มีใครเคยลองทำ Challenge NO FAP บ้าง

(1/6) > >>

Isidris:
ผมเพิ่งเริ่มได้ซัก 4 วัน รู้สึกว่ามันยากพอสมควร
ตั้งเป้าไว้อยากจะลองงดชักว่าวซัก 1 เดือน   มีใครเคยทำบ้างมั้ยครับ  ลองแชร์ประสบการณ์กันหน่อย

capriconus:
ไม่ชักเป็นเดือน เพราะขลิบมา 555

Isidris:
อ้างจาก: capriconus ที่ กุมภาพันธ์ 01, 2024, 02:50:43 PM

ไม่ชักเป็นเดือน เพราะขลิบมา 555

ตอนแข็งคงจะเจ็บน่าดู 5555 

LeoX:
ทำได้ เดือนกว่าๆครับ ช่วงท้ายๆ แข็งจัด ตอนเช้าโด่ทุกเช้า

Isidris:
อ้างจาก: LeoX ที่ กุมภาพันธ์ 02, 2024, 02:53:21 AM

ทำได้ เดือนกว่าๆครับ ช่วงท้ายๆ แข็งจัด ตอนเช้าโด่ทุกเช้า

ระหว่าง Nofap มี sex มั้ยครับ หรืองดทุกอย่างไปเลย
แล้วคิดว่ามันส่งผลดีต่อเราจริงมั้ยครับ 

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป