสถานที่ต่างๆ ของ Nayuka กับ ริวอิจิ ครับ

Behind the Scene
ตอนท้ายเรื่อง มีบทสัมภาษณ์นักแสดงด้วยครับ นานพอควร

จบ จบ จบ ครับ
เนื้อเรื่องถือว่าทำได้ดีมาเลยครับเอาไป 9.75 เลยครับ คือ ไม่ต้องแปลก็ดูเข้าใจ
แต่หัก .25 ตรงบางฉาก บางตอนรายระเอียดยังดูไม่เนียนมาก

คำนิยมท่าน Jiraiya
ผู้หญิงแสนดี...กับบทที่รองรับการปลดเปลื้องความใคร่ทางเพศ ยังคงตรึงใจคอ AV ตราบนานเท่านาน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 13, 2010, 12:11:37 PM โดย zino » บันทึกการเข้า
e001
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2010, 12:23:49 PM »

ขอบคุนคับ
benzzaa
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2010, 01:47:55 PM »

แนวนี้ชอบมั๊กมาก

I LOVE AV
mikeyman007

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2010, 10:04:12 AM »

ขอบคุณมากครับ ดีมากๆเลย Grin Grin Grin
Mari1
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2010, 04:25:16 PM »

ชอบมากครับ ขอบคุณครับ  :Smiley
khunbeer
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2010, 05:52:54 PM »

ขอบคุณครับ
Harajuku
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2010, 08:26:51 PM »

อ่านแล้ว อยากดูจัง
n2727
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 12:46:47 PM »

หาดูได้ที่ใดครับคุณzino
หน้า: [1] 2 3 ... 7 พิมพ์