พฤษภาคม 02, 2024, 10:43:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: 10 พล็อตยอดฮิต เอวีญี่ปุ่น  (อ่าน 8797 ครั้ง)
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 08, 2013, 12:16:25 AM »

ลืมฉากสระว่ายน้ำบนชั้นลอยตึกนี้ไปได้อย่างไร มีสระเดียวตลอดกาลลลลลลลลล

จริงครับท่านประธาน หลายค่ายทั้ง cen และ ไม่ cen ใช้แต่สระนี้ในการถ่ายทำแทบทั้งสิ้น
DoggyLover
Lustful Wild
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

พี่เย่อยังกะหนูเป็นวัวเป็นควาย

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 08, 2013, 02:25:29 AM »

ปล. ก็นะ ... ผมไม่ค่อยพิศมัยข้อมูล AV จากสื่อไทยอยู่แล้ว  ดูแหล่งข่าวจากไหนยิ่งแล้วใหญ่
ปปล. ขอบคุณ จขกท. วันนี้ผมได้เป้าหมายในการโหลดหนังอีก 2-3 เรื่องครับ  Grin

ท่าน Kene-Moko ไม่บอกกันบ้างได้เรื่องไร  Grin Grin

ผมคิดเจ้าคนเขียนข่าว แอบมาส่องที่ AVC บ่อยๆนะ แต่ฝีมือในการเขียนยังไม่ถึง และไม่รู้จริง  Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 08, 2013, 02:27:14 AM โดย DoggyLover » บันทึกการเข้า

daniz24
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 08, 2013, 08:10:05 AM »

ปล. ก็นะ ... ผมไม่ค่อยพิศมัยข้อมูล AV จากสื่อไทยอยู่แล้ว  ดูแหล่งข่าวจากไหนยิ่งแล้วใหญ่
ปปล. ขอบคุณ จขกท. วันนี้ผมได้เป้าหมายในการโหลดหนังอีก 2-3 เรื่องครับ  Grin

ท่าน Kene-Moko ไม่บอกกันบ้างได้เรื่องไร  Grin Grin

ผมคิดเจ้าคนเขียนข่าว แอบมาส่องที่ AVC บ่อยๆนะ แต่ฝีมือในการเขียนยังไม่ถึง และไม่รู้จริง  Grin Grin

อย่าดังไปท่าน คนเขียนข่าวอาจเป็นเพื่อนสมาชิกขาประจำAVCก็ได้นะ  อุ๊ฟฟฟฟ  Lips Sealed
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 08, 2013, 01:16:15 PM »

เขียนได้เท่านี้ คงไม่ไดเล่นเอวีซีหรอก เด็กโหลดหนังตามเวบเก็บตังค์มากกว่า  ถ้าเล่นคงเล่นได้ไม่ถึงอาทิตย์
เหมือนมีคนมาถามหาว่าหนังเอวีจัดฉากหรือของจริง มีมาเรื่อยๆ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 08, 2013, 04:36:46 PM »

ให้เครดิตหน่อย เอามาจากไหนอะ

Cool

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

DMX 🏆
AV Activist

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 08, 2013, 04:38:17 PM »

พยาบาลชื่ออะไรครับ -*-

Miri Hanai

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

DoggyLover
Lustful Wild

พี่เย่อยังกะหนูเป็นวัวเป็นควาย

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 08, 2013, 05:00:17 PM »

ให้เครดิตหน่อย เอามาจากไหนอะ

Cool

ที่มา -> http://www.manager.co.th/Taste/ViewNews.aspx?NewsID=9560000025113

ใส่ไว้ตั้งแต่ไหนแต่ไร.. Undecided

DMX 🏆
AV Activist

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 08, 2013, 06:18:27 PM »

ขออภัย ผมไม่เห็นครับ เตือนเฉยๆ

Grin

looppool
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 09, 2013, 07:38:02 AM »

พยาบาลชื่ออะไรครับ -*-

Miri Hanai

ขอบคุณมากๆครับ  Smiley
kongav
AV Distributor

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 09, 2013, 06:42:09 PM »

ลืมฉากสระว่ายน้ำบนชั้นลอยตึกนี้ไปได้อย่างไร มีสระเดียวตลอดกาลลลลลลลลล

ใช่เรยคัพทั่นประธาน เห็นคนไหนเล่นแนวชุดว่ายน้ำก้อมาถ่ายกันแต่สระนี้อะ
มันมัเคล็ดอะไรป่าวหว่า
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์