พฤษภาคม 15, 2024, 11:34:16 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: หาคน share เงินซื้อ premuim account ของ Datafile.com ค่ะ  (อ่าน 3723 ครั้ง)
namka
...:: I LoVe MiSaKi HoNdA ::...
นักสะสมเอวี
*

« เมื่อ: เมษายน 30, 2016, 05:36:32 PM »

หาคน share เงินซื้อ premuim account ของ Datafile.com ค่ะ
เอาไว้โหลด หนัง hd แล้วก็นำมา Upload แจกเพื่อนๆในนี้กันค่ะ เว็บที่เป็นเป้าหมายคือ maxjav.com หนังที่นี้น้ำดูแล้วออกเร็วมากค่ะ

ส่วน Package ที่จะซื้อคิดไว้คือ แค่ แบบ 90 Days พอค่ะ ไม่ต้องซื้อหลายวันมาก เคยมีประสบการณ์การจาก filesonic มา สะอื้นเลยค่ะ

รายละเอียด  Package  ด้านล่างเลยค่ะ

https://www.datafile.com/getpremium.html

อัตราการแลกเปลี่ยนของวันนี้

29.99 USD   =   1,047.47 THB
   US Dollar   ↔   Thai Baht
1 USD = 34.9275 THB   1 THB = 0.0286308 USD

คิดว่าอาทิตย์เรทก็ประมาณนี้ไม่น่าจะตกมาก

ขอเพื่อนร่วมแชร์ 3-5 คนนะค่ะ ขอเป็นคนที่เก็บความสำคัญของ Account ที่เราจะซื้อได้ สำคัญมาก
เฉลี่ยแล้วถ้ามี 5 คน ก็จะจ่ายประมาณคนละ 210 นิดๆค่ะ

ทั้งนี้อาจจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ต้องถามเพื่อนที่ร่วมแชร์ก่อนตัดสินใจค่ะ

ส่วนอันนี้เว็บที่เราจะโหลดหนังมาปล่อยค่ะ

http://maxjav.com

ใครสนใจลงชื่อที่ด้านล่างเลยค่ะ เดี๋ยวติดต่อกลับไปทาง กล่องข้อความ

ขอแค่ 3-5 คนพอค่ะ

namka
...:: I LoVe MiSaKi HoNdA ::...
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2016, 12:01:22 PM »

ส่งข้อความไปแล้วค่ะ
Lord Barry
AV Dedicator (VIP)
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2016, 04:48:48 PM »

มีวิธีดาวน์โหลดที่ถูกกว่านี้นะครับ
3 เดือนตก 16 us เท่านั้น ผมใช้วิธีนี้มาสองเดือนแล้ว ไม่มีปัญหาเลย แต่ไม่รับประกันในระยะยาวนะครับ
หากต้องการทราบวิธี pm มาถามได้ครับ Smiley

อยากทราบรายละเอียดด้วยคนครับ
store
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2016, 08:26:40 PM »

มีวิธีดาวน์โหลดที่ถูกกว่านี้นะครับ
3 เดือนตก 16 us เท่านั้น ผมใช้วิธีนี้มาสองเดือนแล้ว ไม่มีปัญหาเลย แต่ไม่รับประกันในระยะยาวนะครับ
หากต้องการทราบวิธี pm มาถามได้ครับ

ด้วยคน นะ ครับ
sorami053

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2016, 02:38:55 PM »

สนใจครับ รายระเอียดอย่างไรบ้างครับ Smiley
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2016, 02:47:39 PM »

เป็นวีไอพียศ AV Devotor ขึ้นไปก็โหลดจากวิธีที่ผมแจกในนั้นได้ครับ

Datafile ตอนนี้โหลดไม่จำกัดขนาดไฟล์ ไม่ต้องใช้พาสแต่อย่างใด ง่ายสุดๆ

ผมทดสอบให้ดูสดๆกับลิ้งค์ Datafile จากเวบ maxjav.com ขนาด 5.18 GB ตามนี้เลย
http://www.datafile.com/d/TVRnNE9UWXhNVGsF9/cjod015.HD.mp4

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
Metatron
aNaLSQuiRT

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2016, 10:18:35 PM »

ยืนยันตามท่านประธานครับ สมัคร vip โหลดได้กระจุยกระจายครับ
ZANON
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 10, 2016, 08:08:35 AM »

ผมตั้งโหลดหลายเรื่อง ทิ้งไว้เช้ามา เสร็จหมดเลย บางครั้งไม่เสร็จ ปิดเครื่อง มาเปิดใหม่ก็ยังต่อโหลดไฟล์ต่อได้อีก แจ๋ว
หน้า: [1] พิมพ์