พฤษภาคม 13, 2024, 12:32:10 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้ารู้ว่าพรุ่งนี้ตัวเองต้องตาย ท่านจะทำอะไรเป็นอย่างแรก  (อ่าน 7158 ครั้ง)
rooney482
Avc Lolita Club
AV Responder
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: สิงหาคม 19, 2010, 08:50:11 PM »

มันเริ่มต้นขึ้นเมื่อผมเปิดประตูเข้ามาพบว่าตัวเองนอนอยู่บนเตียง ซักพักก็มีคนเข้ามามากมาย ปตต.(ปอเต็งตึ๊ง)คับ เสียงคนพูดว่า"สงสัยจะหัวใจวายคับพี่" ยี่สิบต้นๆเนี่ยนะหัวใจวาย Sad เฮ่อ..ตูยังโหลดavไม่ครบเลย av??? จริงสิเมื่อวานเพื่อนมันให้ยืมแผ่นหนังโป๊มานี่หว่า หน่อยไอ้พวกนี้คงเอาไปดูกันจนตาแฉะ แถมยังมีในคอมด้วย Undecided เดียวซิ ถ้าตำรวจมาสรุปสำนวนละก็ ข่าวพาดหัวหน้าหนึ่ง "สลดเด็กหนุ่มดูหนังโป๊จนหัวใจวายตายอย่างเฉียบพลัน" อนาถดีแท้...  สำหรับผมถ้าต้องตายพรุ่งนี้จะไปกราบลาพ่อแม่และผู้มีพระคุณ ที่เหลือก็จัดการมรดกavให้เรียบร้อยคับ ทุกท่านละถ้าต้องตายพรุ่งนี้จะทำอะไรกันบ้าง Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 20, 2010, 06:48:30 PM โดย rooney482 » บันทึกการเข้า

ชาวAVCตัวจริงต้องแบ่งปันกันนะคับ
SAKURU
AV Dedicator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2010, 09:00:19 PM »

รู้ไหมทำไหมผมชอบดูหนัง เพราะหาแฟนไม่ได้ อนาจมากชีวิต

ผมก็คงทำแบบคุณไปกราบพ่อแม่ แล้วขอบคุณที่ทำให้เกิดมา

แม้ว่าในชีวิตนี้จะยังหาแฟนไม่ได้แต่เป็นพระคุณยิ่งที่ได้ทำให้ผมเกิดมา

ชีวิตจริงหาแฟนไม่ได้เลยต้องเป็น แฟนAVแทน 55555
rooney482
Avc Lolita Club
AV Responder

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2010, 09:08:02 PM »

หัวอกเดียวกันคับ เป็นคนค่อนข้างขี้อาย ไม่กล้า!! ป๊อด!!!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 20, 2010, 12:45:14 AM โดย rooney482 » บันทึกการเข้า

ชาวAVCตัวจริงต้องแบ่งปันกันนะคับ
พลเอกอสุจิ
หื่นมีศิลปะ
*

แค่เพียง อันดำๆไม่ค่อยเร้าใจ

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2010, 09:18:11 PM »

รู้ไหมทำไหมผมชอบดูหนัง เพราะหาแฟนไม่ได้ อนาจมากชีวิต

ผมก็คงทำแบบคุณไปกราบพ่อแม่ แล้วขอบคุณที่ทำให้เกิดมา

แม้ว่าในชีวิตนี้จะยังหาแฟนไม่ได้แต่เป็นพระคุณยิ่งที่ได้ทำให้ผมเกิดมา

ชีวิตจริงหาแฟนไม่ได้เลยต้องเป็น แฟนAVแทน 55555

ผมชอบดูเพราะชอบดูครับ(ฮา)

พยายามต่อไปละกันครับ บางตรั้งผมก็อยากอยู่คนเดียวนะมันอิสระดี แต่ได้ความเหงามาแทน  มีแฟนแล้วอิสระมันหายครับ 555+

สิ่งสำคัญคือ การรู้จักให้ รู้จักรับ และรู้จักขอบคุณ
นายกรัฐมนตรีแห่งสาธารณรัฐประชาชนเอวีซี
..
AV DedicataR+ (VIP)
สหายร่วมหื่น
*

AVC

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2010, 10:51:53 PM »

-- คนหัวอกแบบเดียวกัน ก็แบบเดียวกันเนี่ยแระครับ ถึงยังไงก็ภูมิใจที่เกิดมาเป็นลูก ของพ่อของแม่ และภูมิใจแล้วละครับ สำหรับตัวผมวันนี้ อย่างน้อยก็ไม่ได้อดอยาก ปากแห้งหรือยากจนแบบคนอื่นๆ (ที่หาไม่ได้ก็เพราะผมเลือกมากเอง 55+)

- ตอบท่าน ดาวยิงแมนยู ; ก็คงจะต้อง เขียนพินัยกรรม มรดก ล่ะมั้งครับ "ขอยก มรดกอันประกอบด้วย
 1. เงินสด ......บาท
 2.ที่ดิน .......ไร่.....งาน....วา
 3.หนัง เอวี 3,000  เรื่องในฮาร์ดดิส และ 200 เรื่องในดีวีดี

ให้แก่..............ผู้รับมรดก(ใครอยากได้มาใส่ชื่อล่ะมั้งครับ 555+)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 19, 2010, 10:55:13 PM โดย นายกรัฐมนตรีแห่งสาธารณรัฐประชาชนเอวีซี » บันทึกการเข้า
petedoherty
AV Publisher

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 01:02:26 AM »

เอาเป็นโลกแตกดีกว่ามั้ย .... นอกจากกราบลาครอบครัวแล้ว

สิ่งสำคัญที่สุด  คือการหาคนมาดูแลของสะสมของเรานี่ละครับ 
พลเอกอสุจิ
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 06:42:09 AM »

จะตายอยู่แล้วยังจะห่วงหนังอีกเนอะ - -*

แทนที่จะคิดทำบุญทำทาน

สิ่งสำคัญคือ การรู้จักให้ รู้จักรับ และรู้จักขอบคุณ
นายกรัฐมนตรีแห่งสาธารณรัฐประชาชนเอวีซี
..
AV DedicataR+ (VIP)
สหายร่วมหื่น
*

AVC

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 06:02:56 PM »

จะตายอยู่แล้วยังจะห่วงหนังอีกเนอะ - -*

ทำทาน ด้วยหนัง เอวีไงท่าน ชาติหน้าจะได้ แสดง เอ้ย ดูบ่อยๆไงล่ะ
himitsu
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 11:38:25 PM »

อยู่กับครอบครัวครับ เราไม่มีวันพรุ่งแล้วนี่ ต้องทำให้ทุกๆวินาทีที่เหลือ มีค่าสุด

สำหรับ คนที่รักเรา และเรารัก

ส่วนหนังนะหรือ ปล่อยมันไป ครับ

พลเอกอสุจิ
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2010, 09:35:59 AM »

ทำทาน ด้วยหนัง เอวีไงท่าน ชาติหน้าจะได้ แสดง เอ้ย ดูบ่อยๆไงล่ะ
กระผมก็หวังว่าจะได้แสดงอยู่เหมือนกัล

หน้า: [1] 2 3 พิมพ์