พฤษภาคม 10, 2024, 10:26:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามจริงๆนะท่านเคย เห็นคนที่เป็นญาติท่าน แต่สวยและแต่งตัววับๆแวม แล้วหวั่นไหวบ้างมั้ย  (อ่าน 7618 ครั้ง)
darthnept
ผมรักเด็ก *0*
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2011, 07:46:18 PM »

ถ้าเป็นลูกหลาน/ญาติพี่น้องตัวเอง(ไม่ว่าจะเป็นแบใกล้ชิด สนิท ห่างๆ แท้ๆ หรือไม่แท้ หรือแค่เสมือนญาติ)ก็จะรู้สึกอารมณ์เสีย+หงุดหงิดมากกว่าครับ แถมยังอยากจะเข้าไปดุด่าว่ากล่าว/อบรมสั่งสอนให้แต่งตัวให้เรียบร้อบมิดชิดรัดกุมด้วย
แต่ถ้าเป็นญาติพี่น้องคนอื่นหรือลูกหลานคนอื่นล่ะก็ ก็คงจะรู้สึกเฉกเช่นชายแท้ทั่วๆไป แต่อาจจะมากน้อยต่างกันแล้วแต่กรณี
Jojoe
AV Donator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 12:03:43 AM »

เคยแว้บๆ ครับ ตอนนั้นออกแนวเฉยๆไม่รู้ว่าไม่ทันคิดอะไรหรือเปล่า แต่ถ้ามาคิดนานๆ ก็เห็นด้วยกับท่าน darthneptน่าจะยังงั้นครับ
huadoor2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2011, 01:10:20 AM »

ของผมยิ่งกว่าคุณอีกนะ จำได้ว่าตอนนั้นสอบเทียบ ม.6 ได้แล้ว
กำลังรอจะเอนทรานส์ ก็ไปนั่งเล่นกับเพื่อนๆ ในซอยแถวบ้านตามปกติ
แล้วทีนี้เจอญาติรุ่นพี่คนนึง เธอสวยเย้ายวนน่าเอามากๆ เลย
แล้วเธอดันใส่กางเกงขาสั้นมาเดินเล่นซะด้วยในวันนั้น ซึ่งสายตาของผม
ก็แอบชำเลืองมองเธอบ่อยเหมือนกัน ขณะเดียวกันเธอก็มองมา
ทางผมด้วย พอใกล้ๆ จะ 3 ทุ่ม ผมก็กลับเข้าบ้าน พอเข้ามานั่งในห้องนอน
ได้ซักพัก มีเสียงใครไม่รู้มาเคาะข้างๆ ห้องแล้วเรียกชื่อผม ตอนแรกผมตกใจ
ด้วยซ้ำนึกว่าผีหลอก แต่ที่ไหนได้ พอเปิดประตูออกไปนอกห้องก็พบ
ญาติรุ่นพี่คนนั้นเข้ามาในบ้านของผม (เธอไม่ได้รออยู่นอกบ้านนะครับ แต่อยู่
ภายในตัวบ้านเลย ดูเหมือนเธอจงใจจะเข้ามาหาผมโดยตรงอ่ะ)
และยืนอยู่ข้างๆ
ห้องผมนั่นเอง เธอบอกว่าขอยืมเกมส์หน่อย อยู่ที่บ้านมันเบื่อไม่มีอะไรทำ
เห็นผมมีเกมส์เยอะก็เลยอยากขอยืมตอนนี้ ผมก็รู้อยู่แก่ใจว่าเธอไม่ได้อยาก
ขอยืมเกมส์หรอก แต่เธออยากจะกินผมอ่ะ แต่ตอนนั้นผมยังอายุน้อยอยู่
ก็เลยใจไม่กล้าพอที่จะเย็ดเธอ (ทั้งๆ ที่เธอมาให้เอาถึงที่......เสียดายมาจนถึงวันนี้)
ถ้าขอพรได้ คงอยากย้อนเวลาไปยกซดญาติรุ่นพี่คนนั้นซักทีอ่ะ จะกระซวกให้ร้อง
เสียงหลงเลย อูย......ยยยย แค่คิดก็เสียวแล้วคุณเอ๊ย !  Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 13, 2011, 02:49:18 AM โดย huadoor » บันทึกการเข้า

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
sompoat
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2011, 11:34:34 AM »

ของผมยิ่งกว่าคุณอีกนะ จำได้ว่าตอนนั้นสอบเทียบ ม.6 ได้แล้ว
กำลังรอจะเอนทรานส์ ก็ไปนั่งเล่นกับเพื่อนๆ ในซอยแถวบ้านตามปกติ
แล้วทีนี้เจอญาติรุ่นพี่คนนึง เธอสวยเย้ายวนน่าเอามากๆ เลย
แล้วเธอก็ใส่กางเกงขาสั้นคุยกับเพื่อนของเธอไปด้วย แต่สายตาของผม
ก็แอบชำเลืองไปมองเธอบ่อยเหมือนกัน ขณะเดียวกันเธอก็มองมา
ทางผมด้วย พอใกล้ๆ จะ 3 ทุ่ม ผมก็กลับเข้าบ้าน พอเข้ามานั่งในห้องนอน
ได้ซักพัก มีเสียงใครไม่รู้มาเคาะข้างๆ ห้องแล้วเรียกชื่อผม ตอนแรกผมตกใจ
ด้วยซ้ำนึกว่าผีหลอก แต่ที่ไหนได้ พอเปิดประตูออกไปนอกห้องก็พบ
ญาติรุ่นพี่คนนั้นเข้ามาในบ้านของผม (เธอไม่ได้รออยู่นอกบ้านนะครับ แต่อยู่
ภายในตัวบ้านเลย ดูเหมือนเธอจงใจจะเข้ามาหาผมโดยตรงอ่ะ) และยืนอยู่ข้างๆ
ห้องผมนั่นเอง เธอบอกว่าขอยืมเกมส์หน่อยซิ อยู่ที่บ้านมันเบื่อไม่มีอะไรทำ
เห็นผมมีเกมส์เยอะก็เลยอยากขอยืมตอนนี้ ผมก็รู้อยู่แก่ใจว่าเธอไม่ได้อยาก
ขอยืมเกมส์หรอก แต่เธออยากจะกินผมอ่ะ แต่ตอนนั้นผมยังอายุน้อยอยู่
ก็เลยใจไม่กล้าพอที่จะเย็ดเธอ (ทั้งๆ ที่เธอมาให้เอาถึงที่......เสียดายมาจนถึงวันนี้)
ถ้าขอพรได้ คงอยากย้อนเวลาไปยกซดญาติรุ่นพี่คนนั้นซักทีอ่ะ จะกระซวกให้ร้อง
เสียงหลงเลย อูย......ยยยย แค่คิดก็เสียวแล้วคุณเอ๊ย !  Cheesy

แหะๆ เคยโดนเหมือนกัน ญาติๆ มารุมแกล้งครับ ตอนนั้น 17-18 ได้ มีงานบุญ มากันจากหลายๆ ที่
รุ่นราาวคราวเดียวกันก็เยอะ สวยๆ ทั้งนั้น แต่นับแล้วจะห่างๆ กันมาก เลยไม่คิดอะไรเยอะ

ตกเย็นก็เลี้ยงกันปกติมีหนังมีอะไรมาฉาย มีดนตรี ผมก็ขึ้นเล่นวงด้วย ลงมาประมาณ 4-5 ทุ่ม ก็ตึงๆ
เลยโดนญาติๆ ดึงไปตั้งวงกันต่อหลังเวที สักพักน้องๆ ญาติสาวๆ ก็มาตามบอกว่าให้ไปอยู่เป็นเพื่อน

ก็โวเซตามเค้าไป พอขึ้นบนบ้านได้ ก็นั่งกินเบียรืต่อโดยมียาติๆ สาวๆ นั่งคุยเล่น แต่ความที่เมาเลยเผลอหลับไป
มารู้ตัวอีกที ตอนโดนรูดเห็ดแล้ว แต่ก้หยีตามองเลยรู้ว่าญาติสาวๆ 3-4 คนกำลังรุมรูดเห็ดผมเล่นอยู่ หัวเราะกันคิกคัก
ก็เลยปล่อยเลยตามเลย สักพักก็แตก พุ่งกระจาย พวกเธอขำกันใหญ่ ผมก็นอนนิ่งๆ พักนึง

พวกเธอจะนอนกันหลายมุ้งๆ ตรงนอกชาน ธรรมดาจะมีคนเดินผ่านไปมาหยิบของเป็นระยะ แต่ตอนนี้คงไปดุหนังกันหมด

มีญาติคนนึงเดินออกมามองผม แล้วเดินหายไปทางห้องน้ำ ผมโดดผึงตามทันที
ไปทันทีหน้าห้องน้ำ ไม่ต้องเล่าต่อนะครับ

จากนั้น เราก็ตามมามีอะไรกันต่อที่ กทม. พักนึง แล้วถึงห่างๆ กันไป หลายปีผ่านไปต่างฝ่ายต่างเรียนจบ ไปทำงาน มีครอบครัว
ก็เจอเธอบ้างเป็นครั้งคราว บางทีเจอกันก็อำกันเล่นว่า พาไปห้องน้ำหน่อย แล้วก็ขำขำกัน ....

หน้า: 1 2 [3] พิมพ์