พฤษภาคม 15, 2024, 07:21:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 9 ... 17 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ได้เวลาเปิดระดมทุนรวบรวมผลงานนักแสดง AV ที่คุณชื่นชอบ  (อ่าน 55790 ครั้ง)
avmaniac
AV DecadonoR++ (VIP)
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #60 เมื่อ: เมษายน 12, 2017, 12:51:23 PM »

ร่วมด้วยช่วยหาร

Airi Suzumura

คนนึงก่อนครับ

คนอื่นค่อยตามมาทีหลังครับ

จะให้แจ้งหมายเลข True Money เมื่อไรแจ้งมาทาง Box แล้วกันนะครับ
น่าจะหลังสงกรานต์ครับ
จะออก ตจว.ครับ
adslgt
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #61 เมื่อ: เมษายน 12, 2017, 09:59:59 PM »

ผมสนใจ 2 คนครับ
Tsubasa amami
viisualz
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #62 เมื่อ: เมษายน 12, 2017, 10:55:56 PM »

สนใจ 3 คนนี้ครับ  Grin
Iori Kogawa
Kaede Matsushima
Neverplay
ปลิงควาย

« ตอบ #63 เมื่อ: เมษายน 13, 2017, 12:38:21 AM »

Asami ogawa only
mixxzaaa
สัตว์เซลล์เดียว

« ตอบ #64 เมื่อ: เมษายน 13, 2017, 12:40:53 AM »

ผมสนใจ
miyu akimoto ไม่แน่ใจว่าพอจะหาได้มั้ยครับ
Tsubasa amami
airi
Sora aoi
joe2001

« ตอบ #65 เมื่อ: เมษายน 13, 2017, 01:15:51 AM »

ผมสมัคร  Rio (Tina Yuzuki) ด้วยครับ
tingtong191
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #66 เมื่อ: เมษายน 13, 2017, 06:42:46 AM »

ตอบข้อความหน้า 6

ร่วมด้วยครับ
- Tsubasa Amami
- Miku Ohashi
- Rola Misaki
- Kaede Matsushima

บันทึกข้อมูลแล้วครับ หากคนครบขั้นต่ำแล้วจะติดต่อไปหลังไมค์

ผมขอ
กับ Riko Tachibana
นะครับ

บันทึกข้อมูลแล้วครับ หากคนครบขั้นต่ำแล้วจะติดต่อไปหลังไมค์

ผมขอ Kaede Matsushima กับ Yuna Shina ครับ

ขอให้รวมพวกถ่าย Gravure หรือ  Nude หนังภาพยนตร์ เช่น นินจา Kaede ให้หมดด้วยนะครับ ผมให้เพิ่มพิเศษเลยครับ

ขอบคุณครับ จริงๆ ผมก็มีเกือบหมดแล้วนะครับ แต่อยากช่วยครับ

รายละเอียดจะแจ้งอีกครั้งเมื่อคนลงชื่อจองจนครบ ตอนนี้ผมยังไม่ได้เช็คว่ามีไฟล์พวกนินจาของ Kaede หรืองาน Gravure ต่างๆ ครับ

อยากให้เพิ่มของ Honoka ด้วยครับ (ถ้ามี ขอเข้าร่วมด้วยครับ)

ไม่มีครับ

ด้วยคนครับ
Minori Hatsune
Tsubasa Amami
Aino Kishi

ครับผม

ขอเพิ่ม Yuna Shiina  nami aino ครับ

และขอระดมทุนในรายชื่อนี้ครับ
Tsubasa Amami  Airi Suzumura Kirara Asuka Saori Hara ครับผม

ที่จริงผมยังอยากหาคนช่วยหาของ  Rina Sawaguchi  หายากสุดๆ
แต่คงไม่เข้าเกณฑ์ เพราะเก่าเกิน ยุค90

เก่าเกินไป ไม่มีจริงๆ ครับ

Miku Ohashi
Sora Aoi
แค่นี้ก่อนละกันครับ

เพิ่ม Saki Tsuji ครับ อันนี้พร้อมจ่ายคนเดียวถ้าหาได้ ขอบคุณคับ

บันทึกข้อมูลแล้วครับ หากคนครบแล้วจะติดต่อไปทางหลังไมค์
Saki Tsujii สามารถหาไฟล์ให้ได้ เฉพาะเรื่องที่เล่นคนเดียวหรือเล่นกับนักแสดงคนอื่นไม่เกิน 4 คน
ส่วนราคาอยู่ที่ 2-3 พันบาท เพราะไฟล์ส่วนใหญ่ต้องสั่งซื้อทั้งนั้นครับ
หากยังต้องการ รบกวนแจ้งผมทางหลังไมค์นะครับ

อยากได้ Mai Asakura

หายากมากเลย (ที่หมวยๆนะ)

หาให้ได้ ถ้าจ่ายคนเดียว ราคาประมาณ 1-2 พันบาทครับ
BOOMbe
ปลิงควาย

« ตอบ #67 เมื่อ: เมษายน 13, 2017, 07:32:54 AM »

ขอเพิ่ม 2 คนนี้บ้างสิครับ
Mizuno Asahi
Fukiishi Rena
แลคตาซอย ยิกๆ
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #68 เมื่อ: เมษายน 13, 2017, 09:17:41 AM »

ขอบวก ด้วยครับ

kaede matsushima ,
miku ohashi

cacalog
AV DecadonoR++ (VIP)
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #69 เมื่อ: เมษายน 13, 2017, 12:34:33 PM »

ขอจองด้วยคนนะครับ

หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 9 ... 17 พิมพ์