พฤษภาคม 10, 2024, 05:29:19 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามจริงๆว่าเพื่อนๆ เคยถ่ายรูปโป๊ ของแฟนตัวเองกันบ้างไหมครับ  (อ่าน 7648 ครั้ง)
มหาชน
AV DedicataR+ (VIP)
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 04:30:24 PM »

ผมก็ถ่ายเก็บไว้นะทั้งวีดีโอภาพนิ่งแต่ใช้กล้องดิจิตอลถ่ายนะเมมที่ถ่ายก็เก็บไว้อย่างดี มือถือไม่กล้ากลัวหายแล้วหลุด

ของอย่างนี้ทำไปก็ไม่เสียหายนะครับ อยู่ที่ความพึงพอใจของทั้ง 2 คนมากกว่า

ผู้ชายมีน้อย โปรดใช้สอยอย่างประหยัด
Amazing D
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 10, 2013, 08:09:03 AM »

เห็นกระทู้นี้มาสักพัก เมื่อวานซืนเลยลองตั้งกล้องถ่ายวีดีโอ พอเอามาดูแล้วมันเขินตัวเอง แฟนก็เขินมากเลยลบทันที

สงสัยว่าคนที่ถ่ายเก็บไว้ดูมันไม่เขินตัวเองกันเหรอไง เหมือนดูหนังโป๊ตัวเองแสดงนำแล้วมันแปลกๆ 555

ถ้าไม่คิดอะไรเอาฮา มันก็ฮาดีขำขำ
ยากูซ่าหน้าทะเล้น
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 11:15:18 AM »

เก็บความประทับใจ ความทรงจำดีๆไว้ในใจดีกว่า
ถ่ายแล้วลบ ท่านแน่ใจรึว่ามันลบไปแล้วจริงๆ มันกู้มาได้ง่ายๆน่ะครับ
ถ้าจะลบให้ไม่เหลือจริงๆ ต้อง format เป็น 32 เป็น 64 เป็น ntfs 3 รูปแบบ นี้ล่ะถึงจะหายไปจริงๆ

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
JulianL
AV Distinctive (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 12, 2013, 11:08:02 AM »

แฟนผมชอบและตื่นเต้นกับเรื่องพวกนี้มากล่ะครับ
ทั้งถ่ายรูป ถ่ายคลิป ถ่ายลงเนต โชว์แคมฟร็อก
เธออยากลองเอากันโชว์ในแคมฟร็อกด้วยซ้ำ แต่ผมไม่กล้าซะเอง

แต่ที่สำคัญคือถ้าจะลงเนต ต้องห้ามเห็นหน้าเด็ดขาด อันนี้เป็นกฏเหล็กครับ

-----------------------------------------------------------
pheonixx
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 13, 2013, 03:14:36 AM »

นานาจิตตังครับ ถ่ายไว้ดูเล่นก็สนุกตื่นเต้นครับ แต่ถ้าหลุดออกไป ฝ่ายชายอะหน้าด้านหน้าทน ไม่เป็นไรหรอกครับ แต่ฝ่ายหญิงนี่สิครับจะมีแต่เสียกับเสียครับ

ยิ่งถ้าน้องเค้าเลิกกับเราไปแล้ว ถ้าหลุดมาตอนหลังแบบเห็นหน้าคาดตานี่ผมว่าผลกระทบมันค่อนข้างเยอะครับ สำหรับผู้หญิงแล้วผมว่ามันเป็นเรื่องที่ละเอียดอ่อนครับ ไม่ว่าจะเป็นที่ทำงาน สังคม หรือแม้แต่ครอบครัวฝ่ายหญิงถ้ามารู้ทีหลัง

ผมว่าถ้าถ่ายไว้ก็ดีครับ แต่ถ้าเลิกกันแล้วก็ทำลายทิ้งให้เรียบครับมันมีโปรแกรม fotmat ทิ้งแบบกู้ไม่ได้ครับ

ต้องไปโหลดมาใช้ครับ
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2013, 02:11:55 PM »

นานาจิตตังครับ ถ่ายไว้ดูเล่นก็สนุกตื่นเต้นครับ แต่ถ้าหลุดออกไป ฝ่ายชายอะหน้าด้านหน้าทน ไม่เป็นไรหรอกครับ แต่ฝ่ายหญิงนี่สิครับจะมีแต่เสียกับเสียครับ

ยิ่งถ้าน้องเค้าเลิกกับเราไปแล้ว ถ้าหลุดมาตอนหลังแบบเห็นหน้าคาดตานี่ผมว่าผลกระทบมันค่อนข้างเยอะครับ สำหรับผู้หญิงแล้วผมว่ามันเป็นเรื่องที่ละเอียดอ่อนครับ ไม่ว่าจะเป็นที่ทำงาน สังคม หรือแม้แต่ครอบครัวฝ่ายหญิงถ้ามารู้ทีหลัง

ผมว่าถ้าถ่ายไว้ก็ดีครับ แต่ถ้าเลิกกันแล้วก็ทำลายทิ้งให้เรียบครับมันมีโปรแกรม fotmat ทิ้งแบบกู้ไม่ได้ครับ

ต้องไปโหลดมาใช้ครับ

ผมถ่ายไว้แทบทุกคนครับ แต่ไม่เคยเอาไปโพสต์ที่ไหน ไม่เก็บไว้ในมือถือ เก็บไว้แต่ในคอม ผมซ่อมคอมเองได้เลยไม่กลัว

แฟนคนก่อนเป็นถึงระดับใหญ่ฝ่ายการตลาดโรงพยาบาลดัง โก้งโค้งแหกรูก้นให้ผมถ่ายมาแล้ว
ส่วนแฟนคนปัจจุบัน เธอจะมีอารมณ์สุดๆเวลานึกถึงว่าแหกขาให้คนแปลกหน้าดูจิ๋ม (เธอเคยเล่าความฝันให้ผมฟัง ผมเลยบอกว่าให้ไปโชว์ในแคมฟร้อกสิ แต่เธอไม่กล้า)

หน้า: 1 [2] พิมพ์