พฤษภาคม 08, 2024, 04:21:11 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Nogizaka46 maxing avdebut??  (อ่าน 22656 ครั้ง)
kanibear
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2018, 10:20:22 PM »

ไหนๆกระทู้ก็ออกทะเลมาไกลแล้ว ผมขอรบกวนถามหน่อยสิครับว่าสมาชิกวงนี้ที่ไปเล่น sailor moon the musical นี่ป็อบปูล่าร์กันแค่ไหนครับ

http://sailormoon-official.com/stage/nogizaka/

ตัวtopของnogizaka

centerคนล่าสุดคือsaito asuka แต่ผมชอบkasuminนะแต่ทำไมไม่ค่อยดังก็ไม่รู้reactionก็ดีแถมยังเคยถูกยกว่าสวยที่สุดในวงด้วย

สอบถามหน่อยคับ คนที่ 3 กับ 4 จากขวา ชื่ออะไรครับ น่ารักดี

ขอบคุณครับ Grin
lovejoy
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2018, 10:30:09 PM »

คนที่สามจากขวาชื่อ Eto Misa ครับ ส่วนคนที่4น่าจะใช่ Akimoto Manatsu ภาพมุมนี้ไม่เหมือนมานัตสึตัวจริงเท่าไหร่
JudasPriest01
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2018, 02:09:13 PM »

อยากกินเบียร์ที่ห้องกับมิสะเซมไปจังครับ แฮร่
lovejoy
*

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2018, 09:57:27 PM »

อยากกินเบียร์ที่ห้องกับมิสะเซมไปจังครับ แฮร่

คงไม่จบแค่กินเบียร์แน่ๆใช่ไหมครับท่าน  Grin Grin
kanibear
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2018, 10:33:47 PM »

คนที่สามจากขวาชื่อ Eto Misa ครับ ส่วนคนที่4น่าจะใช่ Akimoto Manatsu ภาพมุมนี้ไม่เหมือนมานัตสึตัวจริงเท่าไหร่

ขอบคุณมากๆ ครับ ผมลองไปหาดูในเว็บแล้วแยกไม่ออก 
JudasPriest01
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2018, 11:54:38 AM »

คงไม่จบแค่กินเบียร์แน่ๆใช่ไหมครับท่าน  Grin Grin

มิสะเซมไปออร่าความหื่นนี่ชัดเจนสุดๆ ยิ่งกราเวียร์ได้เรื่องเลยครับ 555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 02, 2018, 04:07:14 PM โดย JudasPriest01 » บันทึกการเข้า
แมงดา โตเกียว
โอตาคุเอวี

« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2018, 02:24:38 PM »

น้องคะน้ากับนานามินนี่หุ่นต่างกันพอสมควรนะครับ
อย่างนานามินเท่าที่เคยดูๆมา ไม่ใช่คนผอมแห้งนะครับ มีเนื้อมีหนังและเฟิร์มแน่นด้วย
ส่วนน้องคะน้านี่จะมาแนวผอมแห้งหน่อย และเนื้อตัวจะนิ่มๆเหลวๆเหมือนกล้ามเนื้อไม่ค่อยมี
แต่ทั้งสองคนมีอะไรเหมือนกันหนึ่งอย่างคือ หน่มน้มไม่ค่อยจะมีครับ  Grin Grin แต่น้องคะน้าดูเหมือนจะมีมากกว่านิดหน่อยนะ

ปล.น้องคะน้านี่เหมือนจะโอชินาจังนะครับ ทั้งผ้าพันคอ ผ้าเช็ดหน้า นาจังทั้งนั้น แต่ก็แอบเห็นปลอกแขนอาชูรินอยู่เหมือนกัน
คงชอบทั้งสองคนมั้ง
เมื่อก่อนน้องคานะเคยอ้วนมาก่อน ช่วงที่เดบิวชื่อใหม่ก็มีไขัมันเยอะอยู่ เริ่มผอมตั้งแต่ปีก่อนนมเลยเล็กลง ลองไปดูหาช่วงเดบิวใหม่ๆดูนะครับ
lovejoy
*

« ตอบ #37 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2018, 07:58:32 PM »

มิสะเซมไปออร่าความหื่นนี่ชัดเจนสุดๆ ยิ่งกราเวียร์ได้เรื่องเลยครับ 555

ผมชอบสายตามิสะนะครับ มันเหมือนมีอะไรลึกลับให้น่าค้นหา แววตาเหมือนสาวใหญ่ผ่านอะไรในชีวิตมามากครับ
ถ้าให้มานั่งจ้องตาด้วยทั้งวันผมก็ฟินล่ะครับ 555

น้องคะน้ากับนานามินนี่หุ่นต่างกันพอสมควรนะครับ
อย่างนานามินเท่าที่เคยดูๆมา ไม่ใช่คนผอมแห้งนะครับ มีเนื้อมีหนังและเฟิร์มแน่นด้วย
ส่วนน้องคะน้านี่จะมาแนวผอมแห้งหน่อย และเนื้อตัวจะนิ่มๆเหลวๆเหมือนกล้ามเนื้อไม่ค่อยมี
แต่ทั้งสองคนมีอะไรเหมือนกันหนึ่งอย่างคือ หน่มน้มไม่ค่อยจะมีครับ  Grin Grin แต่น้องคะน้าดูเหมือนจะมีมากกว่านิดหน่อยนะ

ปล.น้องคะน้านี่เหมือนจะโอชินาจังนะครับ ทั้งผ้าพันคอ ผ้าเช็ดหน้า นาจังทั้งนั้น แต่ก็แอบเห็นปลอกแขนอาชูรินอยู่เหมือนกัน
คงชอบทั้งสองคนมั้ง
เมื่อก่อนน้องคานะเคยอ้วนมาก่อน ช่วงที่เดบิวชื่อใหม่ก็มีไขัมันเยอะอยู่ เริ่มผอมตั้งแต่ปีก่อนนมเลยเล็กลง ลองไปดูหาช่วงเดบิวใหม่ๆดูนะครับ

ผมไม่เคยดูน้องคะน้าช่วงเดบิวเลยครับ แต่ถ้าช่วงเดบิวอ้วนๆนี่ผมขอดูตอนปัจจุบันดีกว่าครับ  Grin Grin

หน้า: 1 2 3 [4] พิมพ์