พฤษภาคม 03, 2024, 09:02:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: j-mood นิตยสารไทยสไตล์ญี่ปุ่น ฉบับพิเศษ วางแผงแล้ว  (อ่าน 13184 ครั้ง)
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 09, 2013, 08:21:26 AM »

ถ้าวางแผงแล้วจะมารีวิวให้ดูครับ

ท่านKiboom7 สนใจDVDเด้อGrin

ถ้าเจอแกเอามาขายแล้วจะเอามารีวิวด้วยภาพนิดหน่อยนะครับ ไม่อัพให้โหลดเพราะสนับสนุนของลิขสิทธิ์ครับ  Smiley
DoggyLover
Lustful Wild
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

พี่เย่อยังกะหนูเป็นวัวเป็นควาย

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 09, 2013, 08:37:10 AM »

หนังสือหาซื้อยากมาก แฟนเดิน Shopping ผมไม่มีไรทำเข้าร้านหนังสือบ่อย เกือบทุกห้างดัง

แต่ไม่เคยเห็น j-mood สักที ขายดีจัด ? Sad

หนังสือแบบนี้แทบจะไม่มีในห้างครับ ส่วนมากมักจะขายตามร้านหนังสือข้างทางริมถนนซะส่วนใหญ่ครับ

โอ๊วว "ร้านหนังสือข้างทางริมถนน" แถวบ้านผมไม่ค่อยเหลือแล้วร้านแบบนี้ แต่สนับสนุนร้านเล็กๆนะครับ

เงินจะได้ไม่ไปกองอยู่แต่กับนายทุนใหญ่ เดี๋ยวจะไปหาสอยไว้ให้เมียบ่นสักเล่ม  Grin Grin

Kaiser
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 09, 2013, 09:32:02 AM »

เเถวบ้านผมมันไม่มีเนี่ยล่ะสิ ร้านพวกนี้
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 09, 2013, 12:16:16 PM »

มาแล้วครับเพิ่งซื้อมาสดๆร้อนๆ

บรรยากาศภายในร้านที่ผมเข้าไปซื้อก็เป็นแบบที่เห็นครับ

หลังจากอุดหนุนของถูกลิขสิทธิ์แล้วราคาเล่มละ 180 ราคาเหมาะสมอยู่ครับเพราะค่าจ้างนางแบบไม่ใช่ถูกๆ มีหนังสือ+DVD เบื้องหลังถ่ายแบบ มี 2 นางแบบคือน้อง KIE กับ PAS

ใช้กล้องหลัง IPAD 2 ถ่ายภาพจึงไม่ค่อยชัดนะครับ

รีบแกะทันทีทันใด

บรรยากาศภายในเล่มรูปชัดสีสวยชัดเจนดีครับ

ปิดท้ายด้วยข้อมูลดารา AV ไสตล์เจ๊ๆ

มาดูกันว่าภายใน DVD มีอะไรกันบ้างรีวิวครา่วๆนะครับ

คนแรกน้องกี้

คนที่ 2 น้องภาสเธอมาในลุ๊คสาวออฟฟิศ

หลังจากที่ดูรีวิวกันแล้วอย่าลืมอุดหนุนสินค้าลิขสิทธิ์กันด้วยนะครับจะได้มีงานถ่ายแบบให้ดูกันไปอีกนานๆ 
seedz
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

XD อิอิ

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 09, 2013, 04:49:05 PM »

คนที่2 ภาสนี่คมดีจริงๆ Shocked Shocked
KeneMoko

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 09, 2013, 04:57:20 PM »

สั่งซื้อเอาง่ายกว่านะ .. สำหรับคนหาแหล่งขายไม่เจอ

หรือกระอักกระอ่วนใจที่จะหยิบแล้วเดินไปเค้าเตอร์จ่ายตังค์

อย่าง Allure เล่มเก่า ๆ / Bikini / maxi / นิตยสารที่เนโกะจั๊มถ่าย

ผมก็สั่งเอาทั้งหมดเลย  เพราะชี้เกียจไปแผงและไม่อยากไปแย่งซื้อตามปักษ์

Mayu Okamoto    NNPJ-318
DoggyLover
Lustful Wild

พี่เย่อยังกะหนูเป็นวัวเป็นควาย

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 09, 2013, 07:01:50 PM »

เยี่ยมมากครับท่าน Kiboom7 พูดจริงทำจริง  Grin Grin

killpop
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 09, 2013, 10:13:35 PM »

แล้วที่บอกว่า พิเศษ นี่ พิเศษ ตรงไหนครับ ตรงที่เป็น ภาพสีหมดเลยเหรอ... เล่มที่แล้ว ๙๙ เล่มนี่เล่นเพิ่มไปเท่าตัว..
เดินไปหยิบแล้ว ดีนะที่เห็นราคาก่อน วางคืนแทบไม่ทัน เพราะเอาตังค์ไปไม่พอ 
Tongue Tongue
ริว จิตสำส่อน

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 10, 2013, 01:14:25 AM »

หนังสือหาซื้อยากมาก แฟนเดิน Shopping ผมไม่มีไรทำเข้าร้านหนังสือบ่อย เกือบทุกห้างดัง

แต่ไม่เคยเห็น j-mood สักที ขายดีจัด ? Sad

หนังสือแบบนี้แทบจะไม่มีในห้างครับ ส่วนมากมักจะขายตามร้านหนังสือข้างทางริมถนนซะส่วนใหญ่ครับ

เมื่อก่อนมีที่ร้านนายอินทร์ครับ ผมแกะอ่านเกือบทุกเล่ม

kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 10, 2013, 02:25:32 AM »

แล้วที่บอกว่า พิเศษ นี่ พิเศษ ตรงไหนครับ ตรงที่เป็น ภาพสีหมดเลยเหรอ... เล่มที่แล้ว ๙๙ เล่มนี่เล่นเพิ่มไปเท่าตัว..
เดินไปหยิบแล้ว ดีนะที่เห็นราคาก่อน วางคืนแทบไม่ทัน เพราะเอาตังค์ไปไม่พอ 
Tongue Tongue

ถ้าท่านลองอ่านหน้าปกให้ดีๆจะสังเกตว่ามีนางแบบ 2 คนนะครับนี่คือสาเหตุที่เค้าต้องเพิ่มราคาอีกเท่าตัว Smiley

คืออยากจะบอกว่า ปกติ เค้าทำเป็น VCD ภาพไม่ค่อยชัด + นางแบบคนเดียว ราคา 99 บาท
แต่ที่เค้าบอกเล่มนี้พิเศษคือ ทำเป็น DVD ภาพคมชัดกว่า VCD มาก + นางแบบอีก 2 คน ในราคาเพียง 180

ลองเทียบดูนะครับ เล่มเดียว 99 ได้ VCD กับนางแบบคนเดียว กับ เล่มเดียว 180 ได้ DVD คุณภาพดีกว่า + 2 นางแบบ ในราคา 180 รวมกันแล้วถูกกว่าเล่มธรรมดา 2 เล่ม = 198 ถูกกว่า 18 บาท

ส่วนเรื่องภาพสีอะไรนั่นคิดว่าไม่น่าเกี่ยวกับความพิเศษอะไรนะครับเพราะปกติเค้าก็พิมพ์สีทั้งเล่มอยู่แล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 10, 2013, 02:27:06 AM โดย Kiboom7 » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์