พฤษภาคม 02, 2024, 04:17:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความร่วมมือจากคนในหน่วยยืนยันพิสูจน์ตัวบุคคลมาช่วยตามหาคนหน่อยครับ อิอิ  (อ่าน 3191 ครั้ง)
anonyuser
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« เมื่อ: ธันวาคม 14, 2015, 01:57:07 PM »

พอดีว่างๆ ผมไปหาหนังญี่ปุ่นเรื่องนึงมาดู ดูไปสักพักเกิดติดใจดาราตัวประกอบในหนังคนนึงเข้า แบบว่าถึงจะเป็นตัวประกอบ แต่มีเสน่ห์
เย้ายวนแบบพิลึก ทั้งหน้าตา หุ่น ถึงจะไม่สวย หรือ หุ่นเด็ดมากมายอะไร แต่ผมคิดว่าตัวประกอบคนนี้น่าจะเป็นระดับนางแบบ Gravure Idol ได้นะ  เพราะผมก็ไม่ได้ติดตามพวกนางแบบ Gravure เท่าไหร่(ไม่ได้สนใจเลยจริงๆครับ ไปเน้นดูAV ซะมากกว่า  Tongue) ด้วยติดใจในเสน่ห์ของเธอ ผมก็พยายามหาชื่อเธอ ตามเว็บข้อมูลหนังอย่าง Wiki Asian แต่ก็ม่ายพบแสงสว่างซะที เพราะเธอเป็นตัวประกอบ ออกมาแว๊บๆ ฉาก สองฉาก แต่การปรากฎตัวของเธอมันประทับใจผมมากเยย  เลยกะจะมาปรึกษาผู้เชี่ยวชาญ เผื่อข้อสันนิษฐานผมอาจจะถูก บางทีเธอจะเป็นนางแบบ Gravure จริงๆก็ได้ ถ้าผู้เชี่ยวชาญคนไหน คุ้นหน้า คุ้นตา สาวปริศนาที่แนบมาเป็นหลักฐานรอการพิสูจน์จากผู้เชี่ยวชาญทั้งหลาย โปรดแจ้งเบาะแสมาในกระทู้เลยฮับ

jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2015, 03:16:31 PM »

น่าจะ Anna Konno..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 14, 2015, 03:23:22 PM โดย jakkajee » บันทึกการเข้า

Gravure
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2015, 08:03:15 PM »

ด้วยเกียรติในฐานะผู้คลั่งไคล้กราเวียร์ไอดอล /เวอร์ละ  Grin Grin Grin

Konno Anna ครับ เป็นกราเวียร์ไอดอลครับ

คนนี้ก็ถือว่าดังอยู่ครับ มีผลงานมาเยอะแล้วเหมือนกัน
anonyuser
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2015, 07:30:48 PM »

ขอบตา เอ้ย ขอบคุณผู้เชี่ยวชาญทุกท่านที่ให้ความร่วมมือเป็นอย่างดี จากการตรวจสอบเปรียบเทียบแล้ว
กระผมคิดว่าใช่ Anna Konno นะครับ จากขนาดหน้าอกนี่สะละบึมหึมกึ๊ย
หน้า: [1] พิมพ์