พฤษภาคม 12, 2024, 11:50:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: นางเอกคนไหนที่ท่านรู้สึกชอบมากจนอยากให้เธอเลิกเล่นครับ  (อ่าน 18864 ครั้ง)
meme96
ปลิงควาย
*

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 13, 2018, 09:57:13 PM »

เข้าใจความรู้สึก จขกท.นะครับ แต่ผมแอบเห็นแก่ตัวนิดนึง คือกลัวเค้าหายไปเลยนี่แหละ

airi suzumura ด้วยบุคลิคดูเป็นคนเงียบๆ ขี้อาย แต่ดูหนังแต่ละเรื่องสิ เจ็บแทน

ช่วงมีข่าวจะย้ายค่ายที่ผ่านมา แอบลุ้นเอาใจช่วยแทน เป็นห่วงบอกไม่ถูก ช่วงหลังๆชอบตามภาพไม่โป๊ของน้องมากกว่าอีก

ปล.ขอบ่นหน่อยเมื่อไหร่น้องairi จะเปิดig แต่ก่อนตามส่องอย่างเดียวไม่ได้ติดตามไว้  Cry
kitaro_dts
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 14, 2018, 05:37:15 AM »

เข้าใจความรู้สึก จขกท.นะครับ แต่ผมแอบเห็นแก่ตัวนิดนึง คือกลัวเค้าหายไปเลยนี่แหละ

airi suzumura ด้วยบุคลิคดูเป็นคนเงียบๆ ขี้อาย แต่ดูหนังแต่ละเรื่องสิ เจ็บแทน

ช่วงมีข่าวจะย้ายค่ายที่ผ่านมา แอบลุ้นเอาใจช่วยแทน เป็นห่วงบอกไม่ถูก ช่วงหลังๆชอบตามภาพไม่โป๊ของน้องมากกว่าอีก

ปล.ขอบ่นหน่อยเมื่อไหร่น้องairi จะเปิดig แต่ก่อนตามส่องอย่างเดียวไม่ได้ติดตามไว้  Cry

ผมก็คิดอยากให้ airi suzumura เลิกเล่นเหมือนกันนะ จำไม่ได้ว่าตอนนั้นดูเรื่องไหนของน้อง พอดูเสร็จรู้สึกสงสารมาก คิดในใจว่าเค้าน่าจะได้ไปทำอาชีพที่ดีว่านี้...
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 14, 2018, 06:59:39 AM »

เลิกเล่นไปเราๆ ท่านๆ ก็ไม่ได้เห็นอยู่ดี อย่าง miku ohashi นี่ หายไปไหนแล้วก็ไม่รู้ riko tachibana , arisa kanno, maria takagi และอื่นๆ อีกมาก บางคนอาจทำอยู่เบื้องหลังดูแล น้องๆเด็กใหม่กัน แต่เราก็ไม่ได้ เห็นอยู่ดี

ไม่ได้ โหดร้ายนะครับ แต่ อยากให้อยู่ต่อมากกว่า จะได้ตามเรื่อยๆ เพียงแต่ถ้า คิดจะเลิก หรือเลิกไปแล้ว ก็ได้แค่เอาใจช่วย ขอให้โชคดี มีความสุข เหมือนที่ หลายท่านว่า ถ้าหลงรัก นี่ อาการหนักแล้ว หรือ ถ้า รู้จักเค้ามาก่อน เคยเรียนด้วยกันมาเคยแบชิบ แบบในการ์ตูนเรื่อง too much pain อันนี้ คง ทำใจลำบากน่าดู

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
iamnumberfour
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

ʕっ•ᴥ•ʔっ ♡ เร็มบิก้อน kaedeW

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 14, 2018, 06:10:21 PM »

ผมก็คิดอยากให้ airi suzumura เลิกเล่นเหมือนกันนะ จำไม่ได้ว่าตอนนั้นดูเรื่องไหนของน้อง พอดูเสร็จรู้สึกสงสารมาก คิดในใจว่าเค้าน่าจะได้ไปทำอาชีพที่ดีว่านี้...

ไอรินี่ตัวจริงน่าจะสไตล์ ขี้อาย พูดน้อย นิสัยน่าจะน่ารัก แต่เวลาชอบคนไหนจริงๆผมไม่ได้ถึงขนาดหลงรักอยากให้เลิกหรือว่าอะไรเอาตามตรงคือเสพที่ผลงานมากกว่า
เอวี ตุ่นติ่น
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 14, 2018, 06:33:39 PM »

เอาตามตรงเลยนะ สำหรับตัวผมเองเป็นแค่การเสพผลงานน่ะครับ ปล่อยไปตามกระแสเวลาและตัวเจ้าของผลงานดีกว่าครับ
auraball
AV Devotor (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 14, 2018, 09:05:53 PM »

Aki sasaki
V7Darkside
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 15, 2018, 12:04:16 AM »

Miku Sumire

ไม่อยากเห็น เธอ มีเซ็กซ์กับใคร

แต่ อยากเห็นเธอ แสดงอารมณ์ หื่น ผ่าน วิดีโอ ความคมชัดสูง

ผมรักเธอ มาก ๆๆๆๆ ครับ

อารมณ์ ประมาณผมเลยครับ เธอเลิกเล่นไปแล้วใช่ไหมครับ ผมไม่เคยดูหนังเธอเลย เห็นเธอไม่ได้เล่นแบบมีเนื้อเรื่องเลย เลยไม่เคยโหลดมาดูครับ
fireman7
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 15, 2018, 02:01:10 AM »

เลิกเล่นไปเราๆ ท่านๆ ก็ไม่ได้เห็นอยู่ดี อย่าง miku ohashi นี่ หายไปไหนแล้วก็ไม่รู้ riko tachibana , arisa kanno, maria takagi และอื่นๆ อีกมาก บางคนอาจทำอยู่เบื้องหลังดูแล น้องๆเด็กใหม่กัน แต่เราก็ไม่ได้ เห็นอยู่ดี

ไม่ได้ โหดร้ายนะครับ แต่ อยากให้อยู่ต่อมากกว่า จะได้ตามเรื่อยๆ เพียงแต่ถ้า คิดจะเลิก หรือเลิกไปแล้ว ก็ได้แค่เอาใจช่วย ขอให้โชคดี มีความสุข เหมือนที่ หลายท่านว่า ถ้าหลงรัก นี่ อาการหนักแล้ว หรือ ถ้า รู้จักเค้ามาก่อน เคยเรียนด้วยกันมาเคยแบชิบ แบบในการ์ตูนเรื่อง too much pain อันนี้ คง ทำใจลำบากน่าดู

เห็นด้วยกับความคิดของหลายๆท่าน   
แต่ของท่านนี้ดูเป็นรูปธรรม  รับความจริง  เอาไปปฎิบัติได้มากที่สุดครับ

คำถามที่ผมถามต่อมาเลย คือ   อยากให้เขาเลิกเล่นแล้ว  แล้วเรามีวิธีที่ทำให้เขามาอยู่บ้านเรา
หรือ  ซื้อคอนโดให้แถว สุขุมวิท 39 -55 ให้เขามาอยู่หมู่บ้านคนญี่ปุ่น  แล้วเขาจะมา รึไง

ผมนี่ก็คิดแบบนี้อยู่หลายๆคนนะ   เวลาเค้าเลิกเล่น ก็ดีใจ และ เสียใจพร้อมๆกัน
ดีใจที่จะได้ถนอมตัวไว้ในเรา (เหรอ)   เสียใจ คือ  เราคงไม่ได้เห็นเขาสักพัก
 แล้วจะไปหาตัวที่ไหนในญี่ปุ่น (วะ)

หลังจากรู้สึกแบบนี้  มาหลายๆคน  ก็เริ่มมามองหาความจริงครับ
สรุป แนวทางที่เป็นไปได้  คือ
1. เดินไป หมู่บ้าน คนญี่ปุ่นดิ ปรากฎว่า  แม่ง  มาเป็นครอบครัว
ผู้หญิงญี่ปุ่น  ผิวดีเหมือนกัน   แต่มีลูกแล้ว   คงตามสามีมาทำงาน

2. กลับไปดู Facebook ส่องหารุ่นน้อง หรือ เพื่อนญี่ปุ่น  ว่าแต่งงานไปหมดยัง
คนไหนมีสเปค  หน้าตา  หุ่น  ใกล้ๆ  กับคนที่เราเล็งมั้ง
ปรากฎว่า  ผมรู้สึกว่า  ผู้หญิงญี่ปุ่นแต่งงานเร็วกว่า คนไทยอะ   25 ปี นี่ แต่งไปหมดแล้วมั้ง
อุ้มลูก  อุ้มเต้ามาโชว์กันใหญ่เลย   มีเป่าคง  เป่าเค้ก ลูก 3ขวบ   
บางคน ยังไม่แก่เท่าไหร่  ลูกเข้าประถมแล้ว

3. เออ อันนี้แหละ  คือ   จำลีลา   สเป็คแบบที่เราชอบเอาไว้   แล้วไปตามหาสาวไทย หรือ ที่อยู่ในไทย
แล้ว   เอามา  ซื้อบ้าน  ซื้อรถให้    เออ   แบบนี้  น่าจะเป็นไปได้อยู่

ของผมนี่ก็อย่าง   cnd-064 Koko Suzuki  3 เรื่องหาย  มีคนเดาว่า  คงโดนเสี่ยเก็บไปแล้ว

Mitani Akari  ผมก็อยากให้เลิกเล่นนะ   แต่แล้วไงอะ  ตอนนี้เล่นมา 30 เรื่องแล้วมั้ง
ถ้าย้อนไป  ก่อน cnd 200 ได้   แล้วผมจะ   จะ   ให้เงินสัก 3 แสนบาท  ขอเป็นแฟนเหรอ
มีปัญหา  ก็ใส่ชุดนักศึกษามาหาเฮียซิ  จะได้ไม่ไปเล่น AV เหรอ ๆๆๆ
คงเอาไม่อยู่หรอก   อะๆ  ให้ 10 ล้านซื้อบ้านให้หลังหนึ่งเลยอะ  ทุกวันนี้เล่นไป 30 เรื่อง
คงมีตังค์ 10 ล้านบาท ในบัญชีแล้วมั้ง   เอาไปเล่นหุ่นต่อ   อีก 10 ปี  รวยร้อยล้าน

แต่ 2 คนนี้  ผมไปหา สเป็คที่เป็นคนไทย ได้แล้ว   ตอนนี้ไปติดต่อที่บ้านเขาอยู่
เป็นคนเชื้อสาย  จีนครับ   แต่ที่บ้านรวยอีก   บอกใบ้ให้ว่า  บ้านอยู่แถวบ้านป้าทุบรถ นั่นแหละ
เดินไปซื้อของที่ Paradise Park ทุกวัน    เอ้า  แล้วจะเอามาได้ยังไง

สรุป  มันก็คงต้องหาจุดที่เราลงตัว ในชีวิตจริงอะครับ
taobeerren
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 15, 2018, 02:10:13 AM »

ทำไมผมไม่มีเลยอะ คือยิ่งผมชอบนางเอกเอวีคนไหน ผมยิ่งไม่อยากให้เลิกเลยนะ และผมจะเสียใจมากถ้าเขาเลิก เช่นmeguri ตอนเขาประกาศเลิกเล่นนี่ผมใจหายมาก ก็เข้าใจความรู้สึกคุณนะ แต่ผมไม่ได้รู้สึกแบบเดียวกันอะ

007
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 15, 2018, 06:54:10 AM »

มีแต่ชอบจนไม่อยากให้เลิก
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์