พฤษภาคม 02, 2024, 09:16:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าไม่รวมถึงดาราดังๆ ถ้ามีแฟนเป็นสาวที่เคยผ่านการถ่ายเอวีมา รับได้มั๊ยนะคะ  (อ่าน 10061 ครั้ง)
Av is My Life
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2013, 11:17:01 PM »

LOVE กับ SEX เป็นคนละเรื่องเดียวกัน สำคัญที่ความซื่อสัตย์ต่อกันและlifestyle ที่เข้ากันได้มากกว่า อดีตที่ผ่านมารับได้จ้า Grin

DoggyLover
Lustful Wild
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

พี่เย่อยังกะหนูเป็นวัวเป็นควาย

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 12:09:13 AM »

ผมว่าคุณเจ้าของกระทู้มีฝีมือการ Download แนว Amateur มาดูแล้วจนความรู้ตกตะกอนจนสามารถตั้งคำถามได้

ผมว่าคุณมีรสนิยมในการดู AV ที่ไม่ธรรมดา ต่างจากทั้งเพื่อน ทั้งแฝนผมที่เป็นผู้หญิงเขาดู AV ขำๆ

เขาไม่เคยดูถึงรายละเอียด ดูได้แต่ผ่านๆ

มีก็ดูแต่ไม่ขนาดถึงหา Download เพราะวันๆ เอาแต่แต่งตัว ออกเดทกับผู้ชาย คุยโทรศัพท์ Chat Line ไปตามเรื่องตามราว

และคำถามที่ตั้งกระทู้นี้ คล้ายๆคำถามที่ผมเคยถามแฟนว่า "ถ้าผู้หญิงไม่ซิง กลัวไหมที่แฟนใหม่จะถาม หรือรู้ความจริง ?"

แล้วแปลกไหมผมเคยถามกับเพื่อนๆผู้หญิงว่า "เธอเคยถามแฟนใหม่เธอไหมว่า จะรับได้ไหมว่าเธอไม่ซิง"

พวกเธอตอบแนวเดียวกันว่า พวกเธอไม่เคยถาม และไม่กลัวแฟนใหม่ถาม เพราะความรัก นั้นคือความคิดของหล่อนทั้งหลาย  Undecided

ปล. ขอแซวเล่นหน่อยนะครับ เพื่อนๆที่กำลังค้นหาเจ้าของกระทู้ระวังค้นไปเจอผู้หญิงทั้งดุ้นนะ...ครับ อิอิ  Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 12:23:18 AM โดย DoggyLover » บันทึกการเข้า

akanin
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 03:25:19 AM »

สำหรับผม แล้วแต่เหตุผลครับ ถ้ารู้ทีหลังก็ต้องถาม ตอบแล้วจะเราจะเชื่อหรือไม่มันก็ขึ้นกับความเชื่อใจกันหล่ะ
1. ถ้าเพื่อเงิน ชื่อเสียง ความฟุ้งเฟ้อ นอกจากทำตอนก่อนอายุ 20 อันนี้ไม่รับครับ เลิก...
2. ถ้าเพื่อเงินอย่างเดียวเพราะความจำเป็น อันนี้ไม่ถือสาหาความครับ ผ่านแล้วก็ผ่านไป (ต่อไปให้ทำไรไม่ต้องมาอิดออดนะจ๊ะ Grin)
คิดแบบนี้อะครับ

ปล.ค่านิยมเรื่องเปิดบริสุทธิ์เห็นมีพูดกันอยู่ ผมว่าเป็นค่านิยมที่เอาเปรียบผู้หญิงมาก... Wink
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 10:00:24 AM »

รับไม่ได้แน่นอนครับ แม้จะชอบขนาดไหนก็ตาม ผู้หญิงไม่ได้มีคนเดียวในโลก หาที่ประวัติด่างพร้อยน้อยที่สุดดีกว่าไหม ไม่ได้ว่าเธอเป็นคนเลวนะ แต่คนเป็นคู่ชีวิตเรานี่มันก็ต้องเลือกเยอะหน่อย

KeneMoko

« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 10:20:23 AM »

ถ้าให้คบเป็นเพื่อน เป็นเจ้านาย เป็นลูกค้า ... อันนี้ได้อย่างสนิทใจ

ไม่ได้ตะขิดตะขวงหรือ คิดอกุศลใด ๆ ด้วยแม้แต่อย่างใด

แต่ถ้าจะให้คบเป็นแฟนคงไม่เลือกอ่ะ ...

เพราะยังไง ๆ ความคิดที่ว่าอยากได้ผู้หญิงรักนวลสงวนตัว ทำงานในสุจริตวิธี

มันก็ฝังลงในหัว เป็นสามัญสำนึกของตัวเองแล้ว

อย่างน้อยก็ขอให้คนที่จะเป็นมารดาของบุตร ลูกสะใภ้ของครอบครัว

เป็นคนที่บริสุทธิ์ ให้มากเท่าทีจะรับได้หน่อยเถอะ

Mayu Okamoto    NNPJ-318
Giroro
โอตาคุเอวี

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2013, 04:30:31 AM »

ถ้าสำหรับหยุ่น ผมคิดว่าเขาคงไม่คิดอะไรมากอะครับ

แต่สำหรับผม ผมเรียนตามตรงเลย ผมยังจิ้นอยู่ทุกวันนี้

(ตั้งใจว่าจะบวชก่อนอะครับ แต่ก็ไม่ใช่ว่าบวชแล้วจะเบียดเลยนะ ผมจะเอาไว้ให้แม่ของลูกจริงๆของผมอะ)

ผมก็ค่อนข้างจะเลือกนิดหนึ่ง ให้มันโอเคกับที่ผมยังจิ้นอยู่นี่แหละ

แต่ถ้าหากว่าผมไปเจอคนที่ใช่ แต่ว่าผ่านมาแล้ว ผมก็โอเคนะรับได้

ผมมองอีกมุมก็ดีเหมือนกันให้เธอสอนผมไปเลย 
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2013, 09:12:45 AM »

ถ้าสวยมาก ถูกใจผมมากพอ  รับได้ครับ
แต่ผมคงให้พ่อแม่ผมรู้ไม่ได้  ว่าเธอเคยเล่นมาก่อน
แต่ถ้าตอนคบอยู่ยังเล่น ไอ้แบบนี้ไม่ได้แน่นอน

A PinK
Hugotan
วุฒิสมาชิกเอวี
**

เซ็กส์ไม่เสื่อม เสื่อมเพราะไม่มีเซ็กส์

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2013, 11:02:21 AM »

ต้องรับได้เพราะอดีตมันเปลี่ยนแปลงไม่ได้แน่ๆ
แต่ถ้าจะมาเป็นแม่ของลูก ทอดสายเลือดเรานั้นต้องนิสัยดีเท่านั้น
ลืมและที้งอดีตไปครับ
ถ้ายังแสดงด้วยและคบเราด้วย รับไม่ได้ ขอเป็นพี่เป็นน้องสบายใจกว่าครับ
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2013, 05:12:31 PM »

ถ้าไม่เป็นโรคติดต่อ นิสัยเข้ากันได้ ยังไงก็รับครับ

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
johan0140
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2013, 05:29:21 PM »

ไม่ถือไม่เห็นจะเป็นไร มันเป็นเรื่องในอดีต
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์