พฤษภาคม 11, 2024, 06:30:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: วันเกิดผม .. ผมจัดการเปิดซิงเจ้า TENGA DEEP THROAT CUP  (อ่าน 6701 ครั้ง)
BIGALOW
AV MOVIE REVIEW
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: สิงหาคม 24, 2015, 02:40:14 PM »

เมื่อวาน 23 สิงหาคม  เป็นวันเกิดของผมครับ

ผมโสดครับ .. เลยไม่ได้ไปไหน อยู่บ้าน

ผมคิดไว้ว่า ผมตั้งใจจะ "ปล่อยน้ำ" ในวันเกิดของตัวเอง (ผมกลั้นน้ำมาประมาณ 2 สัปดาห์)

ตอนแรก ผมก็กะไว้ว่าจะไปนวดน้ำมัน หรือไปลงอ่างดี  เพื่อเป็นของขวัญวันเกิดให้กับตัวเอง

แต่คิดไป คิดมา .. ถ้าจะไปแนวนั้น ต้องมีขั้นต่ำแน่ๆ 2,000 บาท (ไม่รวมทิป และค่าอาหาร ค่าน้ำมัน)

สุดท้าย ผมก็เลยตัดสินใจซื้อเจ้า TENGA DEEP THROAT CUP  มาใช้ครับ เพื่อเป็นของขวัญวันเกิดให้ตัวเอง ในราคา 499 บาท (ราคาทุกเว็บเท่ากันหมด)

ของมาถึงมือแล้วตั้งหลายวัน ผมก็ยังไม่ใช้นะครับ กลั้นตัวเอง .. รอจนเมื่อวานซึ่งเป็นวันเกิด ถึงได้ฤกษ์งาม ยามดี หยิบมาใช้ครั้งแรก

อยากจะบอกสั้นๆ ว่าเสียบไปครั้งแรกนี่ เป็นอะไรที่  ฟิต เสียว และมีแรงดูดมหาศาลมาก .. ได้ใช้เจ้านี่แล้ว ลืมมือไปเลยครับ

มันจะมีรูสูญญากาศที่ปลายกระป๋อง พอผมเอานิ้วปิดรูไว้ แล้วจัดการสโตรก  แรงดูดมันมากกว่าเดิมอีก ดูดแบบว่า ปู๋เราแทบจะหลุดไปกับกระป๋อง (เวอร์ไปป่ะ 555+)  แต่ให้อารมณ์ประมาณนั้นจริงๆ

คือ ก่อนหน้านี้ ประมาณ 7 ปีที่แล้ว ผมก็ใช้ TENGA นะ .. แต่ตอนนั้นเป็นรุ่นแรกสุด CUSHION มั้ง ผมจำไม่ได้แล้วด้วย ว่าความรู้สึกตอนใช้มันเป็นยังไง เพราะมันหลายปีมากแล้ว

ตอนนั้นยังไม่รู้เรื่องอะไร ผมใช้ได้ไม่ถึง 10 ครั้ง ก็พังซะแล้ว เพราะผมดันใช้แล้วไป "แตกใน" ซะงั้น  (ลองเอาไปล้าง ปรากฎว่า จริงๆ แล้วมันล้างไม่ได้ ใช้ได้อีกแค่ 4-5 ครั้ง ก็พังเลย)

หลังจากพังคราวนั้น ผมก็ไม่ได้ซื้ออะไรมาอีก ก็ใช้มือมาโดยตลอด

ตอนนี้ ผมรู้หลักแล้ว ถ้าอยากเก็บ TENGA ไว้ใช้นานๆ เวลาใช้งานต้อง "แตกนอก"  .. ก่อนใส่ ก็ต้องทาเจลหล่อลื่นด้วย (ในกระป๋องมันมีเจลให้อยู่แล้ว แต่ใช้ได้ครั้งแรก ครั้งเดียว)

เรื่องนี้ สอนให้ผมรู้ว่า .. จริงๆ แล้ววันเกิดของเรา ความสุขของเรา บางทีมันก็ไม่ต้องใช้เงินอะไรเยอะแยะ

แค่รู้จักพอใจในสิ่งที่ตัวเองมี และเห็นคุณค่าในสิ่งที่เรามี .. เราก็สามารถใช้ชีวิตอย่างมีความสุขไปกับมันได้

วันเกิดผมใช้เงินไปประมาณ 1,000 บาท .. ซื้อ TENGA DEEP THROAT CUP  500 บาท .. ซื้อ PREMIUM MAX JAV  30 วัน ประมาณ 500 บาท (ไว้โหลดหนัง AV)

แค่นี้ ก็ถือว่า เป็นของขวัญวันเกิดที่เยี่ยมที่สุดสำหรับผมแล้วในปีนี้ (ปีหน้าอาจจะลองถอย TENGA FLIP HOLE แบบล้างได้)

รูปนี้ จะเห็นได้ว่า กระป๋องมันมีเจลหล่อลื่นอยู่แล้ว ให้มาเยอะมากนะ ถ้าใช้ครั้งแรกเอาปู๋เราเสียบเข้าไปเลยก็ได้ครับ

ก็ไม่มีอะไรครับ .. แค่มาเล่าให้ฟังเฉยๆ .. ถ้าใครงบน้อย เบื่อมือตัวเอง โสด .. ก็ลองซื้อเจ้า TENGA ป๋องแดง  มาใช้ดูก็ได้ครับ ถูก และเสียว ดีด้วยครับ (ถ้าใช้ถูกวิธี ก็สามารถเก็บไว้ใช้ได้นาน หลายครั้งครับ)

แต่ถ้าใครเงินเหลือเยอะ แล้วมีแฟน หรือเที่ยวอ่าง นวดปู๋ ประจำอยู่แล้ว .. ผมก็ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

ขอบคุณ ทุกความเห็นมากครับ ^^

East_wind
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2015, 04:13:10 PM »

ขอ SS ด้วยครับ  Grin Grin

เชียร์แมนยูฯ ดูหนัง AV ใช้ AMD กะ ATI กำอิอิ
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2015, 05:40:21 PM »

ง่า.. อย่างนี้มีคนฝากคุณ Pan ซื้อกลับจากญี่ปุ่นเพียบแน่ น่าสนใจจริงๆ.. Grin

tombadboy
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2015, 07:50:19 PM »

sugoi  Grin Grin Grin
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2015, 10:35:30 PM »

HBD จ้า.....

มาให้กอดซะดีๆ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
Katsura Ae
AV Thailand
AV Donator (VIP)

I'm Hitomi's Fan

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2015, 10:36:04 PM »

อืม...มันเป็นยังไงน้อ เจ้าเทงก้า นี่ ผมไม่เคยสัมผัสมาก่อนเลย ขอยืมหน่อยได้มั้ยครับ (ล้อเล่นนน) 55 

เอาภาพน้องมานะ ไปจินตนาการประกอบมั้ยครับ 55+

เครดิตภาพจาก เฟซบุ๊ค AV IDOL FANPAGE ครับ  Wink

AV Columnist report コラムニストリ ポーター
neverdire

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2015, 10:53:30 PM »

อย่าลืมจัด hdd เพิ่มด้วยล่ะ 5555555555555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 24, 2015, 11:10:41 PM โดย neverdire » บันทึกการเข้า
_BIG_boy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2015, 11:58:30 PM »

แหม ร่ายมาซะยาว อ่านแล้วนึกว่าจะมีรีวิวให้ดู 555

แอบตกใจตรงที่กลั้นน้ำมาสองอาทิตย์ เก่งมาก ทำได้ไงเนี่ยท่าน
tractorman
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2015, 11:08:22 PM »

ดีครับดี สสวกนะครับ ใช่จริงๆครับแรงดูดมันเสียวกว่ามือจริงๆ ผมมีรุ่นเดียวกันครับแต่พังไปแล้วเพราะเล่นแรงไปหน่อย Grin
หน้า: [1] พิมพ์