พฤษภาคม 13, 2024, 07:48:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าเพื่อนๆชาว AVC รู้ว่าตัวเองกำลังจะตาย จะลบไฟล์ AV ในคอนทั้งหมดทิ้งไหมครับ  (อ่าน 4802 ครั้ง)
Gundam
ชอบสาว ญี่ปุ่น
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 02:12:17 AM »

ถ้าเพื่อนๆชาว AVC รู้ว่าตัวเองกำลังจะตาย ในอีกไม่กี่วัน หรือแบบว่าแก่แล้ว ใกล้จะม่องเท่งแล้ว พวกไฟล์หรือความมือด้านลบของเราที่มีทั้งหมด ใน คอมพิวเตอร์เรา จะลบไฟล์ AVพวกนั้น ในคอมทั้งหมดทิ้งไหมครับ หรือว่าจะเก็บเป็นอนุสรณ์ ให้ลูกๆ หลานๆ ได้ดู อิอิอิ
ส่วนตัวผมอาจจะลบ น่ะ อิอิ อาจจะ... เอ๊ะ ยังไง...ไม่ค่อยกล้าแฮ่ะ ฮ๋าๆๆ แต่ไปๆมาๆ ลบดีกว่า เพื่อจะได้เป็นคนดี ในสายตาลูกๆหลานๆ ฮ่าๆๆ
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 09:40:05 AM »

ดูหนังโป็นี่นะเสียหาย ...ดีกว่าไปข่มขืนเเฟนหรือผู้หญิงเยอะ ดีกว่าไปเเอบถ่ายเเฟนตัวเองหรือคนอื่นอัพขึ้นเวบเยอะ ดีกว่าคนหลายประเภทล่ะ   มันไม่ทำอะไรใครจริงๆนะ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
messidona
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 12:19:26 PM »

คุณลองมองในอีกมุมนึงสิครับ ในแบบธรรมะๆน่ะครับ ว่าจริงๆแล้วถ้าคนเราตายไปแล้ว มันก็เอาอะไรติดตัวไปด้วยไม่ได้ ไม่ว่าจะชื่อเสียง เกียติยศหรือว่าเงินทอง คือจริงๆเราไม่ควรจะยึดติดกับมุมมองของคนในภายหลังที่จะมองเราเมื่อเราตายไปแล้วเลยจริงๆนะ คุณลองคิดดูดีๆสิ เอ๊ะนี่ผมสาระไปป่ะเนี่ย Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 16, 2012, 08:39:48 PM โดย messidona » บันทึกการเข้า
bammy
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 02:40:40 PM »

ถ้าเป็นผมก็คง ลบ แหละ แต่พวกหนังสือ VDO VCD DVD Bluray นี่สิจะเผาหมดทำลายกันหมดไหมเนี่ย ไหนจะที่ฝังดินไว้อีก เด๋วนี้ยังนึกไม่ออกเลยว่าเอาไปฝังไว้ไหนแล้ว ขุดเจอละตายเลย อิอิ 
Gundam

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 08:35:28 PM »

ผมถามขำๆ ครับ อย่าซีเรียส
VanillaX
AV Responder

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 11:56:49 PM »

ความลับไม่มีในโลก ลบไปก็เท่านั้นครับ คนมันอยากรู้ มันก็ ให้คนกู้ไฟล์ มาดูได้ครับ

Bang

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2012, 12:42:11 AM »

เก็บไว้สิครับ มันเป็นตำนานเลยนะครับ กว่้าจะถึงวันนั้น ไม่รู้ว่าอีก 20 ปีข้างหน้า AV จะพัฒนาไปถึงไหนผมไม่ลบทิ้งแน่นอน เอาไปให้ใครสักคนที่มันอยากได้
Gundam

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2012, 01:08:28 AM »

ความลับไม่มีในโลก ลบไปก็เท่านั้นครับ คนมันอยากรู้ มันก็ ให้คนกู้ไฟล์ มาดูได้ครับ
อั๊ยย่ะ อิอิ แหม่ๆๆ
patthara
ทำวันนี้ ให้ดีกว่าเมื่อวาน สู้ สู้
กรรมมาธิการเอวี

รักชาว AVC ทุกคน

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2012, 06:26:03 AM »

เก็บไว้สิครับ มันเป็นตำนานเลยนะครับ กว่้าจะถึงวันนั้น ไม่รู้ว่าอีก 20 ปีข้างหน้า AV จะพัฒนาไปถึงไหนผมไม่ลบทิ้งแน่นอน เอาไปให้ใครสักคนที่มันอยากได้
เห็นด้วยครับ ผมก็จะทำแบบคุณนั้นแหละ ผมจะยกให้เป็นสมบัติของลูกหลานสืบไป เพราะผมเชื่อว่าหนัง AV ต่อไปในอนาคตจะเป็นแบบ 3 D ทั้งหมดแล้ว

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2012, 10:01:15 AM »

ขำไม่ออกจริงครับ มุขตลกว่าคนดูหนังโป็เป็นคนไม่ดี เป็นด้านมืด  เป็นอามรณ์ขันที่พึลึกมากครับ  ผมเลยไม่เข้าใจนะครับ 

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
หน้า: [1] 2 พิมพ์