พฤษภาคม 15, 2024, 02:41:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครรู้บ้างฮะนางเอกในปกชื่ออะไร  (อ่าน 2907 ครั้ง)
bossrew
AV Dedicator (VIP)
พยาธิตัวเหงียน

« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 12:44:52 AM »

ตามหัวข้อครับ อยากรู้มากเลยว่าชื่ออะไร อยากหาหนังมาดูด้วย ใครมีก็แบ่งปันทีนะครับ

รหัสหนัง IBW-069

รหัสหนัง AKI-007
ขอหนังการ์ตูนเรื่องด้วยฮะ น่าสนดีเห็นเป็นลายเซนของใครบางคนอยู่ เรื่องนี้ขอลิ้งด้วยฮะ

คนที่รู้ช่วยบอกทีนะฮะอยากได้มากเลย
Tithdasis
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 11:23:30 AM »

ป ก   A K I 0 0 7   น่ า จ ะ เ ป็ น R i o   H a m a s a k i

ป ก แ ร ก ไ ม่ รู้ อ่ ะ เ ซิ จ ไ ม่ เ จ อ
SkuLLo
AV Distributor
วุฒิสมาชิกเอวี

รณรงค์งดโพสข้อความ "ไร้สาระ" !!

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 01:53:41 PM »

เรื่องบน รู้สึกจะชื่อ Lio นะครับไม่แน่ใจมีลิงค์ตัวเวปมา

http://www.ibworks.jp/dvd/200710/ibw069.php#

ส่วนเรื่องล่างRio Hamasaki น่าจะใช่อยู่ครับ

Doragon
Futanari Fan
AV Publisher
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 02:40:12 PM »

หะ ลายเซนต์ผมน่ะเหรอครับ

เรื่องนี้มาจากเกม SRW ภาค J ครับ อยู่ในเครื่องเกม GBA ครับ มันเป็นเกมหุ่นยนต์น้อ

รูปที่ผมได้มา จากจากเซ็ต HCG เป็นรวมรูปโดจิน Hentai แบบ CG ครับ

ถ้าอยากได้ชุดเซ็ต HCG เรื่องนี้ เดี้ยวผมจะเอามาลงให้ละกัน เดี้ยวรับไปที่แจกพวกโดจินนะครับ เดี้ยวถ้าอัพเสร็จก็จะลงให้ครับ

Futanari Fan
komjaja
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 24, 2011, 03:26:54 PM »

thk kub
หน้า: [1] พิมพ์