พฤษภาคม 03, 2024, 06:35:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าไม่รวมถึงดาราดังๆ ถ้ามีแฟนเป็นสาวที่เคยผ่านการถ่ายเอวีมา รับได้มั๊ยนะคะ  (อ่าน 10063 ครั้ง)
-fantastic-
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 10, 2013, 09:20:21 PM »

รับได้ครับ ถ้าทั้งตัวผมและแฟนคนนั้นต้องซื่อสัตย์ต่อกันจริงๆ รักกันจริงๆ รวมทั้งต้องเลิกแบบนี้แล้วจริงๆ เพราะถ้าถ่ายต่อผมก็คงไม่คบเค้าเป็นแฟนแล้วล่ะครับ 

Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 10, 2013, 10:13:47 PM »

แฟนไม่ซิง ผ่านชายคนอื่นมาแล้ว รับได้ครับ ไม่มีปัญหา

แต่ผู้หญิงที่ผ่านการเล่นเอวีมา ผมไม่เอามาเป็นแฟน หรือแม่ของลูก มีวิธีอีกมากมายที่จะหาเงินโดยไม่ต้อง ขายตัว

ต่อให้ใครพูดถึงสาว av ออกแนวโลกสวยแค่ไหน แต่สำหรับผม พวกเธอคือผู้หญิงขายตัว

หลายคนอาจด่าผมว่า ว่าเค้าแล้วไปดู AV ทำไม

ผมไม่ได้รังเกียจนะครับ ต่างฝ่ายต่างทำหน้าที่ของตัวเอง และพวกเราอยู่กันคนละโลก พูดไปตามความจริง
SF-IV
AV Devotor (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 03:36:51 PM »

ผมไม่ได้มองโลกสวยงามนัก
อดีตมันเปลี่ยนไม่ได้ และ ถ้าเลือกได้ ไม่มีใครอยากทำงานแบบนี้หรอกครับ
เรื่องเอากันในทุกสังคมเป็นเรื่องส่วนตัว ปกปิด ไม่ใช่เรื่องที่จะเอากันให้คนอื่นดู มันน่าอาย

แต่อย่างที่บอก เปลี่ยนอดีตไม่ได้ ถ้าคบกันแบบเป็นแฟน ผมก็โอนะ
แต่ถ้าถึงขั้นเอามาเป็นแม่ของลูก ไม่เอาเด็ดขาด อดีตยังไงมันก็ตามมาหลอนได้ตลอดเวลา
ไหนจะลูกอีก ถ้าโตมาท่ามกลางคนที่รู้ว่าแม่ตัวเองเคยเล่นหนังโป๊จะเป็นยังไง

happy66
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 05:53:23 PM »

ผมไม่เอาครับ ไม่โฃกสวย ฐานะและหน้าตาของปมดีพอที่จะหาผู้หญิงที่พอดีกับผมได้ แต่ไม่ได้รังเกียจ ยินดีเป็นพี่เป็นน้องกันได้ครับ
euro2016
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #24 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 09:04:51 PM »

อยากเห็น  นักการเมืองชายไทย  พระเอกไทย  ระดับนายพล  มีเมียเป็นนางเอกเอวี

อยากเห็น  สาวไทย  นักการเมืองสาว  นางเอกหนังไทย   มีสามีเป้น  พระเอกหนังเอวี

โดยส่วนตัว  ผม  ชอบ  มากๆ  มาเถอะ    ใครก็ได้ 
มากกว่า 2 คนขึ้นไป ก็ย่อมได้
yesdamon
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #25 เมื่อ: มีนาคม 12, 2013, 11:59:33 PM »

ผมรับได้ แต่ครอบครัวผมคงรับไม่ได้

ไหนจะสภาพสังคมที่จะคอยมากดดันอีก สุดท้ายก็ต้องเลิก
เพราะเพื่อนฝูงแซว ไปไหนมาไหนก็โดนชาวบ้านมอง ผมรับได้นะ แต่ตัวผู้หญิงเขาจะอายเองซะมากกว่า
ถ้ามีลูก ลูกไปโรงเรียนคงโดนเพื่อนล้อแย่ ไหนจะครูอีก เพื่อนครู พ่อแม่เพื่อนลูก เพื่อนบ้าน เพื่อนที่ทำงาน ฯลฯ

เรารักกันได้ แต่อยู่ร่วมกันไม่ได้ครับ
ถึงได้ก็ลำบาก และต้องใช้ความอดทนอย่างสูง
ถ้าถามว่ารับได้ไหม รับได้ครับ แต่คงอยู่ด้วยกันตลอดรอดฝั่งยาก

ว่าแต่..เจ้าของมู้ถามเพราะ สนใจอยากเข้าวงการเอวีหรอครับ  Tongue

reifan
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #26 เมื่อ: มีนาคม 16, 2013, 04:54:31 PM »

ผมยอมรับว่าชอบดู แต่คงไม่อยากได้มาเป็นแฟนหรือแต่งงานด้วยครับ ต่อให้สวยหยาดเยิ้มแค่ไหนก็ตาม

ผมขอเป็นสาวหน้าตาธรรมดาๆ ทำงานปกติดีกว่าครับ

AV ญี่ปุ่นไม่ได้ผิดกฏหมาย แต่ไม่ใช่ว่าจะยอมรับได้ทุกคนนะครับ เอาจริงๆ ส่วนใหญ่ออกไปทางรับไม่ได้ซะมากกว่าอีก

คนรอบข้างสาวเอวีส่วนมากจะไม่รู้มากกว่าครับ เพราะคนญี่ปุ่นที่ไม่ได้ดูเอวีน่าจะมีเยอะกว่าคนที่ชอบดูเอวีนะ

ดูอย่างที่ นิชิโนะ โช ให้สัมภาษณ์ก็ได้ ไม่ว่าตอนนั้นจะทำไปด้วยเหตุผลอะไร และปัจจุบันจะเปลี่ยนแปลงตัวเองไปเพียงไหน

แต่สิ่งที่เสียไปแล้ว คงยากที่จะได้กลับคืนมาครับ

heen
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #27 เมื่อ: มีนาคม 16, 2013, 10:05:19 PM »

ไม่รู้ว่าสังคมญี่ปุ่นเค้าเป็นยังไง คงคิดว่าในแง่นี้คงไม่ต่างจากบ้านเรามากนัก

ผมหมายถึง ว่ากันจริง ๆ นะ ผู้หญิงที่หน้าตาสะสวย รูปร่างดี ถ้าไม่ได้โง่จนเกินรับได้ มักจะได้รับโอกาสทางหน้าที่การงานเสมอ บางทีความสามารถแทบไม่มี แต่ไม่ถึงกับโง่ หน้าที่การงานเจริญเอา ๆ

พวกสวย ๆ ที่มาขายตัวนั้น มันมาจากอะไรครับ สาเหตุมันก็น่าจะมากจาก บางคนโง่มาก บางคนฟุ่มเฟือย สวยไร้ความสามารถ ถึงต้องมาทำตรงนี้ไง
ถ้าใจจิตสำนึก มีความใผ่ดีในตัวเอง ใครมันจะไปทำ

แต่ก็ใช่ว่าไม่มีนะ ทำเพราะจำเป็นจริง ๆ แต่ % มันน้อยมาก

ผมก็เห็นด้วยนะ ดารา av = ขายตัว สถานะไม่ต่างกัน

ตอบกระทู้ เอาความเป็นจริง

คบไว้แก้เหงี่ยน เอาซิครับ
คบไว้แต่งงาน สร้างครอบครับ คิดหนัก ใจมันไปทางรับไม่ได้มากว่า

หน้า: 1 2 [3] พิมพ์