พฤษภาคม 07, 2024, 11:22:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [NTRD-023]Tsuno Miho - จับได้ว่าเมียแอบซ่ำกับหลานชาย (Review_ตอน1)  (อ่าน 14224 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: กันยายน 04, 2015, 10:15:45 AM »

4-September-2015

[NTRD-023]Tsuno Miho - จับได้ว่าเมียแอบซ่ำกับหลานชาย (Review_ตอน1)

ID:   NTRD-023   
Release Date:  2015-03-26   
Length:   140 min(s)   
Director:   Tsukumokyuu Ta     
Maker:   Takara Eizou     
Label:   Ne Tou Kai     
User Rating:  (9.30)   
Genre(s):   SoloworkMarried WomanMature WomanCuckold   
Cast:   Tsuno Miho

กรุณาอ่าน... Grin Grin
หากต้องการรับชมให้ได้อรรถรส กรุณารอให้หน้าเว๊บโหลดเสร็จ
แล้วภาพเคลื่นไหวทุกภาพเคลื่นไหวเป็นปรกติ แล้วค่อยรับชมนะครับ
(ภาพเคลื่อนไหวมีขนาดใหญ่ประมาณ 3-6MB ต่อรูปอาจใช้เวลาโลดนิ๊ดนึงนะครับ)

เนื้อเรื่องทั้งหมดผมจินตนาการขึ้นมาดังนั้นหากเนื้อเรื่องจริงไม่ถูกต้องก็ขออภัยครับ
ขออภัยต้นฉบับไม่ใช่ HD อาจไม่ชัดเท่าไหร่ครับ ชอบไม่ชอบหรืออยากให้รีวิวแบบไหนก็คอมเมนต์ได้นะครับ จะได้มีผลงานมาฝากเรื่อยๆ

Cover

โอตะ(สามี อายุ 43) บอกกับ มิโฮ(ภรรยา อายุ 32) ว่าเจ้า อายาชิ(หลานชายโอตะ อายุ 21) จะมาขออาศัยด้วยชั่วคราวเพราะต้องมาสัมภาษงานในเมืองนี้...

โอตะกับมิโฮก็ซ่ำกันอยู่บ่อยๆ แต่ด้วยที่โอตะทำแต่งานทำให้ ฝีมือบนเตียงยังไม่ค่อยถูกใจเมียสาวเท่าไรนัก... ทั้งคู่ยังไม่พร้อมมีลูกจึงป้องกันด้วยการที่โอตะใส่ถุงยางตลอดทุกครั้งที่มีอะไรกัน

แล้ววันที่อายาชิมาจะมาขอพักก็มาถึง.........

อาครับอย่างไรผมมาขออาศัยสักช่วงนึงนะครับ ฝากเนื้อฝากตัวและหัวใจด้วยครับ..... มิโฮบอกว่า...ยินดีจ๊า..เดี๋ยวน้าจะคอยดูแลให้เองจ๊า.... ยินดีต้อนรับสู่โตเกียวจ๊า......

เช้าวันต่อมา ทั้งโอตะและอายาชิก็ออกไปทำงานในตอนเช้า.... มิโฮก็มาส่งแล้วก็ทำท่าทางเอ็นดูอายาชิอย่างเป็นกันเอง.... พอออกจากประตู โอตะถามหลานชายว่า..แหม่เขินหน้าแดงเลยนะ 555+

ก็เป็นกิจกรรมแบบนี้อยู่ 4-5 วัน ถึงเวลาไปทำงาน เลิกงานก็กลับบ้าน  แต่มาวันนี้ โอตะเลิกงานเร็วเลยกลับมาบ้าน กลับมาถึงก็หาเมียไม่เจอสงสัยว่าจะอยู่ในห้องมั้งเขาเลยขึ้นไปหาสักหน่อย

พอเขาเปิดประตูห้องนอน..เขาพบเสื้อผ้าที่ถูกทอดทิ้งอยู่บนพื้นห้องนอนแบบเกลื่อน..เเล้วภาพบนห้องนอนก็คือ มิโฮกับเจ้าอายาชิหลานชายนอนเปลือยเปล่าอยู่บนเตียง... มิโฮบอกว่าพี่กลับมาแล้วเหรอจ๊ะ..ทำหน้าแบบรู้ตัวว่าผิด

ไอ้หลานชั่ว..ไสหัวออกไป..หากไม่อยากโดนฆ่าตาย..แล้วอย่ามาให้เห็นอีก.... โอตะโมโหมากถึงกลับขับไล่หลานชายออกไปจากบ้าน... ที่มีแอบซ่ำเมียตัวเอง

แล้วบรรยากาศก็อึมครึม.... โอตะถามมิโฮว่า...ทำไมคุณต้องทำแบบนี้... ทำไมถึงร่านแบบนี้....หากไม่อยากโดนไล่ออกจากบ้าน เล่าความจริงมาทั้งหมดว่าเรื่องมันเกิดขึ้นเมื่อไหร่เรื่องราวเป็นอย่างไร...ห้ามปิดบัง...เล่ามาให้ละเอียดทุกฉาก

ถ้าพี่อยากฟัง น้องก็จะเล่าให้ฟังค่ะ...... คือมีอยู่วันนึง ก็วันที่อายาชิเขาไปทำงานสายนั่นล่ะค่ะ... พอดีน้องจะเข้าไปล้างห้องน้ำ พอเปิดเข้าไป ก็เจออายาชิเปลือยกายล่อนจ้อนโชว์ความใหญ่โต น้องเห็น

เขาเราต่างก็ตกใจ..เลยรีบออกมา

หลังจากนั้นน้องก้เข้าไปล้างอ่างล้างหน้า.. อายาชิเขาก็มาแอบมองก้นของน้องที่ใส่กางเกงรัดรูปแบบฟิตเปรี๊ย...

แล้วอยู่ๆเขาก็พรวดออกมาทั้งๆที่ไม่มีอะไรปิดบังน้องชายเขาที่กำลังชี้เด่อยู่เลย..เขาถามว่าน๊ามิโฮครับ ผมกล้ามสวยไหมครับ พร้อมกับเบ่งกล้ามที่แขนให้ดู แต่น้องกลับแอบไปชำเรืองมองชะโดของเขาแทนแบบเขินๆ..ปนตกใจ

ตอนนั้นน้องยอมรับค่ะ..ว่าพอเห็นเจ้าดื้อของหลานแล้วทำให้น้องเริ่มมีอารมณ์อยากลอง.....  โอตะได้ยินก็ ถอนหายใจ..แต่ก็นั่งฟังต่อไป

น้องก็ตอบเขาไปว่าใหญ่ดีกำลังสวยเลย..เขาก็บอกว่าเขาเป็นแชมป์งัดข้อในมหาลัยด้วยนะเก่งไหม...... น้องก็ฟังเขาแบบเขินๆแต่ก็มีแอบมองเจ้าดื้อของเขาที่กำลังพองขนอยู่เป็นระยะๆ จนเขากลับไปอาบน้ำต่อ

พอหลานเขาอาบน้ำเสร็จเขาก็เดินมาหาน้องที่ครัวมาปรึกษา...เรื่องผู้หญิงกับน้อง...ก่อนที่เขาจะไปทำงาน

เขาบอกว่า..เขาโดนแฟนเก่าสบประมาท ว่าซื้อบื้อเรื่องผู้หญิงทำอะไรก็ไม่เป็น..แม้แต่จุ๊บปาก..... เขาเลยบอกว่าน้าแต่งงานมาแล้ว..เรื่องแค่นี้สอนเคล็ดลับให้เขาหน่อยได้ไหม...น๊ะๆๆ เขาจะได้ไปล้างคำสบประมาทได้..น้องฟังแบบนี้ก็ขำ..เพราะคิดว่าเขาล้อเล่น

น้องก็เลยตอบไปเล่นๆ..ว่า ได้สิ..เขาก็บอกว่าน้าหลับตาก่อนสิ...แล้วน้องก็หลับตา...แล้วหลานคุณก็เข้ามาจุ๊บแก้มน้อง..นั่นล่ะคือจุดเริ่มต้นทั้งหมดค่ะ

แล้วเขาก็บอกว่า...ไหนๆก็ไหนๆล่ะ... ผมขอลองจุ๊บปากหน่อยสิ...น้องเองก็นึกสนุกเลยตอบว่ากล้าลองน้าก็กล้าให้ แล้วน้องก็หลับตา แล้วเขาก็ทำจริงๆซะด้วยจนน้องตกใจพลักเขาออก......

แล้วเขาก็บอกว่าน้าของผมหอมไปทั้งตัวเลย ขอจูบต่ออีกนะ แล้วหลานคุณเขาก็ใช้แรงของเขาเข้ามาจู่โจมน้องจนน้องตั้งตัวไม่ติด ปากน้องก็บอกว่า พอแล้วน้าสอนแค่นี้พอ.... มันเกินไปแล้ว

แล้วเขาก็บอกว่าผมรู้ว่าน้ามีอารมณ์..แล้วเขาก็ใช้แรของเขา ล้วงเข้ามาในกระโปรงของน้องเข้าไปสัมผัสกับร่องเสียวของน้อง ซึ่งแน่นอนว่าน้ำเต็มเลยเเล้วเขาก็เอามือออกแล้วถามว่าน้าครับนี่คือน้ำที่ผู้หญิงเขาต้องการเมื่อไหร่มันจะออกมาใช่ไหมครับ

ยังไม่ทันที่น้องจะพูดอะไรเขาดึงน้องเข้าไปจูบแล้วมือเขาก็ล้วงมาสะกิดติ่งสยิวของน้องต่อเลย..จนน้องครางออกมาด้วยความเสียว

หลานคุณใช้นิ้วเขี่ยและแหย่เข้ามาจนน้องทนไม่ไหว..ร่างกระตุกเพราะเสร็จไปแล้ว..ถึงกลับทรุดลงเพราะหมดแรง.....

หลานชายคุณ คว้าเอามือของน้องไปจับลูบไล้กับชะโดของเรา ซึ่งมันแข็งมากเขาคงอยากจะซ่ำน้องเต็มที่ แต่อยู่ๆคุณก็กลับมาทุกอย่างเลยจบแค่นั้น....ในวันนั้น ผล คือน้องเสร็จเพราะนิ้วของเขาไป 1 รอบ เป็นการเสร็จที่รุนแรงมากแบบที่น้องไม่เคยจอมาก่อน
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 04, 2015, 10:17:48 AM »

พอมีครั้งแรกแล้วครั้งที่ 2 ต้องมีตามมาแน่ๆ.. หลังจากเหตุการณ์วันนั้น วันต่อมาคุณไปเลี้ยงส่งหัวหน้าเลยต้องกลับดึก... ตกเย็นหลานคุณก็กลับมาจากทำงาน ก็เข้ามาเจอน้องที่กำลังทำความสะอาดบ้านอยู่

เขาบอกว่าเขาคิดถึงน้ามินโฮเหลือเกิน.... เขาดึงมือน้องขึ้นแล้วก็จูบน้องเลย..เขาจูบนานมากจนน้องคล้อยตามไปกับเขา

แล้วน้องก็เผลอใจไปตามเขา.... แล้วหลานชายคุณก็ลากน้องไปที่ห้องนอน.. น้องก็ตามไปแต่โดยดี

น้องก็บอกหลานคุณว่า..พอเถอะนะ..น้าว่าน้าสอนแค่นี้ก็พอแล้ว..แต่หลานคุณบอกว่า จะสอนจริงๆต้องสอนให้จบคลาสสิครับ..แล้วหลานคุณก็คว้าหมับมาที่นมของน้องแล้วก็ดึงน้องลงไปนอนบนที่นอน

หลาของคุณก็พูดว่า นมของหน้าที่อวบอิ่มดีจัง ผมขอดูหน่อยสิครับ..น้องก็บอกว่าอย่านะได้โปรด... หลานคุณก็ไม่ฟัง เขาเลยแหกบาร์เซียของน้องออกจนหัวนมของน้องตั้งชันออกมาโชว์เขาเลย

แล้วหลานคุณก็บอกว่า หัวนมของน้าตั้งชันแบบนี้ขอชิมหน่อยนะ..แล้วหลานคุณก็ตวัดลิ้นมาที่หัวนมของน้อง จนน้องสะท้านไปทั้งตัวด้วยความเสียววววว

หลานคุณทรมานน้องมากสลับดูดทั้งซ้ายและขวา.... จนน้องสะท้าน แล้วเขาก็หยุด... น้องก็ได้สติกลับมาทันที

หลานชายคุณ อ้อนน้องบอกว่าน้าครับ..ผมอยากรู้สึกเสียวแบบน้าบ้างจัง น้าลองทำให้ผมกับหัวนมผมบ้างสิครับสอนผมหน่อย... น้องก็คิดอยู่แป๊บนึงแล้วบอกว่า ได้.. แต่แค่นี้พอนะ..แล้วน้องก็ช่วยถอดเสื้อหลานคุณออกแล้วก็ค่อยๆเอื้อมไปสัมผัสที่หัวนมของเขา กล้ามหลานคุณทำให้น้องมีอารมณ์มากๆเลย

หลานคุณบอกว่าน้าลองใช้น้ำลายของหน้ามาสัมผัสที่หัวนมผมหน่อยสิ..น้องก็ทำตามที่เขาขอ

แล้วน้องคุณก็ดึงหน้าน้องให้เขาไปหาหัวนมของเขา..แล้วเขาก็บอกว่าน้าครับ ผมอยากเสียวแบบน้าแล้ว... ช่วยผมหน่อยนะ..น้องฟังแค่นี้ก็รู้เลยว่าเขาต้องการอะไรน้องเลยใช้ลิ้นตวัดเลียไปที่หัวนมของหลานคุณให้ตามที่เขาขอ

น้องก็เลียหัวนมของหลานคุณ จนหลานคุณทนไม่ไหว..อยู่ๆเขาก็ลุกขึ้นถอด กางเกงเขาออกจนเจ้าดื้อของเขาที่แข็งเงียบอยู่ในกางเกงเด้งออกมา...ต่อหน้าน้อง น้องตกใจมากๆ ไม่กล้ามองเลย

หลานคุณคะยั้นคะยอบอกว่าน้าครับ ผมรู้ว่าน้าเคยเจอมาแล้ว น้าเคยทำกับอาโคตะมาแล้วแน่ๆ น้าช่วยผมช่วยชักให้หน่อยสิครับ ผมทนไม่ไหวจริงๆ น้าสอนผมหน่อยนะ..น้องได้ยินแบบนั้นน้องเลยหันไปดูความเป็นชายของหลานคุณน้องตกใจมากเลย..ใหญ่กว่าของคุณมาก

น้องก็คิดในใจว่าแค่ใช้มือคงไม่เป็นไร..ช่วยหลานคุณให้เสร็จๆจะได้จบๆ..... น้องเลยบอกว่า แค่ใช้มือนะ...หลานคุณดีใจมากเลยคว้ามือน้องไปชักกับเจ้าใบ้ของหลานคุณ น้องก็มองเจ้าใบ้ที่อยู่ในมือน้องหนังหุ้มถอกไปถอกมายิ่งทำให้น้องมีอารมณ์มากจนแฉะไปหมด

น้องก็ช่วยหลานคุณทั้งใช้มือและช่วยดูดนมให้เขา น้องมองดุ้นของหลานคุณที่อยู่ในมือน้องแล้วน้องบอกพี่ตรงๆเลยว่าน้องอยากจะก้มลงไปดูดให้เหลือเกิน...หากเขาขอ

กลิ่นเจ้าใบ้ของเขาช่างแรงนัก.....ทำให้น้องอดใจไม่ไหว..จนต้องเผลออ้าปาก..... หลานชายคุณเห็นเลยเด้งสวนจนเจ้าใบ้เข้าปากของน้องเลย....

หลานคุณบอกว่าน๊าอยากดูดเหรอครับ...ดีเลย..ช่วยผมด้วยครับ น้องก็เลยได้ใจ แรกก็ทำเป็นเหมือนไม่กล้าทำ น้องคุณเลยกดมิดปากน้องจนน้องหายใจแทบไม่ออกเลย....

ในเมื่อหลานคุณขอ..และน้องก็อยากดูดมากน้องเลยปล่อยอารมณ์ช่วยเขาเลย

พอน้องดูดให้เขาจนพอใจ...หลานคุณก็บอกว่าน้าครับ ให้ผมช่วยน้าได้ไหม..ผมอยากเห็นของจริง ผมขอช่วยใช้ลิ้นให้อย่างเดียวก็ได้..น้องตกใจมากที่ได้ยินแบบนี้น้องก็เลยส่ายหน้าไม่เอา...แต่เขาไม่ฟัง

เขานั่งลงเข้ามาหาน้องเลย

หลานคุณบอกว่าน้าขอดูหน่อยแล้วเขาก็ดันน้องลง... เขาจับน้องแหกขาออก... เขาเห็นรอยเมือกตรงที่หอยของน้อง หลานคุณก็บอกว่าน้ามีอารมณ์เหรอ...ดูสิน้ำแฉะเลย...น้องอายเขามากเลยส่ายหน้าบอกว่าไม่ใช่น๊ะ....อย่าทำแบบนี้เลยได้โปรด

พอๆๆๆๆๆๆ อ่านต่อตอน 2 --------------> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=195365.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 04, 2015, 10:23:46 AM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
agg001
AV Devotor (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 05, 2015, 07:42:16 PM »

ขอบคุณครับ
baybayza
ปลิงน้อย

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 07, 2015, 09:03:16 PM »

ลุ้นทุกตอนเลย

ขอบคุณสุดยอด Review
หน้า: [1] พิมพ์