เว็บโป๊โดนแบน??

(1/2) > >>

MASTURBATOR:
มีใครเป็นบ้างมั้ยฮะช่วงหลังๆนี่ รู้สึก เข้าเว็บจะดูหนังโป๊อะไรๆก็โดนแบน กระทรวงเขาเริ่มไล่แบนอีกแล้วเหรอ หรือยังไง

jacksw:
เน็ตบางเจ้าครับ ผมใช้เน็ตบ้าน True โดนบล็อค เปลี่ยนมาต่อเน็ตมือถือ ไม่บล็อค

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง:
เหมือนจะบล็อกในบางยี่ห้อ  ส่วนตัว ช้า   หลุด    เเต่ ไม่บล็อกอะไรเลย  ไม่รุ้จะดีใจ หรือ เสียใจ

MASTURBATOR:
ใช้เนตtrueแบนหลายเว็บกว่า เวลาจะเปิดvrดูงี้เลยต้องต่อฮอตสปอตมือถือdtacเอาแต่หลังๆดูในมือถือก็โดนแบนเยอะมาก ผมว่ามันชักจะเกินไปละแบบนี้ แบนทุกอย่างเลย

lullabyz:
เว็บเบราเซอร์บางตัวจะมีให้ตั้งค่า dns ใน setting (ผมใช้ edge แต่ chrome ก็น่าจะมี) เลือกใช้ dns ของ google เข้าได้เกือบทุกเว็บครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป