พฤษภาคม 13, 2024, 04:35:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าในชีวิตจริงระหว่างผู้หญิงสวย น่ารัก กับ รวย หน้าตาปกติไม่ถึงกับขี้เหร่  (อ่าน 4346 ครั้ง)
yaamza
AV Donator (VIP)
โอตาคุเอวี

« เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 12:19:21 AM »

ถ้าในชีวิตจริงระหว่างผู้หญิงสวย น่ารัก นิสัยเขาเข้ากับคุณได้

กับ รวย หน้าตาปกติไม่ถึงกับขี้เหร่ นิสัยเข้ากับคุณได้

คุณจะเลือกแบบไหน

ส่วนตัวผมได้ตัดสินใจไปแล้วครับ ทั้งที่ผมคบกับผู้ ญ แบบที่สองมา 3-4ปี แต่ไม่คบจริงจังเท่าไร แต่ ยังไม่มีอะไรกันนะ

และเมื่อล่าสุดก็วันเกิดเธอผมก็ไม่ได้โทร ส่งข้อความ ส่งผ่านเฟส อวยพรอะไรเลย

เพราะผมได้ตัดใจเพื่อที่จะ หาผู้หญิงในแบบที่ผมชอบ แต่ก็ต้องใช้เวลาอีก แต่ทำใจไว้แล้วครับ

ใครจะหาว่าผมใจดำกับเขาก็เชิญเลยครับ ผมยอมรับผิด  Cry แต่ภายในใจมันต้องการแบบนี้นี่นา ผมคิดว่ายิ่งถ้ามีอะไรกัน มันจะ

ทำให้เขาเสียใจไปมากกว่านี้ 

แล้วในแบบของท่านทั้งหลาย ถ้าในชีวิตจริงจะเลือกอย่างไรครับ

yaamza
AV Donator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 12:23:11 AM »

อีกอย่างนึงผมไม่ได้เกาะ ผู้ ญ กินนะครับ Smiley
Bakuno
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 12:46:11 AM »

ผู้หญิง สวย น่ารัก แต่นิสัยแย่ ต้องมาตามง้อ ผมก้ไม่เอา

กลับกันไม่ต้องรวย หน้าตาปรกติ แต่นิสัยเข้ากับเราได้ ผมเลือกแบบนี้ครับ

ความสวย รวย มันไม่แน่นอน สวยแก่ไปก็หมดสวยได้ รวยก็จนได้

แต่คนที่จะอยู่กับเราไปจนแก่ได้ ทนนิสัยเราได้ หาได้ยาก  Grin

ป.ล มาแก้คำผิด  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 04, 2012, 12:30:32 AM โดย Bakuno » บันทึกการเข้า
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 12:52:49 AM »

หน้าตาอันดับแรก นิสัยเข้ากับเราได้อันดับสองครับ ฐานะไม่เคยสน  Smiley
JUSTDROPDEAD
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 07:48:30 AM »

สำหรับผมนะ 

สวย Sexy เจ้าชู้ นิสัยไม่ดี : สนุกสนานพอ
หน้าตาพอได้ นิสัยดี รู้ว่าเราจนแต่ก็ยังรักเราอยู่กับเรา : คู่ชีวิต

เลือกคนที่รักเราจริงดีที่สุดครับ หน้าตายังไงไม่สำคัญ

ปล.คนสวยระดับที่เรียกว่านางฟ้า ก็ยังเป็นคนปกติเหมือนคนเราทั่วๆ ไปนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 03, 2012, 06:32:47 PM โดย JUSTDROPDEAD » บันทึกการเข้า
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 10:45:23 AM »

สำหรับผมนอกจากหน้าตาดี รวย เรียนหนังสือมาพอที่เเบบพอคุยกันได้รู้เรื่อง ต้องเข้ากับครอบครัวเเม่ น้องสาวผมได้ครับ  เพราะผมเเต่งเเล้วจะไม่ทิ้งเเม่ ผมไทยเเต่นิยมวัฒนธรรมคนจีนครับ   คนรวยคนสวยยังไง  มันไม่ใช่ปัญหาในการคบหากันหรอก  เอาเเค่คุยกันรู้เรื่อง เเบ่งรับเเบ่งสู้ ยอมรับกันได้เคารพกันเเค่ไหน

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
wewy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 11:19:29 AM »

คนสวย สมัยนี้นะ ผมว่าก็มองคนรวยไว้ก่อนอยู่แล้วครับ ถ้าหล่อแต่แม่งจน คุณเธอก็ไม่อยากมองหรอก นอกจากเธอจะรวยเอง

ญ สวยๆสมัยนี้หายากครับที่อยากจะมาคบกับคนหน้าตาธรรมดา ฐานะปานกลาง เพราะตัวเลือกเธอมีเยแะแยะ ส่วนคนที่มาเลือกคิดว่าชีวิตเค้าต้องมีจุดเปลี่ยนที่ทำให้คิดได้อ่ะนะ

ถ้าถามผม ผมเลือกคนที่สามารถมาสร้างครอบครัวกับเราได้ครับ อดทนกันหน่อย เพื่อความภูมิใจกันสองคน

แต่ถ้าเพื่อนๆท่านไหน หน้าตาไม่ดี ฐานะธรรมดาอยากจะจีบพวกสวยๆ ผมชื่นชมและเป็นกำลังใจให้ครับ ผมชอบคนที่มองสูงแล้วหาทางไปให้ถึงครับ
tmk25268
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 04:12:16 PM »

ขอแค่คนที่รักเราจริง ทนอยู่กับเราได้ก็พอครับ Grin
DxWyvern
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 10:39:31 PM »

ผมเลือกหน้าตากลาง ๆ แต่นิสัยเข้ากับผมได้ครับ

เพราะถ้าให้ทะเลาะกันไปตลอดชีวิต ขออยู่คนเดียวดีกว่าครับ  Wink

"เราเป็นหนี้นางเอกเอวีมากมายมหาศาล ที่ช่วยพาเราพบความสุขมานับครั้งไม่ถ้วนโดยไม่ต้องเสียเงินเลย" - รองประธานAVCเอวีจงเจริญ
spwan
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 08:07:32 PM »

สำหรับผมนอกจากหน้าตาดี รวย เรียนหนังสือมาพอที่เเบบพอคุยกันได้รู้เรื่อง ต้องเข้ากับครอบครัวเเม่ น้องสาวผมได้ครับ  เพราะผมเเต่งเเล้วจะไม่ทิ้งเเม่ ผมไทยเเต่นิยมวัฒนธรรมคนจีนครับ   คนรวยคนสวยยังไง  มันไม่ใช่ปัญหาในการคบหากันหรอก  เอาเเค่คุยกันรู้เรื่อง เเบ่งรับเเบ่งสู้ ยอมรับกันได้เคารพกันเเค่ไหน

เหมือนกันครับ ผู้หญิงจะร่วมชีวิตคือต้องมีสมอง ฉลาดใกล้เคียงกันครับ
สวยแต่โง่ก้ไม่เอาครับ

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
หน้า: [1] 2 พิมพ์