พฤษภาคม 22, 2024, 10:17:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเล่น Camfrog บางคร้าบบบบ ??  (อ่าน 15752 ครั้ง)
>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2012, 12:49:42 AM »

ห้อง เลดี้เอ็กซ์   เด็ดๆ ก็หลายคนน่ะคับ Grin

ปกติเล่นห้องไหนกันบางคับ

kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2012, 03:49:03 AM »

ืุทุกห้องครับ ห้องไหนมีโชว์ห้องนั้นเลยครับ อิอิ
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2012, 04:37:33 AM »

ฝากนิดนึงครับท่าน Crusader นอกเรื่องนิส ถ้าได้ข่าวคราวหรือได้ปก น้อง Ai haneda เล่น DC แล้ว รีบอัพมาให้ชมกันด้วยนะครับ  Smiley
loveloveja
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2012, 09:06:13 AM »

น้องนิวทรงโต เขาจัดแค่นั้นหละครับพี่ แต่ตัวจริงกับในรูปหน้าไม่ค่อยเหมือนกันหรอก เขาใช้มุมกล้องช่วย
น้องเขาค่อนข้างระวังตัว นานๆเปิดมาแว๊บๆที
หลังๆแทบไม่เปิดกล้องเลย เปิดแต่รูป เห็นหน้าไม่เห็นนม เห็นนมไม่เห็นหน้า นั่งกระดุก กระดิกทั้งวัน
แต่ก็ยังมีแคปหลุดมาเหมือนกัน
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2012, 01:31:03 PM »

จัดนมเต็มๆก็มีนะ แต่ไม่นานหรอกแปบเดียว  เคยเห็นนอนแล้วเปิดนมให้ดูด้วยขอบอกว่าขาวและใหญ่มากก เสียดายผมลบไปละเพราะเจอนมที่สวยกว่า อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 16, 2012, 01:40:24 PM โดย kiboom7 » บันทึกการเข้า

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2012, 04:20:46 AM »

ฝากนิดนึงครับท่าน Crusader นอกเรื่องนิส ถ้าได้ข่าวคราวหรือได้ปก น้อง Ai haneda เล่น DC แล้ว รีบอัพมาให้ชมกันด้วยนะครับ  Smiley

ตามนั้นคับ ถ้ามีอะไรคืบหน้าจะแจ้งให้ทราบในบอร์ด

น้องนิวทรงโต เขาจัดแค่นั้นหละครับพี่ แต่ตัวจริงกับในรูปหน้าไม่ค่อยเหมือนกันหรอก เขาใช้มุมกล้องช่วย
น้องเขาค่อนข้างระวังตัว นานๆเปิดมาแว๊บๆที
หลังๆแทบไม่เปิดกล้องเลย เปิดแต่รูป เห็นหน้าไม่เห็นนม เห็นนมไม่เห็นหน้า นั่งกระดุก กระดิกทั้งวัน

5555+ นั่งกระดุก กระดิกทั้งวัน  >>>>ผมก็เหงอย่างงี้เหมือนกัน ไม่เคยเหงจัดเ็ต็มๆซะที

....................................................................................

เมื่อวานนี้ลงทุน ควักเงิน 150 เพื่อเข้า วีไอพี เพราะ เหงนางฟ้าคนนี้แล้วทนไม่ไหวจิงๆน่ะ  ไอดีโนเวิก

เลยได้รับสมนาคุณมาอย่างงาม เทอจัดเต็มทุกดอก ไม่รู้ว่าท่านใด เคยได้รับชมกันแล้วบาง ถ้ายังผมแนะนำเลยน่ะ

ห้องเลดี้ นี่เค้าเปงห้องใหญ่ เด้วนี้จัดวี ทุกวันเลย ไม่เหมือนห้องอื่นนานมาที

Jackdaniel
AV Donator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2012, 04:29:37 PM »

ตามนั้นคับ ถ้ามีอะไรคืบหน้าจะแจ้งให้ทราบในบอร์ด

5555+ นั่งกระดุก กระดิกทั้งวัน  >>>>ผมก็เหงอย่างงี้เหมือนกัน ไม่เคยเหงจัดเ็ต็มๆซะที

....................................................................................

เมื่อวานนี้ลงทุน ควักเงิน 150 เพื่อเข้า วีไอพี เพราะ เหงนางฟ้าคนนี้แล้วทนไม่ไหวจิงๆน่ะ  ไอดีโนเวิก

เลยได้รับสมนาคุณมาอย่างงาม เทอจัดเต็มทุกดอก ไม่รู้ว่าท่านใด เคยได้รับชมกันแล้วบาง ถ้ายังผมแนะนำเลยน่ะ

ห้องเลดี้ นี่เค้าเปงห้องใหญ่ เด้วนี้จัดวี ทุกวันเลย ไม่เหมือนห้องอื่นนานมาที

สวัสดีครับ ผมอยากดูน้อง Nowork มากๆเลยครับ อย่างไรรบกวนส่งให้ผมทางพีเอ็มได้ไหมครับ

ส่วนตัวมีแต่คลิปที่น้องเขาช่วยตัวเองไม่รู้อันเดียวกันรึเปล่า

« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2012, 04:54:24 PM »

ผมเข้าไปดูแต่ ไม่ได้แคป อ่า  Huh?

แต่ก็คงเหมือนกับคลิปที่คุณมีแหละคับ

pasta
AV Highness Merit

« ตอบ #28 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2012, 05:41:08 PM »

น้องนิวจัดเต็มมาแล้วครับ ผมจำได้ตอนที่น้องเค้าเล่นแรกๆสมัยเป็นนางฟ้าฝึกหัด ประมาณว่าโดนยุเลย
จัดเต็มตามคำขอ แต่ตอนนี้น้องเค้าคงรู้แล้วล่ะครับว่ามีการแคปภาพไปลงในเว็บอื่นด้วย เลยได้แต่นั่งกระดุก
กระดิกทำผมปิดหน้าไปวันๆครับ แต่ผมเข้าไปที่ไรก้อชอบไปส่องน้องเค้านะครับ กะว่าจะทำป้ายไฟไปให้
น้องเค้าด้วยครับ
seachang
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #29 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2012, 07:24:12 PM »

ตอนนี้จะโชว์กันสุดๆๆ ก้อหลังเที่ยงคืนโซนจีน มีนางฟ้าเด็ดๆๆทุกห้อง   และได้โอกาสดูบอลยุโรไปด้วย อิอิ
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์