พฤษภาคม 11, 2024, 06:51:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แก๊งค์นี้กลับมาแล้ว  (อ่าน 11400 ครั้ง)
polarpanda92
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: ตุลาคม 07, 2020, 11:23:14 AM »

น้อง kanon

mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2020, 02:09:17 PM »

รู้สึกสับสน

ใครก็ได้บอกผมที

เราควรยินดีใช่มั้ยครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
gilase
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2020, 02:23:22 PM »

55555 เป็นรสนิยมอย่างนึงครับ ผมว่ามันก็เป็นแนวทางนึงนะครับ
อย่างถ้าเราดูคนสวยๆเอากับคนหล่อๆ มันก็ดูดี แต่มันก็เหมือนเดิมๆ

บางคนอาจจะเน้นตรงนั้นใหญ่ เอาแรง
บางคนเน้นลีลา
บางคนเน้นเนื้อเรื่อง
บางคนเน้นของดำ

แต่ plot แนว kimomen เป็นก็เป็น plot แบบปวดตับชนิดนึง
ที่อาจจะตื่นเต้นกว่าเห็นคนสวยเอากับคนหล่อ

จริงๆผมว่ามันเป็นจิตวิทยาอย่างนึงด้วยแหละ หนัง AV ถ้ามีแต่คนหล่อเอากับคนสวย
มันก็อาจจะไม่ดึงดูด และคนส่วนใหญ่ไม่ได้หล่ออะไรมาก มันอาจจะไม่อินเท่ากับคนที่หน้าปลาจวด
พวกเหมือนหน้าตาไม่ดี มาเล่นกับคนสวยๆ ได้ feel อีกแบบครับ
polarpanda92
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2020, 05:33:56 PM »

55555 เป็นรสนิยมอย่างนึงครับ ผมว่ามันก็เป็นแนวทางนึงนะครับ
อย่างถ้าเราดูคนสวยๆเอากับคนหล่อๆ มันก็ดูดี แต่มันก็เหมือนเดิมๆ

บางคนอาจจะเน้นตรงนั้นใหญ่ เอาแรง
บางคนเน้นลีลา
บางคนเน้นเนื้อเรื่อง
บางคนเน้นของดำ

แต่ plot แนว kimomen เป็นก็เป็น plot แบบปวดตับชนิดนึง
ที่อาจจะตื่นเต้นกว่าเห็นคนสวยเอากับคนหล่อ

จริงๆผมว่ามันเป็นจิตวิทยาอย่างนึงด้วยแหละ หนัง AV ถ้ามีแต่คนหล่อเอากับคนสวย
มันก็อาจจะไม่ดึงดูด และคนส่วนใหญ่ไม่ได้หล่ออะไรมาก มันอาจจะไม่อินเท่ากับคนที่หน้าปลาจวด
พวกเหมือนหน้าตาไม่ดี มาเล่นกับคนสวยๆ ได้ feel อีกแบบครับ

ของ rare

sekkusudaisuki
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2020, 05:56:24 PM »

ผมโคตรชอบเลยแนวนี้
aorchorlor
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2020, 07:14:49 PM »

คนนี้ชื่ออะไรครับ
acnakub

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2020, 09:01:32 PM »

ขอวาปด้วยครับ รหัสอะไรหรอครับ
gilase
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2020, 09:33:11 PM »

ยังไม่มาครับ มาวันที่ 22/10 โน่นครับ
อันนี้เว็บ DMM เอาตัวอย่างไปดูก่อน

https://www.dmm.co.jp/mono/dvd/-/detail/=/cid=1kmhrs030tk/?dmmref=aMonoDvd_List/
pasunna

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2020, 11:52:04 PM »

เอาจริงๆโคตรนับถือใจน้องๆเค้าเลยนะ
แบบผมเองถึงตัวเองหน้าตาไม่หล่อ แต่ถ้าให้เอาคนไม่สวยก็คือไม่เอาอะ
(ก็ช่วยตัวเองกันไป ไม่ใช่ว่าเลือกได้นะ 555)
แต่น้องๆพวกนี้ หลายๆคนคือตัวท็อปเลยนะ
ต้องทำใจขนาดไหนกันเนี่ย

ผมเขียนพวกนิยายเรื่องเสียว และอีโรติคแฟนตาซีอยู่ในพวกเวปนิยาย แวะเข้าไปอุดหนุนกันได้นะครับ
https://fictionlog.co/u/Pasunna-Zacrifa
MarvelRider
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2020, 03:01:34 AM »

ในทวิตเธอบิ๊วอารมณ์ไว้ด้วย

เธอบอกว่าเธอชอบ kimomen โดยเฉพาะพี่อ้วนจอมเลีย taku
หน้า: [1] 2 พิมพ์