พฤษภาคม 10, 2024, 04:48:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามจริงๆว่าเพื่อนๆ เคยถ่ายรูปโป๊ ของแฟนตัวเองกันบ้างไหมครับ  (อ่าน 7658 ครั้ง)
badmy2006
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: มกราคม 03, 2013, 08:30:52 AM »

ผมชอบถ่ายเก็บไว้นะแต่ไม่บ่อย ส่วนแฟนผมก็ชอบให้ถ่ายด้วยบางทีเธอชอบให้เอาไปโพสในบอร์ดต่างๆ(ไม่เห็นหน้า)
ให้คนมาวิจารณ์แรงๆ ยิ่งถ้าแบบมีคนบอกว่าสวยอยากเอาเธอ เธอจะยิ่งมีอารมณ์ ประมาณว่าลึกๆแล้วคงชอบโชว์อ่ะ
ผมเองก็รู้สึกได้อารมณ์ดี เลยอยากถามว่าเพื่อนๆคนอืนๆ มีใครถ่ายมั่งปะ
gugugu1016
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 03, 2013, 12:21:30 PM »

เคยบ้างครับ สมัยพวกมือถือถ่ายรูปได้เข้ามาแรกๆ แต่ลบทิ้งและทำลาย เมม ไม่หมดละ

ว่าแต่ขอดูมั่งได้ไหมอะครับ รูปที่ว่า อิอิ  Grin Grin Grin Grin

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 03, 2013, 05:32:52 PM »

ไม่หรอกครับ สงสารผู้หญิง เเล้วผมกลัวเวรกรรมจะมาตกกับน้องสาวลูกสาวผม  จะว่าไปผมเเทบไม่สนใจเรืองพวกนี้เลย ผมดูยังไงก็ไม่เห็นว่ามันน่ามองน่าดูอะไร ถ้าให้เสียบเลยพอได้

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
pimies
AV Devotor (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 03, 2013, 10:34:52 PM »

เคยแต่วีดีโอคริปครับ ครั้งเดียวสมัยเรียนมหาลัย โนเกียกำลังเฟื่องฟู ซื้อ 3520 มา กล้องสามารถหมุนได้ ด้วยความคึกคะนองอยากเอาไปอวดเพื่อนสนิท ให้มันดูแค่คนเดียว กลัวหลุดมาก ไม่สามารถขายมือถือต่อได้ ห้ามหายเด็ดขาด ทำลายเมมทิ้ง ตัวมือถือเก็บไว้ในที่ปลอดภัยสุดๆ ปัจจุบันเลิกกับเธอไปนานมากแล้ว
chon33
AV Distributor
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 04, 2013, 11:04:00 AM »

ผมชอบถ่ายเก็บไว้นะแต่ไม่บ่อย ส่วนแฟนผมก็ชอบให้ถ่ายด้วยบางทีเธอชอบให้เอาไปโพสในบอร์ดต่างๆ(ไม่เห็นหน้า)
ให้คนมาวิจารณ์แรงๆ ยิ่งถ้าแบบมีคนบอกว่าสวยอยากเอาเธอ เธอจะยิ่งมีอารมณ์ ประมาณว่าลึกๆแล้วคงชอบโชว์อ่ะ
ผมเองก็รู้สึกได้อารมณ์ดี เลยอยากถามว่าเพื่อนๆคนอืนๆ มีใครถ่ายมั่งปะ

เล่นเว็บไรอะท่านจะตามไปเชียร์ Grin
Amazing D
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 04, 2013, 11:40:38 AM »

เคย เอามาตัดต่อทำหนังโป๊ สั้นๆ ไว้ดูขำๆด้วย ครับ 555+
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 04, 2013, 02:23:16 PM »

เคยครับ ให้แฟนใส่ชุดนักศึกษา รัดๆ สั้น ๆ แล้วถ่ายครับ ถ่ายแปบเดียว ก็ลบทิ้งครับ เพราะ ดูยังไงก็เฉยๆ -*- ก็อย่างว่าแฟนเราเห็นอยู่ทุกวันนิ  Smiley
magnus
FAPMASTER
โอตาคุเอวี
*

โลกสวยด้วยมือเรา

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 04, 2013, 10:10:20 PM »

ไม่ถ่ายครับ กลัวหลุดไปจะกลายเป็นข่าว

ชีวิตขาดเซ็กซ์ เหมือนดูหนังเอ็กซ์ไม่เปิดเสียง
Joker Hunter
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 06, 2013, 11:41:27 PM »

---
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 19, 2019, 09:34:41 AM โดย Joker Hunter » บันทึกการเข้า
euro2016
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 08, 2013, 09:06:22 PM »

รักเค้าจริง  เป็นเเฟนกัน อนาคตเเม่ของลูก  ผมเองไม่ทำกันหรอก

เเม้กระหรี่ หมอนวด ผมเองก็ ไม่กล้าทำหรอก
หน้า: [1] 2 พิมพ์