พฤษภาคม 16, 2024, 10:53:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: MVSD-195 :: Rei Mizuna - สาวขี้ยา โดนรุมกระทุ้งทั้งรูหน้ารูหลัง RECOMMENDED !!  (อ่าน 64287 ครั้ง)
b the fucker
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: มีนาคม 24, 2013, 11:51:21 PM »

สวัสดีวันอาทิตย์ครับเพื่อนๆ ชาว AVC วันนี้มีหนังเด็ดมารีวิวอีกแล้ว
นางเอกก็ไม่ใช่ใครที่ไหน Rei Mizuna สาวน่ารัก ขวัญใจขาโหดนั่นเองครับ...
ปกติเธอจะเล่นแต่แบบ ซาดิสต์ แหวะ ๆ (เสียดายความน่ารัก)
เรื่องนี้ลดความแรงลงมาหน่อย ยังไงก็ไปชมรีวิวกันเลยครับ

ใครอยากดูก็ตามไปโหลดกันฟรีๆ ได้ที่นี่เลยคับ (ดูภาพตัวอย่างได้ในเว็ปครับ)
http://x-javfree.com/?p=7342

ส่วนนี่เป็นปกนะครับ น่ารักจริงๆ เลย

มาชมกันได้เลยครับ !!

เริ่มมาเราก็มาดูหุ่นของนางเอกเรา อวดโฉมกันก่อนครับ ถึงแม้เธอจะเล่นแนวโหด แต่ความน่ารักนี่
อันดับต้นๆ เลยครับ

ดูความสวยใสกันครับ น่ารัก + sexy มากๆ

ถึงจะออกโรคจิต แต่สวยจริงๆ ครับนางฟ้าชัดๆ

มาถึงเธอก็จัดยาก่อนเลย ไม่รู้ว่ายาอะไร แต่รู้ว่ากินแล้วเสียตัวแน่ๆ

หยอดตาซักหน่อยเพิ่มความหลอน

ต่อด้วยยาตัวนี้

กินเข้าไปอิหนู เด๋วมีเสียว

ไม่นานยาก็ออกฤทธิ์ มันส์ละสิครับทีนี้ เอานิ้วแยงก่อนเลยแปบเดียวแฉะ

หน้าตาเว้าวอนมาก ๆ

ทั้งแหย่ทั้งขยำนม ตอนนี้นางเอกเราเริ่มจะไม่ไหวแล้ว

อดใจไว้ก่อนอิหนู โดน YES แน่ๆ มาดูด K พวกพี่ก่อนดีกว่า

จัดมาเยอะ ๆ เลยค่ะ แทงเข้ามาลึกๆ เลยค่ะพี่ เหลา 3 ทหารเสือก็ผลัดกันแทง ผลัดกันซอยปาก Rei อย่างเมามันส์

1 ในสามชายทนไม่ไหว ขอก่อนเลยแล้วกัน ขณะที่นางเอกก็ดูด k ไปด้วย

ผลัดกันเอา ผลัดกันเย่อ

หนูขอขึ้นบ้างนะคะพี่

ในขณะที่เธอกำลังควบ Kวย อย่างเมามันส์ อีกคนก็เข้าสวมข้างหลังทันที

โอยโคตรฟิต ฟิตและหนึบกว่า Hee อีก

มันส์ละสิครับนางเอกของเรา โดนซอยทั้ง 3 ทาง

ดูหน้าตาเธอซะก่อนว่าฟินขนาดไหน

แทงจนหมดแรง ล้มลงไปนอนเลยทีเดียว

เปลี่ยนท่ากันบ้าง ขย่มโดยรูตรูด

พักพอแล้ว พี่เสียบซ้ำรูหน้าต่อ

แทงเข้าแทงออก ขึ้นๆ ลงๆ โดนทั้งบนทั้งล่าง เข้าขากันดีมาก

ซักพักก็ไม่ไหว แตกไปก่อนหนึ่งคน ฉีดน้ำว่าวคาปากเลย

ไม่บ้วนทิ้งด้วย แดก.. หมด...

มาฟินกันต่อรูหลัง

เอากันไปดูโปากไป

ไอโล้นเราก็ซอยเร่งหวังให้ตัวเองแตก แล้วก็สมหวัง แตกคารูตรูด

แตกใน ไหลเยิ้มเลย

อีกคนตามเข้าสมทบทันที เอา Kวย เกลี่ยน้ำว่าวคนเก่า แล้วยัดเข้าไปรูตรูด

ซอย ทั้งแทง อย่างเมามันส์ นางเอกเราก็ฟินมาก...

แล้วก็แตกในครับ แตกในรูตูด

เสร็จสมอารมณ์หมาย... สบายตัวไปเลย

คะแนน
นางเอก : 10/10 Rei Mizuna นี่นางเอกระดับแม่เหล็กอยู่แล้วครับ หน้าตาไม่ต้องพูดถึงเอาไปเต็มๆ เลยครับ
หุ่น : 9.5/10 อาจไม่ใช่พวก size big แต่หุ่นดีสวดยวดครับ เอวเป็นเอว ตูดเป็นตูด
ลีลา : 10/10 สะเด่ามากครับ มันส์จริงๆ
รวม : บอกได้คำเดียวครับต้องเก็บ หลายๆคน เห็นชื่อคนนี้ก็นึกกันว่า กรุจะดูหรือไม่ดูดี เพราะกลัวโหดเกิน แต่เรื่องนี้ ลดระดับความแรงมาเยอะครับ มันส์ดีครับ
จังหวะที่ ซอยพร้อมกัน 3 คนบอกตรงๆ ว่าเห็นแล้วอยากลองบ้าง ยังไงก็เป็นอีกเรื่องที่น่าสะสมครับ เรื่องนี้

ใครอยากดูก็ไปโหลดกันฟรีๆ ได้ที่ http://x-javfree.com/?p=7342 ฟรีครับ

จบแล้วครับสำหรับรีวิวฉบับนี้ อ่านแล้วชอบก็แนะนำติชม คอมเม้นกันได้ครับ
ใครชอบแล้วไม่เม้น ขอให้ว่าวน้ำไม่แตกนะครับ หลับฝันดีกันทุกคนครับคืนนี้
ส่วนผม รีวิวเสร็จก็จะไปจัดซักหน่อยแล้วครับ ราตรีสวัสดิ์
godragus
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 25, 2013, 12:51:22 AM »

หน้านางเอกได้รมณ์สุดๆ
navino
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 27, 2013, 09:43:41 AM »

สวดยอดคราบลูกพี่
zenith
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 29, 2013, 11:05:45 PM »

รูปเสียแล้วครับ รบกวนอัพใหม่ด้วยครับ
ริว จิตสำส่อน

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 30, 2013, 07:31:43 AM »

รูปหายครับพี่น้อง

b the fucker

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 30, 2013, 10:33:28 AM »

รูปผมลบจากเครื่องไปแล้วครับ T.T
ขอโทษด้วยนะครับ ยัไงโหลดตัวเต็มไปดูกันก่อนนะครับ รอบหน้าจะอัพโฮสต์ใหม่ครับ
ริว จิตสำส่อน

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 31, 2013, 01:34:50 AM »

รูปผมลบจากเครื่องไปแล้วครับ T.T
ขอโทษด้วยนะครับ ยัไงโหลดตัวเต็มไปดูกันก่อนนะครับ รอบหน้าจะอัพโฮสต์ใหม่ครับ
ไม่มีเงินซื้อ vip

M-killswitch
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 01, 2013, 07:50:53 PM »

อย่าน้อยใจเรื่องคอมเม้นน้อยหน่าท่าน คงเพราะรูปหายมั้ง ไม่เป็นไรหรอกอย่าคิดมาก
หนูคนนี้ผมชอบเป็นคนแรกในวงการ AV เลยนะ เคยโหลดเรื่องโหดๆมาดู ไม่ไหว ลบทิ้งเลย
ผมก็ทั้งฟังเพลงโหดชอบดูหนังโหด ยังรับไม่ได้เลย เสียดายความน่ารักจริงๆครับ เสียของหมด
ไอเรื่องนี้ก็ไม่ได้โหลดนะ ไม่กล้าดู เอ้อๆเห็นมีเอากะคนแก่เป็นขโหยงด้วย ไม่ไหวเหมือนกัน

arisa666
หนังโป๊
*

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 03, 2013, 01:52:47 AM »

อยากเห็นทุกภาพอะ

++ แจก หนังโป๊ อัพทุกวัน 24 ชั่วโมง ++
http://av24hrs.com/
arisa666
หนังโป๊
*

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 03, 2013, 02:07:55 AM »

ไปเจอมา เวป ไม่ต้องโหลดครับ
http://www.gojav.net/?p=15247

++ แจก หนังโป๊ อัพทุกวัน 24 ชั่วโมง ++
http://av24hrs.com/
หน้า: [1] 2 พิมพ์