พฤษภาคม 16, 2024, 04:26:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: คนที่ชอบแนว Anal รบกวนมาตอบทีครับ!!  (อ่าน 13768 ครั้ง)
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2019, 02:44:09 PM »

ฟังท่านว่าแล้ว ของขึ้นเลยครับ
อยากลองมาก แต่กลัว เสือเหลือง อ่ะ

แต่ล้างก้นดีๆก็ไม่เหลืองแล้วท่าน ผมเอานิ้วแย่เข้าของแฟนประจำ

แต่มันไม่ยอมให้เอากระปู๋เข้าไป เพราะของผมใหญ่มาก (ขอขิงหน่อย เพราะใหญ่จริง 555+)

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
อยากให้มาลองก่อนสัก 1 เดือน ชอบไม่ชอบค่อยว่ากัน
Bancha1980
ปลิงควาย
*

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2019, 06:32:39 PM »

ผมชอบดูและชอบทำโดยเฉพาะกับกิ๊กเพราะสะใจครับ​ ผู้หญิงบางคนเสร็จได้เลยนะครับ​ ผมชอบผู้หญิงที่สะโพกสวยมากกว่าหน้าอกครับ
Guitar nA
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 01, 2019, 12:32:17 PM »

โคตรมันส์ครับบอกเลย ถ้าทำ ต้องทำด้วยความเต็มใจทั้งคู่
โคตรเสียวถ้ายิ่งกดได้สุดควยบอกเลยฟินมาก
เยดเก่งๆ สลับหน้าหลังเอาเลยครับ เสียวมากอารมณ์มาเต็ม
มันตื่นเต้นมาก เพราะเป็นอะไรที่มากกว่าจิ๋ม ตูดคือแน่นมาก
ต้องเต็มใจไปด้วยกันครับ ถ้าจะมาแบบทำไม่ค่อยเป็น งึกๆ งักๆ พังพินาศครับ
ล่าสุดที่โดนไป ผญ เสดไป 6 หน้า 4 หลัง 2 บอกเจ็บแต่มันส์มาก
มันอยู่ที่ผช และความเต็มใจด้วยกันครับ ถ้าผช เยดมันส์ใครก็อยากให้เย็ดครับ
รูไหนก็เต็มใจครับ อารมณ์มาเต็ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 01, 2019, 12:33:58 PM โดย Guitar nA » บันทึกการเข้า
Samantan
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 01, 2019, 01:20:58 PM »

ผมเคยลองแล้ว เพราะชอบดูนี่แหละเลยอยากลอง และก็คิดว่ามันน่าจะฟิตกว่าทางข้างหน้า

ส่วนตัวผมเฉยๆ ครับ ฟิตกว่าจริง แต่ก็แค่ตอนเข้าไปเพราะหูรูดของตูดมันแคบกว่าจิ๋มตอนเอาเข้านี่เสียวดีครับ อาจจะเพราะตื่นเต้นและอยากลองประสบการณ์ใหม่ๆ ด้วย แต่พอเข้าไปแล้วผมเฉยๆ เลยอ่ะ มันโหวงๆ นะไม่กระชับเหมือนทางจิ๋ม สรุปคือ ลองแล้วก็กลับไปทางธรรมชาติเหมือนเดิมเสียวกว่าครับ  Grin Grin Grin

mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 01, 2019, 04:31:52 PM »

ต้องใส่ถุงมั้ยครับ

บางคนว่า ไม่ต้อง เพราะจะยิ่งเข้ายาก

บางคนว่า เยสตูด ไม่ควรแทงสด เพราะไม่สะอาด อาจติดเชื้อได้

อีกเรื่องคือ หน้าหลังสลับกัน เห็นว่า แทงตูดแล้ว ไม่ควรกลับแทงจิ๊ ต่อ ด้วยเหตุผลเรื่องความสะอาด

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
morphiine
เหลือบไร
*

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 01, 2019, 05:39:52 PM »

อ้อนอยู่นาน จนได้ทำอยู่ประจำครับ ผญ เสร็จถี่มาก ถ้ากดรัวๆถูกมุม มี 4 5 น้ำติดกันเลย ล้างก้นลึกหน่อย ไม่มีเหลืองแน่นอนครับ

สำคัญที่ครั้งแรก จะเจ็บมาก เจ็บจริงครับ ใช้ KY ปาดให้รอบ ต้องค่อยเข้าๆแล้วแช่ไว้เลยจนกว่าจะขยาย ถึงจะเริ่มซอยได้ ไม่มีงั้นรอบต่อไปขอยากแน่นอนครับ
Guitar nA
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 02, 2019, 10:58:42 PM »

บางคนว่า ไม่ต้อง เพราะจะยิ่งเข้ายาก

บางคนว่า เยสตูด ไม่ควรแทงสด เพราะไม่สะอาด อาจติดเชื้อได้

อีกเรื่องคือ หน้าหลังสลับกัน เห็นว่า แทงตูดแล้ว ไม่ควรกลับแทงจิ๊ ต่อ ด้วยเหตุผลเรื่องความสะอาด

ล้างได้ครับ ทำดีๆ ไม่มีปัญหาครับ ถ้าไม่ล้างได้เรื่องครับ
naminator
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 03, 2019, 09:07:43 AM »

โดยปกติเป็นติดเชื้อทางเดินปัสสาวะครับ ผู้ชายไม่เป็นไครับ เพราะมันไกลเชื้อไปไม่ถึง
แต่ถ้าแทงสลับไปมาผญ.มีโอกาสเป็นทางเดินปัสสาวะอักเสบครับ ถ้าแทงแล้วทำให้เสร็จเลย
ดีกว่าครับอย่าสลับไปมา
anonyuser
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 03, 2019, 09:47:09 AM »

ชอบดูดาราคนที่โดนข้างหลังแต่ข้างหน้า Squirting โคตรสะใจเลย ยิ่งโดน DP ยิ่งมันส์ไปอีก
Metatron
aNaLSQuiRT
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 04, 2019, 09:55:02 PM »

เห็นกระทู้ anal ไม่ได้ต้องขอแจม

ไม่รู้ท่านอื่นเป็นยังไง แต่ anal คือทางเดินของผมตั้งแต่ได้ดูหนัง x anal ครั้งแรก มันชั่งตราตรึงจริงๆ ขนาดที่ว่าทุกวันนี้ผมดูและโหลดแต่หนัง anal ไม่ว่าจะใครเป็นนางเอก collection jav anal ล้วนๆ

ผมคลั่งไคล้ขนาดที่ว่านำวิชาต่างๆ(ที่ไม่พิสดาร)จากหนังไปใช้กับแฟนจริงๆ หลักๆคือการทำ squirt anal ที่เอวีญี่ปุ่นชอบทำ มันสุดๆจริงๆ

สุดท้ายก็อยู่ที่รสนิยมใครรสนิยมมันครับ จริงๆ Collection สาวไทย anal นี่ฝรั่งก้ถ่ายทำไว้เยอะนะครับ แต่ละนางนี่แจ่มๆทั้งนั้น

หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์