พฤษภาคม 14, 2024, 05:37:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Japan AV Expo 2014 มหกรรมครั้งยิ่งใหญ่ของคนรักหนังAV  (อ่าน 13289 ครั้ง)
Katsura Ae
AV Thailand
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

I'm Hitomi's Fan

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2014, 10:33:25 AM »

เฮ้ยๆๆ มิคาโกะ อาเบะ มาด้วยเหรอ เลิกเล่นไปแล้วนี่นา
อย่าให้ความหวังพี่นะน้อง  ถ้าคัมแบคนี่มีกรี๊ดเลย

เรียนท่าน กัปตันซึบาสะ น้องเค้าฝากมาบอกแบบนี้อะครับ

ดีใจจัง พรุ่งนี้ได้เป็นผู้ประกาศ(หรือผู้ได้รับการประกาศ ไม่แน่ใจ) ฉันรอพวกคุณ ที่Peters MAX booth นะคะ
fan Thanksgiving "JapanAdultExpo2014" seeing you after a long time
จับมือเช็คแฮนด์ฉันได้ที่ Differ Ariake Arena! รักนะ จุ๊บๆ

AV Columnist report コラムニストリ ポーター
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2014, 06:25:36 PM »

เรียนท่าน กัปตันซึบาสะ น้องเค้าฝากมาบอกแบบนี้อะครับ

รู้สึกมีความหวังขึ้นมาทันทีครับ 
แสดงว่าน้องเขายังคงอยู่ในวงการนี้ อาจจะเป็นช่วงพัก หรือรอเจรจากับค่ายใหม่ๆ หรือไม่ก็เป็นฟรีเอเจ่น เล่นได้ทุกค่าย
ถึงขนาดมีบู๊ท โปสเตอร์พรึ่บ แบบนี้   ถ้าจะบอกว่าค่ายเก่าเรียกมาหากินชั่วคราวผมว่าคงไม่ (คิดเข้าข้างตัวเองไว้ก่อน)
ขอให้ Prestige ดึงน้องเขาเข้าเถอะ  อยากเห็นโดนเหงือ120% และโดน sexรัวๆในซีรีย์ Excitement Piston

ขอบคุณสำหรับข่าวครับท่านจอห์น ชาวไร่
รู้ข่าวสารเยอะแยะ ไม่เหมือน จอห์น สโนว์เบย

A PinK
Katsura Ae
AV Thailand

I'm Hitomi's Fan

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2014, 02:02:24 PM »

อ้างถึง
ขอบคุณสำหรับข่าวครับท่านจอห์น ชาวไร่
รู้ข่าวสารเยอะแยะ ไม่เหมือน จอห์น สโนว์เบย[/color] 

มาจากแรงขับภายใน (Inner) ล้วนๆครับ 555 
หากไม่มีแรงบันดาลใจ คงไม่โพสละเอียดขนาดนี้

เด๋วจะเก็บภาพเบื้องหลัง ในงานมาให้ดูเพียบ จัดเต็ม จุใจ ที่นี่ทีเดียว 
http://upic.me/i/t4/10685576_766445693402541_3527548676489523842_n.jpg

AV Columnist report コラムニストリ ポーター
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2014, 02:21:26 PM »

รู้ข่าวสารเยอะแยะ ไม่เหมือน จอห์น สโนว์เบย[/color] 

นั่น!

"You know nothing John Snow." 555

Makenki48
แฟนคลับ AKB48

I Love airi suzumura

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2014, 03:20:04 AM »

บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2014, 11:23:28 AM »

เฮ้ยๆๆ มิคาโกะ อาเบะ มาด้วยเหรอ เลิกเล่นไปแล้วนี่นา
อย่าให้ความหวังพี่นะน้อง  ถ้าคัมแบคนี่มีกรี๊ดเลย

ท่านซีบาสะ ผมขอกรี๊สสสสสสสสส ด้วยคน คิดถึงมาก ฮือๆๆๆๆๆ อยากไปมั่งอ่างานเนี้ย นอกจากจะได้เจอมิคาโกะ อาเบะ ท็อปในดวงใจคนหนึ่งแล้ว ยังมี มิกุ อาเบโนะ ท็อปในใจของผมอีกคนด้วย

แต่ชีวิตผมมันยังต๊อกต๋อยเกินไปนี่สิ ไม่มีเงินไม่มีปัญญาจะไป อยากจะร้องไห้ Cry

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
หน้า: 1 [2] พิมพ์