พฤษภาคม 17, 2024, 02:41:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยใช้ Tenga Flip Hole เข้ามาช่วยกันหน่อยคร้าบบ  (อ่าน 21838 ครั้ง)
Math
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: มีนาคม 30, 2011, 06:51:36 PM »

สวัสดีครับ วันนี้ผมอยากจะมาทำความรู้จักกับเจ้าตัว Tenga Flip Hole ให้มากกว่านี้อะครับ พอดีว่าจะซื้อครั้งแรก

ก็ยังคงกล้าๆกลัวๆอยู่ครับ เพราะเห็นว่ามันมีหลายรุ่นแลหลายยี้ห้อมากๆ แต่ว่าที่เห็นแล้วคุ้มสุดก็ตัวนี้ล่ะครับ ซึ่งผมก็มีคำถามอยู่

5 คำถามครับ ถามแยกเป็นหัวข้อนะครับ ^^

1. ตัวนี้ใช้ได้เป็นร้อยๆครั้ง หรือเกือบ 4 - 500 ครั้งเลยเหรอครับ ถ้าใช้แบบไม่รุนแรง (ผมไปเห็นมาหลายเว็บเหมือนกันที่บอก
แบบนี้ ส่วนตัวไม่ค่อยเชื่อเท่าไรครับ)

2. ตัวนี้ถ้าไม่ใส่ถุง แต่แตกนอก จะมีอายุการใช้งานพอๆกับแบบใส่ถุงมั้ยครับ

3. อยากจะถามเรื่องของความรู้สึกครับ เท่าที่อ่านๆมาในหลายๆเว็บ เขาบอกว่าตัวนี้ไม่เหมือนของผู้หญิงจริงๆ แต่ตอบสนองความต้องการได้เป็นอย่างดี เลยอยากจะทราบว่า แบบคล้ายๆของหญิงจริงๆ กับตัว Flip hole ให้ความเสียวพอๆกันมั้ยครับ

จริงๆผมก็ไม่ได้เครียดอะไรมากครับเรื่องความเหมือน แค่อยากทราบแค่ความเสียวเฉยๆ อิอิ (คนมันยังไม่เคย เข้าใจหน่อยนะครับ  >///< )

4. ตัวนี้ถ้าใช้ไปนานๆอะครับ จะรู้ได้ยังไงว่าไม่ควรใช้แล้ว

5. คำถามนี้คิดแล้วก็ฮาครับ แต่สำหรับผม คือผมไม่รู้จริงๆ T T คือว่า แค่ใช้มือเนี้ยก็เสียวอยู่แล้วอะครับ สามารถแตกได้ภายใน 4-6 นาทีเลยด้วยซ้ำ แล้วถ้ามาเล่นของแบบนี้ มันจะแตกไวกว่าเดิมมั้ยครับเนี้ย  O_O

คำถามมีเท่านี้ครับ ถามแค่นี้ แต่ผมว่าคำตอบคงยาวน่าดู T T  จริงๆมีอีกตัวนึง ราคาพอกันครับ มันออกแบบมาให้คล้ายช่องคลอดของหญิงจริงๆ แต่ผมห่วงเรื่องของการทำความสะอาด กับอายุการใช้งานครับ เสียเงินเท่าๆกัน แต่ใช้ได้สั้นกว่า ผมก็ว่าไม่คุ้มครับ

ช่วยให้คำตอบมือใหม่อย่างผมด้วยครับ มีความสุขแบบที่ไม่ไปเดือดร้อนใคร ผมว่าดีที่สุดแล้วล่ะครับ

ขอบคุณทุกท่านครับ ^^

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 31, 2011, 02:41:50 PM โดย Math » บันทึกการเข้า
biggz
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

รักสาวแว่น รักซันนี่

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 30, 2011, 10:47:22 PM »

^^~ ไม่มีความรู้เหมือนกันครับ ยังไม่เคย แต่เคยไปสัมผัสของเพื่อน มาจากญีุ่ปุ่นเลยครับ ลองนิ้วแหย่ๆเข้าไปความรู้สึกว่ามันนุ่มๆนิ้วมากครับ ^^~ ส่วนคำถามนั้น ผมก็ขอรอคำตอบด้วยนะครับ ขอบคุณครับ ^^~
Mr.Mario
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 03, 2011, 12:27:49 PM »

ตัวนี้ผมมีอยู่ครับ ใช้ไปหลายรอบแล้วครับ แต่ใช้ไปนานๆ สีซิลิโคนจะเปลี่ยนเป็นสีออกเหลืองๆ หน่อย

แต่ผมขอบอกว่ามัน เสียวกว่าของจริงมากครับ ตัวธรรมดาสำหรับผมไม่เท่าไหร่แต่เจอตัวนี้ แปปเดียวจริงๆ แตกครับ

ผมให้ 10 นาที

ถ้าคุณอยู่ได้ถือว่าเก่งมากครับ !!!!

Grin Grin Grin
relationship
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 06, 2011, 01:48:05 AM »

ผมก็สนใจเหมือนกัน  กำลังลังเลว่าจะเอา tenga หรือ ร้านเฮียจืดดี (ร้าน jimijung)
ผมเคยลอง tenga กระป๋อง แจ่มจิงๆครับ   
แต่เพิ่งเห็นของร้านเฮียจืดถูกกว่า เลยแอบสนใจเหมือนกัน แต่ว่ามันไม่เหมือนกันนี่สิ

มีใครเคยซื้อร้านเฉียจืดไหมครับ มันต่างกันยังไง เห็นมีตั้งหลายรุ่นแหนะ

Ceetah
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 07, 2011, 05:00:08 PM »

มีคนเคยตอบแล้ว
http://www.avcollectors.com/board/index.php?action=search2

เคยใช้แต่แบบ กระป๋องรุ่นใสๆของ toy heart ที่ราคาหลักร้อยต้นๆ ครั้งแรกนี่อึ้ง
มือเสียวแค่ตอนเสร็จแต่แบบกระป๋องดีๆนี่เสียวตลอด มิน่าเวบนอกบางคอมเมนท์รีวิว
บอกยืน xxx ได้เป็นชั่วโมง ทีแรกนึกว่าโม้
ครั้งต่อมาก็เริ่มเฉยๆ 

น่าสนใจสองรุ่นคือ tenga flip hole white กับ 17 seventeen เวบ jimijung
ตะแนนรีวิวจากเวบต่างประเทศดีมากทั้งสองรุ่น ส่วนรุ่น tenga lite คะแนนไม่ค่อยดี
(รุ่นหลังถูกกว่าประมาณ1,000 แต่ลูกเล่นน้อยกว่าทำความสะอาดยากกว่าหน่อย)

http://www.toydemon.com/Flip-Hole.html
http://www.toydemon.com/Seven-Teen.html

อีกรุ่นที่น่าสนใจ คะแนนรีวิวดีด้วย (แต่เสียดายไม่มีในไทย)
Aoi's 3D Tornado Hole
http://www.toydemon.com/Home-of-the-Soft-Ticklers.html

ไม่ว่ารุ่นไหนแบบไหนก็ต้องใช้กับเจลดีๆ หนืดๆ เจลธรรมดายังไม่ค่อยเหมาะเลย
หรือไม่ก็ไปใช้กับสบู่(แต่ถ้าใช้นานก็ไม่เหมาะอีก)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 07, 2011, 05:14:54 PM โดย Ceetah » บันทึกการเข้า
Hanamaruki
AV DedicataR+ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 25, 2011, 12:16:59 AM »

อยากถามผู้ใช้ tenga flip hole ว่า คุ้มไหม

กำลังชั่งใจจะซื้อหรือไม่ดี

ขอบคุณมากครับ
behome83
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2013, 05:50:08 PM »

ผมว่า flip Hole  นี้น่าจะสุดยอดจริงๆ เพราะตอนแรกซื้อ Flip lite ดำ ที่ญี่ปุ่น 2พันกลางๆ ก็ว่าเล็กเก็บง่าย และความรู้สึกน่าจะเหมือนกัน แต่ล่าสุดได้เจ้าFlip Hole ขาว มาครอบครองที่สำคัญถูกกว่าเป็นพัน และได้รับรู้ความรู้สึกที่นุ่ม หนึบ บอกไม่ถูก 3 นาทีจอดๆแบบรู้สึกดีกว่าเจ้า Flip lite มากมายแนะนำผู้ที่ลังเลตัวนี้เลย แจ๋มมาก
W4R10CK
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2013, 07:53:23 PM »

กำลังฝากท่านPanซื้อ เดี๋ยวลองแล้วจะมาเล่าให้ฟังว่าเป็นไงบ้าง  Grin
magicroof
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2013, 03:17:26 AM »

โดยส่วนตัวผมชอบจิ๋มเทียมเมคิเฮียจืดนะครับ แม้มันจะล้างยากไปนิดเมื่อเทียบกับเทงก้าฟลิบ แต่ความนุ่มนวลผมว่าพวกเมคิตอบโจทย์ได้ดีกว่าเทงก้า
10นิ้วครึ่ง
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2013, 06:47:08 AM »

ไม่กล้าลองเท็งก้า ไม่มีตัว แต่ว่าจะซื้อตัว2500บาท มาใช้เพราะมันราคาปานกลางไม่แพงมาก
เคยใช้เท็งก้าแบบกระป๋อง เสียวดีเหมือนกัน ดูดมากและนิ่มมากด้วย ไมกี่ทีแตก
หน้า: [1] 2 พิมพ์