พฤษภาคม 13, 2024, 08:34:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: จะซื้อจิ๋มเทียมรุ่นไหนดีครับเอาแบบเหมือนจิงมีงบประมาน5000ครับ ไม่อยากเที่ยวอ่าง  (อ่าน 4723 ครั้ง)
ichika
AV Dedicator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2013, 12:29:12 AM »

แนะนําด้วยครับ ไม่อยากเที่ยวอ่างแล้ว
zapcondom
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2013, 07:39:32 PM »

ถ้าเปลี่ยนใจ ต้องการแบบทำความสะอาดง่ายๆ เก็บดูแลรักษาง่าย เข้ามาดูได้นะครับ

Tenga Flip Hole เป็นรุ่นที่ดีที่สุดของทางร้านแล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 15, 2013, 07:43:52 PM โดย zapcondom » บันทึกการเข้า

จำหน่าย ถุงยางอนามัย กระป๋อง Tenga นำเข้าจากญี่ปุ่น
สามารถชมสินค้าได้ที่
www.zapcondom.com

ติดต่อสอบถามได้ที่ โทร.094-3300-876
EMAIL : [email protected]
huadoor2
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2013, 03:25:31 PM »

คุณครับ มีอยู่ 5000 เนี่ย ผมว่าคุณไปตีหม้อเป็นเรื่องเป็นราวจะดีกว่ามั้ยครับ
ได้อรรถรสกว่ากันเยอะ?  Wink

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
jart
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 02, 2014, 10:10:09 AM »

ตีหม้อผิดๆระเมิดศีลธรรมลูกเมียคนอื่น มันผิด ผมไม่สนับสนุนและแนะนำ
มีงบ 5000 ซื้อจิมิเทียมมาเย็ดถึงไม่เหมือนเย็ดคนจริง แต่ก็ปลอดภัยจากเอดส์
เว็บที่ขายของแท้จากญี่ปุ่นดีในเมืองไทยผมขอแนะนำ
http://www.toyskama.com
และ
http://www.jimijung.com
เว็บอื่นก็มี แต่มีบางเว็บขายของจากจีน คุณภาพไม่ดี ผมไม่แนะนำ
ถ้าอยากได้ของถูกและเถื่อน ให้ไปซื้อที่ชายแดนแม่สาย เพียบ
ถ้าใครบ้าหม้อ อยากตีหม้อจริงๆก็มี ลองสืบหาดู
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 02, 2014, 11:38:04 AM »

เอาจริงผมว่าของเทียมถ้าเกรดAจริงเสียวกว่าอ่างอีกนะ เพราะไปอ่างไงก็ต้องใส่ถุง อาจจะด้อยเรื่องบรรยากาศแต่เรื่องความเสียวนี่กินขาดเลยแหละ กะจังหวะทำได้ตามที่ตัวเองต้องการ(ก็มือตัวเองนี่นะ) แถมไม่มีทางหล่นด้วย การี่นี่หล่นไปทีเงิบไปร่วมครึ่งเดือนเลยนะ เสียทีหลายพัน ได้แค่2ชม. แต่จิมิเทียมเสียทีหลายพันเหมือนกัน แต่ใช้ได้เป็นปีอ่ะ แล้วยังเรื่องโรคอีก ถึงใส่ถุงก็ไม่ใช่ว่าปลอดภัย100%นะ เพราะอาจจะติดทางปากก็ได้หลายโรค ส่วนมากจะโม้กสดด้วยนี่ เรื่องโม้กนี่ก็อีก ผมลองสั่งของเล่นแบบปากดูดมาใช้แล้ว บอกเลยไม่แพ้ไปอ่างแล้วโม้กสดที่จริงต้องบอกว่ายิ่งกว่าด้วยซ้ำ แถมไม่เสี่ยงโรค
medehan
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 02, 2014, 11:41:56 AM »

พูดถึงเรื่องศีลธรรมนี้สงสัยมากเรย ทำไมประเทศเรามันไม่ให้sex toyถูกกฎหมายว้ะ สั่งเข้ามาจากยุ่นก็โดนยึด ขายเองก็มีความผิด แม่งต้องแอบขายยังกะยาบ้า กฎหมายแม้งดัดจริต พ่อคนออกมันโดนดิลโด้ ยัดตูดตายไง
haggar123
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 03, 2014, 09:32:22 PM »

เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งครับ ผมเองก็อยากให้ sextoy ถูกกฎหมายในไทยสักทีทั้งๆที่ของแบบนี้มันเป็นเรื่องธรรมชาติ คนทุกคนต้องมีการปลดปล่อยเรื่องเพศบ้าง การมีอุปกรณ์พวกนี้จะช่วยให้เราๆมีความสุขทางเพศมากขึ้นอ่ะ อีกอย่างกฎหมายพวกนี้มันเขียนขึ้นนานแล้วยุคสมัยเปลี่ยนไปคนเรายอมรับเรื่องเพศสัมพันธ์กันมากขึ้น ผมว่าถึงเวลาพิจารณาไอ้กฏหมายตัวนี้ได้แล้วน่ะ (ความเห็นส่วนตัวน่ะ เอาเฉพาะ sextoy ที่ถูกกฎหมายอย่างเดียวก็พอ พวกสื่อลามกก็ยังผิดกฏหมายเหมือนเดิม )

ปล.ถ้ามีส.ส.คนไหนผลักดัน sextoy เป็นของถูกกฏหมายเอาเสียงผมไปเลย 1 เสียง   

จขกท.ถ้าอยากประหยัดตังค์ลองทำตามนี้ก็ได้ครับ 

http://www.youtube.com/watch?v=CwhL4CpVwZA

http://www.youtube.com/watch?v=JUOg6EbpeW0

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 03, 2014, 09:47:57 PM โดย haggar123 » บันทึกการเข้า
medehan
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 04, 2014, 01:54:57 AM »

เสียดายก็แต่พวกไดโนเสาร์ ในไทยซีครับ สส.คนไหนเสนอเข้าสภาโดนรุมเฉ่งแน่ๆ แต่ตอนนี้ผมยัง no voteอยู่ เบื่อการเมืองมากแต่ถ้ามีใครชูนโยบายนี้ผมเลือกเหมือนกันอิๆ  Grin

ไอ้พวกประหยัดแบบนั้นสมัยละอ่อนผมเคยลองแล้วล่ะ ทั้งยัดขวด เปลือกกล้วย ทิชชู่ เทียบซิลิโคนเกรดดีๆไม่ได้เลยครับ สู้พวกซิลิโคนเกรดต่ำๆแบบอันละไม่กี่ร้อยไม่ได้ด้วยซ้ำอ่ะ จขกท.มีงบตั้ง5000 ไปซื้อของเกรดAได้สบายเลย ขนาดของผม2พันกว่าเองยังต่างกับของแบบไม่กี่ร้อยแบบคนละโลกเลย (ตอนนี้ถ้าให้ซื้อของแบบนั้นมา ใช้ไม่ได้ละ ไอ้นั่นมันชินกับของเทียมเทพๆไปและ) ถ้าจขกท.ซื้อแบบ4-5พันนี่รับรอง ผมว่าไปอ่างเทียบไม่ติดอ่ะ นี่พูดเลย  Wink
nana319
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 04, 2014, 02:10:35 AM »

ลองดู Sarah ไหมครับ ฟินสุดๆครับผม
http://www.jimijung.com/product.php?id_product=53
จำลองมาแบบของจริง และ ซิลิโคนข้างใน ทำแบบนิ่มพิเศษ ดูดซับเจลได้ดี ทำให้คล้ายกับช่องคลอดจริงครับ ขาดแค่ความอุ่นครับผม Wink

จิ๋มเทียม จิ๋มกระป๋อง เซ็กทอย ต้องลอง www.jimijung365.com
หน้า: [1] พิมพ์